Event T3 Bình Tân LD - DUBAI 69 đắm chìm trong sung sướng

Lượt xem: 3,945

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Lời đầu tiên, Duyệt cảm ơn huynh @Dory@Lục A Ka với ì-den thú vị này ạ!

Hi các huynh tỷ muội, lại là Duyệt đây. Nay lại lên thêm một bài RP cực kì tê tái và ham muốn nữa nhé!
Số là hôm nay lại có kèo book nhậu bưởi chua, là nhậu buổi trưa í. Đã nói mấy khứa là không nhậu trưa, ăn uống được gì đâu sao cứ thích nhậu cái thời tiết nắng nóng nực chi, nóng cả trong ra ngoài... Ấy mà vẫn set kèo đi. Thân trai 12 bến nước, không đi chắc không yên ổn làm ăn với mấy khứa đó nên phải chìu lòng thôi. Bậy bà vài chai rồi chẩu. :cuteonion59:

Cũng gần Dubai Bình Tân nên là mình alo để book số trước vậy. Nghe một số huynh khen vài số ở cơ sở lắm mà chưa đi với lại có lần book cũng kẹt show, không cùng thời gian nên bnay book lại thử xem thì được bé 69. Thế là kiếm đường đi thôi.
Tới cơ sở thì các bạn nhân viên tiếp đón niềm nở lắm luôn, đi 13g nên cơ sở cũng chưa đông, anh em ngồi nói chuyện zui zẻ trong lúc đợi set phòng, mình đưa code cama, thanh toán và uống ngụm nước là được mời lên phòng rồi.

CSVC thì vừa đủ, với Duyệt thì hơi nhỏ chút, nhưng mà không ảnh hưởng gì hết, chủ yếu bồn xông, bồn tắm và giường vì đây là những nơi tác chiến chính đó mà.
Sau khi hướng dẫn này nọ xong thì bạn nhân viên ra ngoài để trả lại sự riêng tư cho Duyệt. thay cái quần đùi ra và xông ướt thôi, bnay nóng thiệt, ngồi xíu là mỡ, bia chảy ào ào. Mình ra ngoài ghế ngồi lau mình lại cho khô, đợi em ấy đến.

Round 1: gục ngã trong bất ngờ.
Sau thời gian đi lạc thì em ấy cũng đến, gỏ cửa bước vào phòng, vóc dáng lúc còn xim y khá nhỏ nhắn, gương mặt tươi tắn, giọng thì nhỏ nhẹ nhưng nhanh lẹ lắm nha. Vừa vào thì thay đồ tắm luôn cho mình. Khi cởi bỏ xim y thì u là trời mê nha. Da mịn màn, V1 cam mật vừa tay lắm, V2 thì hơi lipit xíu thôi, V3 mlem mlem. Body cân đối.
vô bồn thì chắc các huynh cũng biết là làm gì rồi, gội đầu, tắm mình nhưng mà không như suy nghĩ đâu. Bé này là bé đầu tiên gội đầu phía sau lưng mình, lạ 1 cái, rồi xoay qua tắm mình, tắm kỹ lắm đang chà xịt nước, mình còn đang tê tê thì hô cái mút thằng em mình liền, mút lực, thức tỉnh liền thằng nhỏ, cảm giác thằng nhỏ lớn từ từ mà bị môi siết siết hời ơi, chết chết, lạ cái thứ 2, rồi chưa hết bạn ấy đi lưỡi mà lạ cái thứ 3 không phải đi lưỡi kiểu đầu lưỡi lướt lướt mà kiểu liếm nút các huynh ạ. Bé Bj như kiểu thưởng thức chứ không phải công nghiệp, có lực, lúc nhanh lúc chậm, tay thì sờ bi, rồi lại nút bi.. khi tất cả mọi thứ cùng kết hợp là cảm giác sung sướng tuyệt vời cũng đến, vỡ trận.
em ấy tắm sơ lại cho mình rồi lên giường thôi!

Thật sự khỏe:
Bnay người Duyệt cũng hơi mệt với lại lần đầu hẹn hò với em nên là thử luôn bài khỏe thế nào. Thì bất ngờ lại tới nữa, bài khỏe vô cùng có lực, nhanh, dứt khoác... tưởng tượng như đi massa khỏe vậy. Hỏi ra thì mới biết, em là KTV massa khỏe chuyển qua. Nếu đi 69 mà bỏ qua massa khỏe thì chắc là 1 thiếu xót khá lớn.

