Q.12 LD - Sắc màu thứ tư đã lộ diện

Lượt xem: 1,749

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Hi các huynh tỷ muội, là Duyệt đây, hôm nay Duyệt lại lên một sắc màu mới so với Duyệt nhưng mà chắc không lạ với các huynh lâu năm đâu nhợ.
Cũng khá lâu, kể từ ngày Duyệt chạm tới sắc màu thứ 3 đến nay thì lại có hứng thú với 1 cuộc hẹn hò đến vậy. Hôm nay sắp xếp mọi việc ổn ổn, tinh thần cũng vui vẻ hơn thì lân la list "thực nghiệm xã hội" mà lâu rồi chưa giải quyết được.
Duyệt có zé lo cho cơ sở đã huột 1 lần, nhưng mà.... lần này lại huột nữa. Haizz chắc duyên chưa tới nên vẫn chưa đặt được bước chân đến cơ sở.
Thế là lấn cấn giữa đi và không đi nữa, thôi cũng như chiều lòng mình thêm 1 cơ sở khác vậy, Duyệt hạ số thứ tự xuống nữa thì vừa ib là Như kết bạn và tư vấn liền, Duyệt thích như vậy. Bản thân Duyệt cũng nhanh lẹ, làm dịch vụ là phải bắt chụp chứ khách không đợi mình. Sau vài dòng tin hỏi thăm, tư vấn thì Duyệt book cáp treo. Hổng biết cáp này có khác cáp kia không nên khá tò mò và hứng thú.
Do vài việc đột suất nên là Duyệt có nhắn dời thời gian trễ hơn 30p, Như ok liền, làm cho Duyệt cảm giác rất thích cách chăm sóc khách hàng thế này. Điểm cộng đầu tiên cho cơ sở và cả quản lý xinh đẹp.
13g00, nắng kinh khủng, Duyệt xé gió từ Q5 lên Hóc Môn... qua đó test luôn cái áo khoác mới ngon lành, không có chắc cháy khét lẹt.
Mà huynh nào có đi khúc ngã 4 Trung Mỹ Tây 13 với Tô Ký thì cẩn thận, khi quẹo nhớ mở đèn chuyển đường nha, chứ thấy mấy chú áo zàng quắt quá quắt, quắt mà Duyệt sợ luôn í, gặp lon aka tiếng hơn to, không dám lên ga.
OK GIỜ MỀNH VÀO VIỆC THÔI!!!
Tới cơ sở thì điểm cộng lại tăng lên nữa, nhân viên từ phục vụ, tiếp tân, lock chào lấy chào để, to rõ, nhiệt tình, gần gũi dã man. Đúng là Hệ thống Dubai tuyệt zời so với Duyệt đến hiện tại. Duyệt check code vòng quay và làm thủ tục thì được mời lên phòng luôn, nhanh đến vậy luôn.
Phòng hôm nay Duyệt đi là số 6, không quá to, không nhỏ, cơ sở vật chất khá ổn. Bạn lock mở nước, phòng xông sẵn cho Duyệt, mời Duyệt thay đồ và trả lại sự riêng tư cho Duyệt.
Lúc đầu Duyệt cũng không tính xông nhưng mà thôi thử máy thế nào. Phòng xông lên hơi rất nhanh, tầm 5p là hơi mờ ảo rồi, mùi xông cũng khá ổn, vừa đủ thơm, máy chạy êm.
ỦA CÓ NHẦM SỐ KHÔNG TA
Ngồi xông tầm 5p thì em bước vào, lướt qua phòng xông, Duyệt thấy được cái bóng màu đỏ, em giảm đèn trong phòng, thăm nước và làm gì nữa thì không biết, tại không thấy đường, bỏ kính ở ngoài rồi.
Ngồi thêm 5p nữa thì Duyệt cũng đi ra, ta nói mỡ chảy ướt cái quần đùi, em nhanh nhẹn chào Duyệt rồi bay vào lau mình cho Duyệt, mời Duyệt ngồi ghế uống nước, trong lúc lau mặt mình mẫy các kiểu thì Duyệt cũng nhanh nhanh lẹ lẹ đeo kính vào để dòm ngó, chứ mấy lần trước mù mờ. Thì... waoooo chắc nhầm số rồi, Duyệt nhìn lại tờ giấy và nhìn lại em, em hỏi sao vậy. Duyệt nói chứ em có phải số anh book không, sao ở ngoài em khác với hình dữ vậy. Nói vậy thôi chứ trong bụng Duyệt là em ấy xinh lắm mọi người ạ, face 9/10 với diễn viên Thúy Ngân, các huynh chưa lên số của bé thì có thể tham khảo thêm hình. Body thì chuẩn gu của Duyệt, V1 căng, đẹp như bưởi chùm í, V2 em nói có tí mỡ em không thích nhưng với Duyệt như vậy mới đã, chứ lên cục như Na Thỏ thì còn gì nữa mà ôm, V3 và đùi to nha, chờ quơ hết nước chấm.
Ngồi bla bla vài chuyện thì Duyệt nói vào tắm thôi, chứ ngồi nữa thì nước chảy quài luôn.
Hai anh em dìu nhau vào hồ tắm, ta nói cái hồ hơi bé nha, 1 mình ên Duyệt là muốn hết rồi... Do đó tay chân cũng không táy máy gì luôn, ngồi im, mặc tình cho em gội đầu, tắm các kiểu, xong em hỏi chứ anh muốn cái đầu ở đâu. Duyệt nói lên giường đi em, chứ hồ anh không hảo, bồng bềnh khó chịu. Thế là Hai đứa lại dìu nhao lên giường.
