Cần Thơ - Lễ độc lập vào Dubai ăn bưởi số 66 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Lễ độc lập vào Dubai ăn bưởi số 66

Lượt xem: 730

HuyHuy1604

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/8/23
Chủ đề
4
27
11
Vĩnh Long
0 ₿
Dịp nghĩ lễ quốc khách và biết được Dubai đang có chương trình đồng giá 550k cho các vé osen osen2 vô cực nên tranh thủ qua trải nghiệm
Đến cơ sở vào lúc 18h làm thủ tục này nọ mình chọn vé vô cực và đặt bé 66 vòng 1 khủng nhất dubai, bé này chà thái thì hết bài
Làm thủ tục xong thì được nhân viên dẫn lên phòng, phòng nằm trên lầu 3 về csvc thì quá đã style theo kiểu mấy bộ phim JAV bên Nhật có ghế bồn lú giường có gương xung quanh nhìn thiệt là kích thích. Vào xông hơi tý cho khoẻ người thì 5 phút sau bé gõ của bước vào. Bé 66 dáng người đồng hồ cát với vòng 1 khủng hàng tự nhiên v2 không mỡ thừa v3 căng đét gương mặt đẹp tự nhiên với bộ đồ xuyên thấu, nhìn là muốn hấp diêm rồi còn kết hợp với phòng style JAV thì xác định là cho e thành diễn viên JAV luôn . Xông hơi tý thì mình bước ra nói chuyện xã giao với bé vài câu bé cũng thuộc dạng người dễ gần dễ bắt chuyện vs dễ thương, bé lau mồ hôi cho mình rồi 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm, mình tranh thủ dùng tay khám phá v1 bé công nhận hàng bự read bóp đã thiệt rồi bắt đầu ăn bánh bao, bé cũng dùng lười liếm đầu ty mình rồi từ từ liếm từ trên xuống dưới, ngặm luôn thằng em của mình rồi bé bj nhẹ nhàng từ từ làm mình sướng không chịu nổi, mình cũng tranh thủ dùng tay bóp bánh bao khám phá v4 bé, v4 gọn gàng sạch sẽ nước nôi lênh láng, 2 đứa rên càng ngày càng lớn khoảng 10 phút thì out trong sung sướng bé tắm sạch sẽ lên giường chuẩn bị chiến tập 2
Trên giường bé massage đủ bài đủ lực, xông bé dùng tinh dầu chà lên người bắt đầu đi thái công nhận vú bự khủng chà thái nó sướng tới tận ốc, làm mình chịu không nổi lật bé lại ăn đào tiên liếm v4 làm bé rên trong sung sướng tiếp theo đó 2 đứa quằng nhau bằng thế 69 huyền thoại và out lần 2 trong sung sướng, bé kêu anh qua ghế bồn lú nằm đi e làm cho a lên đỉnh thêm lần 3 nè mình nói thôi vậy đủ rồi tối a còn đi nhậu với mấy thằng chí cốt nên cần dưỡng sức, bác nào vào nhớ trải nghiệm ghế bồn lú coi thế nào, rồi 2 đứa dẫn nhau đi tắm và kết thúc buổi trải nghiệm mỹ mãn
Vé vô cực 550k Típ 1500k

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
93
669
554
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh .Chúc anh có kỳ nghĩ lễ vui vẻ ạ

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,798
2,086
0 ₿
66 thì siêu bưởi rồi. Chúc mừng bro