Tết Q.1 LD - 06 DBTĐ Cô bé nội lực, cảm xúc đầu năm bay bổng

Lượt xem: 480

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Hi các Huynh Tỷ Muội, là Duyệt đây, chúc mọi người năm mới luôn sung sức, nhiều tài nhiều lộc và đặc biệt cảm xúc luôn thăng hoa mỗi khi đi hẹn hò!

Đầu năm thấy mọi người RP khai xuân mà ngứa ngáy tay chân quá, thế là cũng ráng sắp xếp thời gian ăn chộm của sếp để đi hẹn hò. Và địa điểm Duyệt lựa chọn trong bài RP này là cơ sở DUBAI TÂN ĐỊNH.

Vượt qua cái nắng chói chang của đầu năm mới, chỉ độ 10 bước chân là Duyệt đã đến cơ sở. Lý do là tại Duyệt mới uống café với mấy ông anh ở quán đối diện. Quán cũng khá là ổn, từ deco đến thức uống, nếu được thì bữa nào mọi người thử ghé quán thưởng thức.

WAO… CẶP DỪA DỨA

Do không có chủ đích là sẽ đi hẹn hò, nên tâm lý khi bước vào cơ sở lúc này là random, thử xem vận may của năm mới thế nào!

Lâu lắm mới gặp lại chế Loan, nay xinh thì thôi rồi luôn í, chế cũng hỏi thăm, tay bắt mặt mừng các kiểu với Duyệt này nọ xong thì cũng tư vấn dịch vụ, mà cơ bản random rồi thì để tự chế sắp xếp thôi, Duyệt chọn gói dịch vụ D2 xong thì ngồi tầm 5p là bạn locker mời Duyệt lên phòng, nay người đừ đừ nên cũng không để í số phòng, nhưng mà căn phòng hôm nay nhỏ hơm phòng mọi lần Duyệt đi, tông màu chủ yếu là xanh ngọc bích. Bạn locker thì vui vẻ thân thiện, từ từ mời Duyệt vào phòng, rồi giới thiệu từng vật dụng trong phòng như phòng xông ướt, xông khô, quần zèn… sau đó bạn ấy chào Duyệt và từ tốn đóng cửa phòng. Về cung cách phục vụ thì theo cá nhân Duyệt tới thời điểm hiện tại, nhất vẫn là hệ thống DUBAI rồi.

Duyệt hít một hơi thật sâu, vẫn mùi thơm quen thuộc mà Duyệt rất thích, quấn cái khăn quanh mông xong là Duyệt bay vào xông hơi, được tầm 5p thì bé bước vào, ấn tượng đầu tiên là không thấy gì, Duyệt tiến lại gần bé thì dần dần hình thể và khuôn mặt dần rõ nét hơn, một cô bé thon gọn, da trắng mịn, mặt Vline, nụ cười tươi không cần tưới, mũi thì cao vút, mắt to tròn, eo bé tí teo làm lộ rõ vòng 1 quá mọng nước… Waoooo. Chưa kịp nói câu gì thì bé đã chụp cái khăn, quấn người cho Duyệt, lau mặt, lau tay.. “anh làm gì lâu thế, để bé đợi nãy giờ”. Duyệt tròn xoe mắt nhìn, thì bà nội ơi bả cười lên một cái, tiếng cười ta nói đặc chất miền tây. “ủa là mình có quen nhau không em?” – “không anh, em mới gặp anh lần đầu”, ủa alo nói như đúng rồi dẫy cha nội ơi! Em ấy kéo tay Duyệt vào ghế ngồi, ghế xanh dương, to hơn ghế đỏ mà chổ dựa lưng, gần phần đầu có cái lỗ to, không biết để mần gì, còn đang mắc suy nghĩ thì em ấy leo lên người Duyệt ngồi luôn, em mở khăn quấn người Duyệt ra, vuốt ve chào hỏi thằng em, ba mớ xong thì xích từ từ từ đùi Duyệt lên thằng em, rồi nhẹ nhàn lắc hông để em gái chạm chạm vào thằng em, hay tay thì vồ lấy cặp ngực bé bỏng của Duyệt, mùi thơm cơ thể em ấy tỏa ra làm Duyệt mê ly, được một lúc thì em nằm lên người duyệt, hôn tai, hôn cổ, lúc này mùi thơm nhiều hơn, bé gái đè lên thằng em muốn ngộp thở luôn, thằng em đâu có chịu thua, nó bắt đầu vươn mình lớn mạnh nhưng mà hên thằng em là còn 1 lớp quần chíp, chứ không là khứa đã bị bé gái húp trọn. Em ngồi thẳng người dậy, từ từ kéo bỏ hai dây áo hai bên, lộ ra cặp núi to tròn, mịn màn, rồi em từ từ kéo hai tay của Duyệt lên từ từ xoa xoa, vài âm thanh ư ơ bắt đầu vang lên… Đang rần rần vậy mà nỡ lòng nào đứng dậy luôn nà trời, nhìn mặt Duyệt lúc đó chắc con sông quê quá. Thế là bả lại cười hí hí rồi kéo tay Duyệt vào tắm.