CÁ LÊN THỚT, MẶC TÌNH MÈO VẪY VÙNG
Em thoa 1 ít mỡ lên ngực và cậu em của Duyệt sau đó đi lưỡi mút ti, 1 tay xe ti kia và tay còn lại rờ bi kèm vài âm thanh nhẹ nhẹ, sau đó xoay người tạo thế chữ thập mút tí kia và đưa cặp bưởi chùm đến miệng Duyệt, trời ạ trái cây dân tận miệng thế thì ngoạm một phát thôi chứ chờ chi, Duyệt la liếm cặp bưởi của em, rồi mút núm từ từ, tay kia thì lân la thám hiểm hang sâu vô tận, bắt được bé sò nhỏ nhắn, khin khít, đầu ngón tay cũng khẻ nựng đầu bé gái, vuốt ve thì em đáp lại bằng từng bằng nhịp uống éo.
em lại chuyển hộp số, đá liền số 69, mò xuống thằng em, từ từ thưởng thức thằng em của Duyệt đã đợi nãy giờ, em Bj nhẹ nhàng, trên này Duyệt thì được chiêm ngưỡng góc view chết chóc của hang sâu vô tận, bé sò lộ ra, em nhúc nhích và cân chỉnh cho vừa miệng của Duyệt rồi ịn vào miệng Duyệt luôn. Trời ạ... nhỏ nhắn thiệt, đẹp thiệt, sạch sẽ, không phải mùi thơm nồng mà thoảng mùi cơ thể, tươi đến mức muốn ăn ăn và ăn liên tục nhưng mà đám tinh binh của Duyệt đầu hàng. Duyệt cố ra hiệu cho em nhưng mà không buông Duyệt ra, CIA luôn... Duyệt không những chạm được cánh cổng thiên đường mà lâu rồi Duyệt mới mở luôn cánh cổng thiên đường này.
Em để Duyệt nằm nghỉ, em vệ sinh nhanh rồi gọi Duyệt ra súc miệng và tắm lại để chuẩn bị cho bài nghỉ giữa hiệp.
KHỎE KHÁ ỔN.
Em làm khỏe cho Duyệt khá tốt, đấm và bóp, tay nhỏ mà lực đầy đủ, ấn lưng, bóp vai, đấm lưng, đấm chân, đấm đít có tiết tấu đàng hoàng... khá là giải trí và vui luôn. Duyệt nói chứ em có thấy mình kiểu như DJ không, em nói chứ anh rảnh để đếm vậy luôn, thì đúng là rảnh thiệt mà... bà này cũng hề hước lắm, nói chuyện duyên, không quá thao thao, không ồn ào, mà đặc biệt giọng cừ của bả điêu voãi ra. Đúng là người Miền Tây mà Duyệt biết đều rất dễ cưng.
Em tha mỡ lên lưng Duyệt rồi ịn cặp bưởi chùm lên lưng, cảm giác rất êm, rất mịn, rất khó tả, không phải kiểu cởi ngựa hái hoa trên lưng mà em ịn rất vừa lực, trượt lên trượt xuống rất thích. Chốc chốc em lại đổi qua ịn cặp bưởi chúa lên lưng, chà thắc lưng rồi chà mông. Chờ quơ 2 cái mông to cộng hưởng ta nói nó đã mê ly luôn nha các huynh.
CHÀ CỠ VẬY AI CHỊU NỖI EM ƠI!
Rồi chà tiếp phần ngữa, em vô số 1 mút ti của Duyệt, rồi móc số 2 là diêm mức đường thẳng, đến lúc này thì thật sự cảm nhận toàn bộ độ căng của cặp bưởi chùm ịn lên ngực, 2 cái ba sường cạ nhau, 2 căp ngực cạ nhau, đùi kẹp đùi... rồi em móc số 3, chuyển cặp bưởi chùm ấy chà xuống từng cái đùi, cứ chuyển 1 số thì cặp bưởi lại pát đầu thằng em đang chờ đợi, thiệt hành hạ nhao vậy sao em, dớt nước mắt.... ở thế cộng hưởng chữ thập thì Duyệt lại thám hiểm hang động, kèm thêm chút mỡ thì hang động trơn tru hơn, vuốt đầu bé em mượt hơn, em lại uống éo hơn, Duyệt đi sâu nhẹ nhàng thêm chút, chạm điểm G, em đáp lại bằng từng nhịp lên xuống. Lên số 69 thì guồng máy lúc này tốc độ đã cao, mọi giác quan được kích thích. Bé sò vẫn thoảng chút mùi thơm tươi, ngon miệng đến từng nhịp lên xuống... số móc chưa hết thì Duyệt đã chạm cổng thiên đường. Lúc nghỉ giải lao, Duyệt có trao đổi với em là Duyệt không thích CIA, em có ờ ờ nhưng mà lần 2 chạm đỉnh này em vẫn không buông Duyệt ra, em vẫn ngậm và thực hiện kèm Hj nhẹ trong lúc Duyệt ra như Duyệt bày cho em. Thật sự rất mê luôn.
và lại là em mời anh.. mời nước súc miệng, bả mời như kiểu cầm chung rượu, máu hề bà này cũng không ít đâu à. Hai anh em tắm cho nhau lại rồi lên đồ.

