Q.8 Lễ lộc lá cùng 47 TS Q8

Lượt xem: 949

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
21h chạy xe phi tới TS Q8, vào đưa code cho lễ tân và random luôn vì lâu rồi ko ghé nên chả biết e nào hết, vừa đặt đít ngồi xuống ghế bắt dc cái wifi thì locker dẫn lên phòng. Xông hơi rồi bé vào khi nào ko hay tại phòng hơi nóng mờ hết kính, bước ra thì trước mặt là 1 bé gương mặt có duyên, tướng tá thì cũng hơi tròn tý, nói chuyện lễ phép với cái miệng tía lia đúng gu của mình

Trở về với tuổi thơ thì bé tắm cho mình bao kỹ luôn, chà từng cái ngón tay hẻm hốc nào cũng đánh dấu :))
Lau mình sạch sẽ xong nằm lên cho bé max khỏe, phải nói là bé này làm khỏe đầy đủ và nhẹ nhàng ko gấp gáp, cái chân đi làm nhiều nó đau cơ vô bé xoa cho đã lắm, khi làm bé vô tình cạ cạ những chỗ thú vị lên người mình là thằng em nó muốn ngốc đầu lên chào e 1 cái rồi. Xong e làm thái cho mình

Tự nhiên khung cảnh bổng chốc im lặng, chỉ nghe được tiếng sột xoạc :) bé thoa dầu lên người cho mình và bắt đầu dẫn mình đi du lịch thái, V1 của bé thuộc dạng vừa tay, đi tới đâu làm mình lân lân tới đó, thích nhất là lúc bé đi ngực trên lưng mình kết hợp với âm thâm hifi đầy quyến rũ và cái ngón tay kỳ diệu của bé cào thật nhẹ cái mông làm mình dựt nẩy người, trườn lên liếm lỗ tai và thổi còn phê dữ nữa, cái đó mà thử cắn nhẹ lỗ tai tui 1 cái đi chắc tui rước về nhà luôn quá :)) Xong bé kêu mình nhấc nhẹ mông lên và bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ. Cái tay hư hỏng liền quay lại và khám phá V4 liền, người gì đâu mà măng mo có chít xíu mà nước ra ướt cái tay luôn

Lật người lại để ngắm trọn thân hình của e, e tiếp tục dùng cặp ngực ấy đi từ chân lên người và quay xuồng thằng nhỏ, lick ti, liếm lỗ tai lúc đó tranh thủ ôm bé vào người và cả 2 hòa nguyện như người yêu thật sự. Bé bắt đầu tung chiêu bánh mỳ kẹp súng thần công, sau đó BJ, Ngậm bi, lúc cán, HJ ít lắm, tính đổi qua 69 rồi nhưng do hơi yếu nên out ngay đoạn này..ngại ghê, xong xuôi e maxa đầu và tắm lại cho mình. Điểm cộng cho e là e làm ko vội vã, hiểu ý mình muốn gì. Lúc cuối thì còn đút trái cây cho mình ăn, kêu a ở lại đây ngồi chơi với e đi chứ gấp về chi, ôi má ơi còn hơn người yêu nữa.

Tặng bé cái report để cho ae đi sau ủng hộ bé nó

Đánh giá:
V1: Vừa tay
V2: Ko để ý lắm
V3: Mềm mại
V4: Tràn trề sinh lực

Tic: 1200k còn 720k có code camapro
Tips: bằng vé
Locker: 30k