Xác định yếu tố ngực là vặp dừa dứa đã lột vỏ nha quí dị, eo thon gọn, mông vừa phải với gặp đùi suông mịn.

GỘI ĐẦU BẰNG DÚ…

Em kéo Duyệt vào bồn tắm xong thì quay ra chỉnh đèn và từ từ trút hết xim y, dưới ánh đèn mờ mờ ảo ảo gặp không có kính thì thiệt là không thấy rõ gì hết trơn, chỉ dạ dạ lại một ít màu trắng của cơ thể em đang cởi lớp áo và quần đầm, rồi tém tóc buộc lên đầu. Em xoay lưng lại bước đến bồn tắm thì lại thêm 1 tiếng Waooo nữa, cơ thể khá là đẹp, nhìn được ra hình đồng hồ cát luôn í, khi em khom người để lấy dầu gội thì lộ ra đường cong hoàn hảo hơn. Em bắt đầu trò chuyện và tắm cho Duyệt, em tắm rất kĩ mọi ngỏ hẻm, đường lớn trên người Duyệt.. sau đó từ từ bò lên người Duyệt, lại là tư thế 2 miếng thịt kẹp súc sích, hai tay chống vào thành hồ rồi cả người uốn éo như múa cột, cặp dừa áp vào ngực Duyệt, bé gái thì kẹp thằng em, rồi từ từ em ôm lấy đầu Duyệt, kéo Duyệt vào quán uống nước dừa, ty nhỏ hồng hào, cứng lên trong miệng Duyệt, mùi thơm cơ thể cứ nồng nồng trong mũi Duyệt, kích thích dã man. Em từ từ lắc người để Duyệt được thoải mái nếm đủ vị dừa ở hai bên, cứ mỗi bên lại ép chặc vài giây, mà canh hay lắm, không thả ra chắc ngộp thở luôn gòi cha nội ơi! Tay Duyệt ôm lấy hai mông, kéo nhả kéo nhả, nhịp hông của em cũng lắc theo, bé gái thì theo đó chà, ép thằng em dường như gục ngã luôn, hên là em thả Duyệt ra rồi thu người lại, hôn từ tai xuống cổ, rồi từ từ xuống mút ti chụt chụt và đi dần xuống thằng em. Mọi thứ đối với em luôn là từ từ chứ không gì vội vã, Duyệt cảm nhận đường lưỡi đi đến bụng qua đùi rồi mất hút… ủa đâu rồi đâu rồi thì cảm giác ấm ấm từ gốc thằng em bắt đầu bao trùm hết thằng nhỏ và cứ nhẹ nhàng Bj, rồi kéo lên đỉnh thằng nhỏ, em là người thứ 2 tạo lại cho Duyệt cảm giác sướng, trơn mướt đến vậy; còn 1 thứ mà từ lúc ở ghế đến lúc ở bồn làm cơ thể Duyệt lâu lâu lại run nhẹ là đôi bàn tay, không hiểu thế nào mà em rờ lên người Duyệt, kéo lê từng ngón tay là lại bị run như thế, kèm theo các kỹ thuật khác hầu như khóa tay Duyệt luôn mà cảm giác vẫn luôn ở cao trào, khi Duyệt nhìn em thì phát hiện em cũng đang nhìn Duyệt, bả ngừng lại và nói vậy nè “hông phải em quên gội đầu cho anh đâu, hí hí… giờ gội đầu nha” chời chời, bà này cũng ba gai lắm luôn đó. Rồi em ấy kéo Duyệt ngồi thẳng, Quỳ gối đối diện sát vào Duyệt, má ơi cặp dừa cứ như muốn tắp vô mặt, cặp ty nhỏ hồng tươi, căng cứng, thiệt là không cưỡng lại được, em ôm lấy Duyệt rồi bắt đầu tưới nước gội đầu… ủa alo, gội bằng dú hay dì. Mà thiệt là nếu không bị nước xà bông chắc lúc đó vừa gội đầu vừa uống nước dừa được luôn quá! Em nắm lấy tay Duyệt, rồi kéo Duyệt ra bồn lên giường, tiếp tục chiến. Trước lúc em kéo Duyệt đi có hỏi í Duyệt là muốn em làm shot 1 tiếp ở bồn hay ở giường vì em thấy tay Duyệt cũng bị nhăn do nhâm nước, không biết là Duyệt có bị lạnh không, nên Duyệt đổi í lên giường.

