Q.1 lễ cùng bé 22

Lượt xem: 1,202

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Hôm lễ có ghé thăm Dubai với mấy sư huynh trong chỗ làm, lướt ipad phát mấy ổng chọn hết trơn, còn phần tui hên quá vớt được bé 22 nhìn dễ thương ok.
Ngồi tám chuyện cỡ 15p thì cả band đc dắt lên phòng , thang máy có vẻ đi hơi chậm, mỗi tầng 2 người nên cũng hơi mất thời gian tí. Locker vô phòng cũng nhiệt tình chỉ dẫn các thứ , đưa khăn quần các kiểu ok bắn lun 50k cho chú locker.
Lúc mình đang xông hơi được hơn 5p thì cửa mở ra, mình bước ra thì thấy bé đang chuẩn bị khăn bé xoay lại "e chào a" , giọng nói của bé làm tim đập mạnh hơn . Bé kêu mình ngồi chơi xíu đỡ mồ hôi rồi bơi , ngồi vuôt ve mình , nói chuyện như quen từ hồi nào . vuốt ve nhau xong bé dắt mình vào bồn tắm .
bé tắm xà bông cho mình xong bắt đầu ve vuốt mình , lại gần mút ti mình ,mút dần xuống bụng rồi thằng nhỏ mình cũng nằm gọn trong miệng của bé những âm thanh hư hỏng phát ra làm mình rạo rực hết cả người
lên giường bé kêu mình nằm sấp , xong băt đầu lấy cặp ngực mềm mại của bé chà vào chân rồi lên mông rồi lên tới lưng ,làm cho mình nằm cũng ko yên . Lát sau mình nằm quay lại bé lại dùng cặp ngực đó chà từ chân lên thằng nhỏ rồi lên khắp người , bé lại băt đầu ngậm thằng nhỏ trong miệng ,mình khó chịu quá kêu bé quay mông lại phía mình . cả 2 đứa liếm láp cho nhau , mình ko muốn rời cô bé nên cứ như vậy đến khi mình chịu hêt nổi và xả sạch ra . bé lau cho mình xong đi tắm lại , Khuôn mặt bé rất hiền và dễ thương . Bé làm mình khá hài lòng và sẽ gặp lại bé vào lần sau khi có dịp.
vé 800 có code giảm, tip 1 chai cho sự dễ thương của bé

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
bé có cái tha thu ngay lưng cute lắm phải ko =))))

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
85
0 ₿
Qua đỉnh, thăng hoa quá nhềyociexpress05 đang phê!yociexpress05
yociexpress05yociexpress05