Q.1 Lễ cùng e 11

Lượt xem: 1,506

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
135
54
0 ₿
sau kỳ nghỉ vài tháng nay mới có hứng đi lại do lễ ;)))
Vẫn là đang cf, nt zalo cho dubai nhưng ko thấy hồi âm, tức tối quá nên chạy qua luôn. Khi đến nơi gặp e lễ tân xinh đẹp thì quên sạch ( trong đầu là muốn book e ấy cơ)
Ca sáng chán thật, nay chỉ có 2 số 11 và 16, lần cuối là đi 16 rồi nên nay thử e 11, à vé vip thái do mình ko thích 69 hay onsen
Csvc vẫn tuyệt như cũ, sau khi chờ 1 thơi gian khá lâu thì e 11 cũng có mặt với trang phục kiểu thủy thủ
Nhận xét:
Face: ú, nhìn khá cute, lấy e 16 làm chuẩn thì thua tí 7/10
Vòng 1: fake, bự, cùng là fake nhưng bóp e 16 thích hơn nha.6/10
Vòng 2: hơi tí mỡ nhưng ko ảnh hưởng 7.5/10
Vòng 3: ko bự, bt, bóp ko cảm giác sướng, vòng này mình thấy ko ai cho dc cảm giác sướng, toàn bóp la thấy xương 6.5/10
Massage khoẻ: bt, lực tay yếu. Hài cái là lúc đầu chỉ tập trung vùng lưng, chỉ khi sau massage mệt xong mới làm sơ tay và chân . Điểm nhấn là có màn tay đi nhẹ nhàng phần dưới làm cảm giác ngứa ngáy kkk. 7/10
Massage mệt: điểm nhấn là cái lưỡi khá tuyệt, chạm vào tai là tê người ngay . Sau 1 hồi giằng co làm bj cật lực nên phải ra ko thì e ấy đuối mất .
Điểm yếu màn này là có vài pha ôm ấp, sẽ ko có gì để nói đến khi cô ây thở ra và ko dc thơm tho lắm, vấn đề hơi tế nhị nên ko biết nhằc cô ây sao nữa . Sau màn đó nhắm hẳn mắt và khi ôm thì né sang bên cạnh . 6.5/10
Quản lý có thấy thì nhớ nhắn mấy e trước khi làm ngậm sing gum bạc hà nha
Tổng thiệt hại: tic + tip = 1000k
Note: chủ yếu đi thử số cho biết chứ mình đề nghị nên đi e 16 hoặc 8
Nghe số 8 nghỉ dài hạn ko biết khi nào quay lại, mọi kỹ năng đều ổn và ngực real
Lần sau sẽ đi buổi chiều để dc chọn nhiều số hơn

• Sad
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
509
170
0 ₿
Tôi đi gặp nhìu trường hợp mấy bé hơi thở có mùi , có lần nói lun sau khi bé làm xong nhưng vẫn gặp lại bé vì hơi thở ai cũng như nhau lúc này lúc kia

• Like
Điểm cảm xúc: kelangthang1990 and Giàhamzui

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
135
54
0 ₿
Bởi cũng hên xui thôi