Lúc đầu Duyệt cũng thấy khá lạ, như các KTV khác thì tranh thủ lúc thằng nhóc đang lên sẽ làm cho Duyệt chết luôn lúc ấy chứ đổi không gian khác thì mất cả công sức nhưng mà đúng theo cảm nhận của Duyệt, em là kiểu mọi thứ luôn từ từ, không vội, mọi thứ em cân được hết.

EM MUỐN NỮA!

Em lau mình lại cho Duyệt, rồi đi chỉnh máy lạnh, đưa nước cho Duyệt uống, “Mình tiếp tục nha anh!” em xà vào người Duyệt, nguyên con nằm lên người Duyệt luôn rồi từ từ mở chân ngồi lên người Duyệt, lúc chưa kịp định hình chuyện gì sẽ xảy ra nữa thì Duyệt đã cảm nhận một chút nóng ấm lan tỏa từa thằng nhóc, nhìn xuống thì em ấy đã đặt thằng em vào giữa bé gái, lắc lắc nhẹ hông, một ít dịch từ từ làm ma xát do nuru giảm lại, trơn mượt hơn, em đổ người vào Duyệt, la liếm hết phần trên của Duyệt như đang thưởng thức một món gì đó ngon lắm nhợ, cảm nhận em lúc ở bồn và ở giường như 2 người khác nhau, lúc này bùng cháy hơn, ham muốn hơn… và rồi cảm giác nóng ấm bao trùm thằng nhóc lại đến, em bắt đầu xoay người và BJ, tay thì mơn trớn khắp người, lúc này Duyệt cũng tranh thủ thăm hỏi bé gái, dịch tràn bờ đê, đầu hột cũng lộ ra khỏi hang, Duyệt xoa nhẹ thì em ấy co người, run lên rồi BJ nhanh hơn, em kéo tay Duyệt vào hang, giữa chặt ở hang sâu và xoa xoa được một lúc thì Duyệt cảm nhận dịch nhiều hơn ấm hơn, nhịp BJ cũng chậm lại một lúc rồi nhanh hơn, nhanh hơn… Em vẫn giữ tay Duyệt ở hang sâu, kéo tay còn lại vào ngực em, người em nóng lên so với lúc nãy, mặc dù hai đứa, đứa nào cũng thở hổn hển nhưng mà Duyệt vẫn nghe em nói “em muốn nữa..” rồi em lại tiếp tục BJ cho Duyệt, lúc này Duyệt chỉ kịp kéo mặt em lên để mở cổng thiên đường…hai đứa quằn quại ôm nhau một lúc nữa mới chịu thả Duyệt ra. Có khi tới Z cũng chưa chắc có cảm giác thế này!

CÁNH CỔNG THIÊN ĐƯỜNG RỘNG MỞ

Em hỏi Duyệt có muốn vô bồn vệ sinh lại không, nhưng mà Duyệt cũng lười nên là Em vệ sinh lại cho Duyệt rồi lấy nước cho Duyệt uống, sau đó để Duyệt nằm tí trong lúc em lấy đá nóng. Bài khỏe thì em làm bài bản, đủ lực, trong lúc khỏe vẫn luôn quan tâm trò chuyện, giọng bà này cũng dễ thương, ấn tượng nhất chắc giọng cười của bả lúc hí hí. Nghe rất rất là giải trí luôn nhá mọi người.

Em bắt đầu thoa một ít dầu để đi thái, được cái ưu điểm là cặp dừa dứa và ty lúc bả sung lên là căng cứng nên đi thái cảm giác rõ lắm, em bắt đầu đặt lòng bàn chân trái của Duyệt lên cặp dừa, xoa xoa nhẹ nhẹ, vừa nhột mà vừa đã đã, rồi từ từ xoa, xoay cặp ty lên bắp chuối, kéo lã lướt lên đùi sau, lòn qua khe mông, nói chứ lúc đó không lẻ nói là em ơi, em kéo lúc lòn qua mông quài luôn nha! Khúc đó đã lắm, cứ hề hề mà quá là keo luôn í… rồi bả bao nguyên người lên người lên lưng Duyệt luôn, ta nói cặp dừa ịn ịn mềm mềm, mát mát, tranh thủ bả liếm cổ, liếm tai không quên bonus vài hơi ớ ơ, nghe mà cứng cả người, sau đó quay đầu xe ngồi ngược lại để mông chạm mông, ịn ịn chà chà, được một lúc thì đổ người ra phía trước để mớ ngò non chít chít vào mông Duyệt, cảm giác khác là lạ mà cũng khá là phê phê, em khom người xuống đi lưỡi từ mông từ từ xoắn xuống đùi, nhượng chân, lúc này cặp ty lại cạ cạ mông, khe mông, mớ ngò non thì chít chít lưng ót.. ủa sao mà mọi thứ thứ nhịn nhàng từ từ dẫy luôn, em kéo hai chân Duyệt lên, ịn sâu vào 2 quả dừa, lại xoay xoay, 2 ty cứng lại rê rê lòng bàn chân, nhột nhột. Em lau lưng Duyệt xong là lật người Duyệt lại, từ từ lấy nước cho Duyệt uống, chắc để chuẩn bị tinh thần cho trận trống mái thứ hai.