Anh em xuống sảnh rồi chia tay nhau, Duyệt được các bạn phục vụ mời trà nóng và dĩa táo rất ngon nhưng mà ăn 1 trái thôi, tính bỏ bị đem về mà hơi ngại, làm vậy ô dề quá. Duyệt có việc phải về nên cũng không đề cập đến việc ăn món mặn, nhưng lần sau Duyệt sẽ thử tay nghề đầu bếp nhé.

ĐÁNH GIÁ CHUNG:
Một cô bé xinh xắn, body khá chuẩn theo ý Duyệt; chịu khó lắng nghe, chăm sóc tốt, nhiệt tình bài mệt cũng như khỏe; giao tiếp dễ thương, duyên, không ồn ào. Nên hẹn hò khi đến cơ sở.
em là sắc màu thứ 4 mà may mắn Duyệt tìm được.

À, Duyệt quên, hôm nay Duyệt hẹn hò em 79 Cẩm Thy ạ!

Tổng thiệt hại:
Tic 60% vòng quay cama gói Queen.
Tip hơn tic chút.
Các bạn phục vụ: 150k

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
á đìu nay đánh qua gặp bé 79 lun rùi :2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
cẩm thy dán bảng cấm 2 ông Nhím và Duyệt luôn kkk
Ủa là sao, tưởng @nhimxu lấy rồi, bày Duyệt lấy nữa… ai dè xúi bậy để lên ảnh miễn tiếp khách hả cha nội. Lạy luôn :8onion13:

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and nhimxu