Event T3 Bình Tân LD - Em, gòi dẫy là bạo lực chưa, chả lời đi

Lượt xem: 2,004

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Hi các Muội các Huynh, lại là Duyệt đây, nói chung là viết bài rì-bọt tiếp ấy mà :9onion26:
Nói chứ cũng thén kìu các Admin @Dory , @Lục A Ka đã thường xuyên úp-đết ì-den cho mem thỏa sức hẹn hò.
Để có được bài RP này, phải nói là cũng cả quá trình các huynh ạ, để kể các huynh nghe nè. Bữa đi Bình Tân mới đây xong, khi về thì vô tình lia được 1 em xênh lắm, trời ạ gương mặt rất quen thuộc, Duyệt lấy xe mà tay không bóp đề xe luôn í, cứ viện lý do này lý do kia trong đầu để tìm một cơ hội nào đó hỏi số mà kiểu con chai mới lớn, ngại ngùng các kiểu nên sau 8p thất thần thì cũng đành nổ máy về. Về rồi vẫn không quên vấn vương luôn, Duyêt Ib cho Long (QLCS) để hỏi, miêu tả thực hoàn cảnh, vóc dáng các kiểu con đà điểu thì may quá, Long đưa gợi ý... thế là Duyệt tìm được em ấy. Dự là sẽ không đu được quà ngày Cá rồi, cuối tháng deadline quá nhưng mà đã tìm được em mà còn chờ đợi thì như kiểu kiến bò người. Thế là tranh thủ kèo nhậu trưa Duyệt book chiều luôn. Bnay say nha, say thiệt, bởi ngta nói cái gì không tìm, không kiếm thì không có được mà có được thì cũng phải trả giá, cái giá này khá cay với Duyệt.
Một chút bên lề, giờ mình lét-gố thôi nhé!
18g hẹn mà ngựa ngựa sợ bị thổi cồn, chạy hẻm đã lag tới công chuyện gòi thành ra đi lạc luôn, cay màn hai, 18g15 mới tới.
Sắp xếp cho Duyệt xong thì các bạn nhân viên cũng hộ tống Duyệt lên phòng, U là trời mê mê lên ngay cái phòng thân quen.
Xông ướt một phát ta nói tỉnh táo lại được chút, mỡ lại chảy tè le ra đó. Duyệt lau mình rồi ngã lên sofa đợi em thôi.
Chưa kịp cô đơn trên sofa thì em gõ cửa vào. Hix hix, vâng chính em, chính là em, người mà Duyệt tìm đây rồi, Duyệt nhìn chắc cũng rớt... không hay.
Em chào Duyệt rồi cười, má ơi cười gì mê dị cha nội ơi. Thiệt gục ngã, em bước đến và lấy khăn lau cho Duyệt, khúc này tưởng tượng xíu nha các huynh, Duyệt ngồi sofa, em đứng thì tầm mặt Duyệt ở giữa giữa rún với ngực, má ơi kiểu thì mà thơm dữ vậy, da trắng mịn, đưa sát vô mặt thế thì sao mà chịu được. Mà lúc đó Duyệt làm gì cũng chả nhớ. Xong em lấy nước Duyệt uống, rồi xà vô lòng Duyệt ngồi. Í quên khúc thay xim y nhìn còn mê hơn nữa, đã thơm da trắng mịn, mặt xinh Vline, mắt to, giọng nhỏ nhẹ kiểu rót mật vào tai. Xà vô người Duyệt là bệnh tay chân miệng Duyệt kiểu kích hoạt liền chứ đừng nói kiềm với chế. Duyệt ngậm liền quả cam mật liền, vừa khép được miệng là em ấy ơ ơ ơ. Có lẻ cáp treo huynh Tàn nói là đây, ối zồi ôi! nhanh lên lắm luôn, tay Duyệt lòn qua eo, ôm một cái, ta nói nó thon, gọn, mông căng đét luôn...
thôi thôi đi tắm liền các huynh ơi! Hưởng thụ là đây chứ đi đâu nữa nhợ.
Em gội đầu, tắm mình, nói chuyện như kiểu quen nhau từ lâu luôn í, không lẻ bữa đó tia một cái là quen liền dữ dị sao ta.
Em nhẹ nhàn hôn ngực bla bla xuống thằng em, nó đứng từ lúc nào đợi hay sao í, thằng nhỏ bnay hư dã man. trong lúc em chăm sóc thằng em thì ông anh cũng giao lưu bé em, nhỏ nhắn, dễ thương các huynh, đụng tới là rên nhẹ, em kéo tay Duyệt đến thăm cam mật, mềm mịn... quần nhau chắc cũng lâu, Duyệt lạnh với lại thấy em quỳ gối cũng lâu rồi nên đổi lên giường đi em. Tác hại của men, mặc dù em nhiệt tình lắm Bj full nhưng không ra được. hix
Thấy cái mòi này không ổn. Duyệt nói bỏ luôn mấy cái không cần thiết bla bla đi, Duyệt chỉ muốn ôm em và mê mẫn em thôi.
Thế là em xoa gel cho thằng em, kết hợp mệt và nuru luôn... tê tái.
Mà nói thiệt là để miêu tả cho các huynh biết tê như thế nào thì cũng khó, vì thiên về cảm nhận cá nhân, viết ra cũng không lột tả hết khoái cảm lúc đó được.
em đè Duyệt hỏi nhỏ chứ Duyệt muốn nhẹ nhàn hay bạo lực. Nghe tới đây rén liền nha các huynh, đang bất tỉnh trong sung sướng chưa kịp định thần để trả lời thì em đã ngồi lên thằng nhỏ rồi, cho hai đứa nhỏ giao lưu nhau, nhấp nhô liên tục, muốn bức tử Duyệt đâu có dễ, Duyệt ôm lấy em hít một hơi cơ thể em, công nhận thơm mà kích thích dữ dằn, rồi Duyệt hôn từa lưa em, cặp cam mật sừng sững trong miệng Duyệt. Em lại đè Duyệt xuống mà xoay người chăm sóc cho khứa em, âm thanh lúc đi Bj lên đi xuống nghe rõ luôn, lực hút kinh khủng đến vậy, rồi lại chuyển qua sắp bi, lém đùi, lém ngực Duyệt.
Rồi Duyệt được tận hưởng bé sò thơm ngon, béo ngậy đầy miệng. Kiểu như ăn hàu tươi, thơm mềm mịn mà lại đẹp nữa... Duyệt vừa thưởng thức hàu, tay thì lại được kéo lên sờ ty, hái cam... cả hai đứa đều phát ra những âm thanh ngoài í muốn (Với Duyệt là vậy còn với em thì chắc các huynh tự cảm âm nhé!)
Duyệt lên tới đỉnh núi nhờ cáp treo quá sịn sò.
Em vệ sinh lại cho Duyệt rồi hai đứa ôm nhau trò chuyện, mùi thơm của cháo, của sò vẫn còn đâu đó quanh mũi của Duyệt, càng nhìn gần em càng xinh, giọng dễ thương cực kì luôn. Nhắc tới lại muốn quay lại... mlem mlem.
Tám trên trời dưới biển thì hai đứa tắm lại, chia tay nhau thôi, 120p hết gì nhanh dữ dẫy!!!!
Em đưa Duyệt xuống sảnh và lại bye nhau bằng ánh nhìn lúc mới gặp lần trước, kiểu này chắc phải quay lại dài dài. Pickapoo zui zẻ zui zẻ.
Duyệt đi vé mệt 2 lần tuy nhiên chỉ mệt được một lần nhưng hài lòng cực kỳ, mà nói mệt 1 lần cũng không đúng, phải là mệt cả 120p vì có lúc nào được nghỉ ngơi đâu, đánh nhau liên tục đến vậy thôi chứ.
Có lẻ Em là 1 màu khá lạ trong cầu vòng bảy sắc mà Duyệt từng biết.