Em từ từ rờ từng đầu ngón tay lên người Duyệt, ta nói óc ác nỗi lên hết, em từ từ nằm lên Duyệt, hơi ấm của em dường như truyền qua cho Duyệt, êm, mịn, ấm mà còn thơm nữa, em hôn tai, cổ rồi từ từ xuống bụng và khẻ nựng thằng em còn đang chóng mặt và tiếp tục là nuru thằng nhỏ tiếp, hay tay Duyệt lúc này là điểm tựa cho hai quả dừa căng mọng trước mặt, vừa lắc hông, vừa xoa ngực, mãnh liệt hơn trận đầu… nếu không có shot 1 lúc nãy chắc lúc này đã ra luôn, nhịp lắc hông nhanh hơn, âm thanh nhiều hơn, được một chút thì người em run nhẹ, Duyệt lại cảm nhận một ít dịch tràn ra bên ngoài, ấm nóng, em chuyển người bò một bên, Bj thằng nhóc tiếp tục, kéo tay Duyệt vào bé gái đang ẩm ướt, vừa Bj vừa lắc hông… kiểu BJ tạo cảm giác lạ lắm, cứ trơn mượt, kéo lên kéo xuống nhịp nhàng mà dính dữ dằn, được một lúc thì em kéo tay Duyệt ra, lấy khăn lau lại bé sò rồi em bò qua người Duyệt vào thế 69; xác định bé gái nhỏ nhắn, sạch đẹp, mặc dù ra dịch này giờ nhưng vẫn rất thơm, Duyệt cũng vờn lại em một chút, rà lưỡi hai bên đùi non, thì em đã bắt đầu chuyển động hông và khẻ rên.. Khi chạm đầu lưỡi vào đầu hột é vào thì em rút người lên, tiếp tục run giật người, âm thanh í ới lớn hơn và sau ấn mông để bé sò vào miệng Duyệt… bên dưới thì thằng nhóc Duyệt được em BJ êm ái, “Đúng rồi, đúng rồi anh…nữa đi anh”… được một lúc thì cả Duyệt và em đều sụi bại đụi, Duyệt mở cổng thiên đường lần 2…

Em xoay người lại lấy khăn giấy lau mặt, miệng cho Duyệt, nằm ôm Duyệt một lúc rồi rời đi vệ sinh. Lát sau em quay lại kéo Duyệt vào vào bồn, đưa nước súc miệng cho Duyệt rồi vệ sinh cơ thể, trong lúc vệ sinh vẫn không quên nựng nẹo thằng nhóc một hồi nữa mới chịu. Lau mình cho Duyệt, mặc áo, gài nút.. xong mới đi mặc đồ!

Hai anh em kết thúc buổi hẹn hò!

Cảm nhận chung:
Cô bé với gương mặt xinh, body khá chuẩn (phù hợp cho anh nào mê mình dây mà V1 to to nha), mệt rất cảm xúc, bài khỏe tốt, giọng cười vô cùng giải trí, các câu chuyện giao tiếp nhẹ nhàng vừa đủ. Và đặc biệt là thơm… nói chung là quá ok luôn. Duyệt nghĩ nếu có đến cơ sở thì quí dị nên lưu ý.

Tổng thiệt hại
Tic D2 có code camapro 20%
Tip = tic nguyên + …
Locker café

À quên bé ấy là KTV số 06, Duyệt tạm đặt biệt danh là Cô-cô-nớt

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Lời đầu tiên. Dubai Tân Định cảm ơn anh @Liễu.Duyệt đã dành thời gian quý giá của mình để ghé thăm Dubai Tân Định.
Thật sự cảm ơn anh rất nhiều về bài report cực kì có tâm.Dubai Tân Định cảm thấy rất vui mừng khi gặp được 1 khách hàng có tâm, vui vẻ và nhiều năng lượng tích cực như anh. Chúc anh Duyệt năm mới nhiều thành công, nhiều sức khỏe và may mắn. Một năm mới An khang thịnh vượng và hy vọng anh Duyệt có đi dạo chơi ở đâu, cũng đều dành 1 góc nhỏ trong tim mình cho Dubai Tân Định nhen!!

• Love
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
ủa vậy mà hổng like, tim cho bài RP gì hết trơn luôn... dỗi ghê!