Round 2: êm ấm tới từng giọt cuối cùng
Và cái bất ngờ kế tiếp là dịch gel đi Thái thì ấm chứ không làm Duyệt giật mình, các nơi trước đó nghe tới câu "mình qua mệt nha anh" là Duyệt phải chuẩn bị tâm lý rồi nhưng vẫn giật người. Còn hôm nay thì khác, cảm giác rất mượt, rất ấm dần dần lan khắp lưng, khi cặp ngực bắt đầu lướt thì ấm hơn, đã hơn, tạo sự hài hòa của bài Thái này, cảm giác mềm mịn từ từ xoa khắp lưng, rồi tới cặp mông chạm mông... nói chung là khúc này từ nào dâm dâm diễn đạt được thì Duyệt chưa nghĩ ra.
Duyệt lật người ngửa ra, em chà gel thằng nhỏ xong thì lấy cặp cam mật chà lấy chà để thằng nhỏ, khi cả thằng anh và thằng em chưa kịp định thần cái gì tiếp theo thì thằng em đã bị ngậm nguyên cây với lực vừa phải, đi lên đi xuống. Khi thằng nhỏ chưa kịp hết rối loạn triều đình thì đã bị cặp mông kẹp rồi nắc liên tục nhưng mà không có bị vấp đĩa mà mượt kinh khủng, em trườn lên người hút lấy hút để núm của Duyệt, cà bé sò để giao lưu thằng em, kiểu vừa đánh vừa xoa. em xoay người lại rồi dân tận miệng mình bé sò. Bé sò cực kì đẹp, sạch sẻ... mình ngoạm lấy và phải trả lại cho em một ít bạo lực sung sướng mà em đã làm với mình, lưỡi mình chạm tới đỉnh bé sò thì em ấy riên lên từng cơn và lại siết thằng em Duyệt hơn, Duyệt xe nhẹ đầu ti, thì đầu ti của của em cũng cứng rồi, phần hông ghì chặt mình hơn, bé sò tự nhấp nhô trên lưỡi Duyệt... hai đứa ăn miếng trả miếng như thế cho đến khi đám tinh binh kéo nhau bỏ thành, công nhận xuyên giáp cực kì luôn.
và bất ngờ tiếp nữa là cách mà em vệ sinh thằng em của Duyệt, không phải chỉ lau lại rồi tắm sạch sẻ mà khi lau lại xong em còn đè ra mút thêm một chút nữa, để hút cho hết đám tinh binh còn thừa đâu đó trong thành mới thả Duyệt ra.
Sau đó em tắm lại cho Duyệt rất sạch, rất thơm. và bất ngờ tưởng chừng hết nhưng chưa hết luôn. Cái này Duyệt không nghĩ tới là em chu đáo đến như vậy. Duyệt mặc đồ xong, em mời Duyệt ngồi và lau khô lại 2 chân cho Duyệt để mang giày không bị khó chịu. trời ơi, dễ thương cực kì. Tới đây Duyệt xác định gu mình là thế nào rồi.
Để nói đánh giá trải nghiệm thì không phải mà chính xác là yêu đương mất thôi mọi người ạ!
Rồi bất ngờ lại tới nữa, em đưa mình xuống sảnh, lúc trong thang máy, em ôm mình như kiểu người yêu sắp xa nhau vậy í. thiệt sao mà cưng dữ vậy nè!
Một cô bé tinh ý, bạo lực, dứt khoác nhưng rất tình tứ... chỉ có thể khen em như vậy chứ cạn văn để viết rồi.
Gửi em: "Cảm ơn em, em tuyệt vời lắm, sẽ gặp lại em sớm thôi nhợ"

Tổng thiệt hại:
Tic Onsen2 có code cama 50%
Tip hơn tic.
Cảm ơn nhân viên vui vẻ nhiệt tình 150k, "chén súp bò bnay ngon nha!"

Đính kèm

132 KB · Lượt xem: 61
    1.9 MB · Lượt xem: 44
    2.1 MB · Lượt xem: 55
    1.7 MB · Lượt xem: 65

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,337
0 ₿
Thay mặt Dubai Luxury Bình Tân, Long cảm ơn Anh Duyệt đã ủng hỗ cũng như dành thười gian viết 1 bài report chân thật và tràn đầy cảm xúc chia sẻ cùng anh em. Chúc Anh nhiều sức khỏe và thành công. Dubai Luxury Bình Tân và bé 69 mong gawjo lại anh vào 1 ngày gần đây để "tái chiến" hehe

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Liễu.Duyệt đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Bởi vậy mới bất ngờ, có thể bữa đó Duyệt hên hay em ấy bonus thêm... nhưng mà cách quan tâm vậy cảm thấy rất đáng yêu đúng không huynh!

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
mừng bác ngon chym cùng pé cưng 69 :6onion23: