Hỏi đáp Lấy ý kiến anh em để LAK tổ chức sự kiện diễn đàn

Lượt xem: 1,487

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,261
1,324 ₿
Chào anh em cộng đồng massage. LAK dự tính sẽ tổ chức 1 sự kiện đặc biệt trong tháng 3 này, anh em mong muốn 1 sự kiện như thế nào ? thời gian tham gia 1 tháng là ngắn hay dài đối với các anh em nè. Làm 1 cuộc đua sẽ đường dài hay làm một sự kiện ngắn hạn sẽ hay hơn

Anh em cùng thảo luận tại đây nhé

Bật mí phần quà sự kiện này CỰC KÌ HẤP DẪN ANH EM NHÉ :ami-(16):

• Like
Điểm cảm xúc: archibald, PUBG and Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Ngắn hạn nhưng ra vài ev giản ra sẽ hay hơn bác Lục...
Tàn h chỉ còn thiếu nick màu... ev nào dễ dễ lấy thêm màu để đủ bộ Bác Lục...:ami-(47):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Chị 3 Báo

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
75
Long Khánh
0 ₿
JL mạo muội đưa ra ngu kiến của mình. Mong BQT 4rum cdms & @Lục A Ka xem xét.
JL mong muốn có 1 sự kiện đặc biệt như Tứ Đại Tài Tử hoặc Event Nick Màu với mục đích để những đồng dzâm còn chút lửa với 4rum cdms tham gia bằng cả bầu nhiệt huyết tranh nhau qua từng bài Reports chất lượng để tranh xếp hạng 3 Top đầu... như vậy 4rum thêm phần náo nhiệt.
Có thể làm 1 Event dài hơi tầm 1 Tháng 10 Ngày... members có dư time đủ lực tham gia thì triển.
Và quan trọng là có những vị Ban Giám Khảo chấm bài Reports công tâm !!!

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Có lộn nick hok anh =)))

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Đi Tàn Tàn

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Khó z cũng trả lời đc, lạyy !!!:ami-(47):

• Wow
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Xin phép các sư huynh tỷ muội để Duyệt cũng được tham gia ý kiến ạ.
Duyệt cũng mới mò được web mình ko lâu, giá như biết sớm hơn thì đã biết mấy!
Về EV thì Duyệt vô cùng ủng hộ ạ, huynh nào cũng có ý hay để phát triển và tạo sân chơi cho toàn bộ anh em. Duyệt nghĩ nếu được mình chia 2 *** được hơm, vì huynh lâu năm và đệ mới tham gia thì cũng khó mà công bằng với nhau ạ.
Chỉ góp thêm ý nhỏ vậy thôi ạ!
Chúc các huynh tỷ nhiều sức khoẻ, chúc EV sắp tới thành công và anh em được vui chơi thoả sức.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Uchiha Sasuke, archibald and PUBG

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
98
97
0 ₿
theo tôi, nếu viết review thì viết cho chỉnh chu, dạo này thấy bài viết có vài dòng, rồi bài viết ảo, rồi đánh giá 3 vòng KTV........
EV dài hơi thì nên tích điểm đổi quà
Sẽ tạo thành thói quen cho anh em, khi đọc 1 bài rw, rp chỉnh chu cũng kích thích hơn nhiều
Có vài ý kiến nhỏ thôi, hihihihii

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Event dài dài 1 tí cũng ok bác Lục , kiểu chơi game rồi tích điểm sau đó đổi quà , quà thì tùy bác quà j cũng ok :v , game chơi hàng ngày hay cách 1 ngày chứ nếu xa quá nhiều khi a e quên , sẵn tạo cho a e thói quen zo check hàng ngày :v

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Event trong thời gian ngắn thui để đánh giá hiệu quả

Thần Du

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/1/23
Chủ đề
5
70
18
Tp hcm
0 ₿
-Theo tôi nghĩ nên ra event ngắn hạn thôi cho đỡ chán
-Và như mấy event truớc nhìn hình đoán cơ sở thì mình nay nhìn hình KTV đoán số và cơ sở của số đó vì hình ktv cơ sở nào cùng post nên chắc không khó để anh em đoán nhỉ đồng thời có giải thuởng cho anh em nào viết report hay để ae trau truốt bài viết mình hay hơn
-Thêm cái giải đi càng nhiều tích điểm đạt mốc sẽ được quà cũng khuyến khích anh em đi trải nghiệm hơn chẵng hạn vậy
-Còn event nhà tien tri có thể lấy kết quả sổ số của ngày nào đó của giải 1234 ví dụ
Giải 1 là dãy số xxxx...cộng het dãy là chẵn hay lẻ
Giải234 làm như trên để cho ae cmt đoán
-Ít ý kiến nhỏ nhoi vậy thôi chúc ae sức khoẻ và event sắp tới hoành tráng bùng nổ vẻ vang dữ dội