Tổng thiệt hại:
Tic code cama event cá 300k
tip hơn tic full chút
Thưởng soup bò trứng và lock 150k.
Ủa quên DUBAI Bình Tân số 19 nhé các huynh, mê ê ê ê ê ê

Đính kèm

2 MB · Lượt xem: 34
    128.1 KB · Lượt xem: 27
    2.3 MB · Lượt xem: 33

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Anh mún nhẹ nhàng hay bạo lực... Toang thật...:ami-(47):
Mừng Duyệt cùng Cáp treo lên đỉnh...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,337
0 ₿
Chúc mừng anh Duyệt đã có một chuyến trải nghiệm đầy thù vị và những giây phút thăng hoa tuyệt vời cùng Tiểu Tiên Tử 19. Cảm ơn Anh đã dành thời gian viết bài chia sẻ cùng cả nhà chuyến đi đầy hưng phấn. Dubai Bình Tân và Tiểu Tiên Tử 19 mong được phuc vụ anh nhiều hơn chu đáo hơn vào nhiều lần sau nữa :ami-(15):

A Kha

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/3/22
Chủ đề
0
25
4
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Đọc rp của bác nghe kịch tính như phim hành động Jav nhật vậy :ami-(10):

• Like

Jozz

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/6/22
Chủ đề
0
14
1
0 ₿
Lần nào đọc bài của lão Duyệt này thằng em cũng biểu tình. Cứ như râm thư ấy kkk

• Like

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Dạ thén kìu huynh, cố gắng vận dụng văn ko phô mà vẫn kích thích ạ! Đc lời động viên của huynh Duyệt sẽ cố gắng khám phá kho tàn văn chương để phục vụ ạ.