Q.3 Lên 18 tầng mây cùng bé 20 Tokyo q3

Lượt xem: 1,983

Johnny Nguyễn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/9/20
Chủ đề
1
17
9
0 ₿
Lúc trước có ghé bên Tokyo q3 để vui thú được bé này phục vụ ok nên giờ rảnh quá ngồi viết rp chia sẽ cho mấy bác luôn. Mình bỏ qua mấy phần lúc đầu vô thẳng vấn đề luôn nha do đang lười mấy bác thông cảm, ấn tượng khi gặp bé 20 này là face dâm dáng cao da trắng nõn nà phù hợp với gu nhiều bác nha vừa thấy là hứng rồi, V2 bé này có chút lipid nhưng mà nhờ vậy ôm đã lắm, còn V3 với V4 thì mông hẩy hẩy nhìn gợi đòn lắm, bím gọn gàng sạch sẽ có chăm sóc nước nôi lênh láng. SV của bé này mình đánh giá ok bé ngoan lắm còn biết chiều khách kiểu như người tình luôn mấy bác thích lắm, phần massage khỏe thì bé làm ổn phần chính là massage nuru thì bé làm quá tuyệt luôn lúc nuru được cái V4 nước nôi nhiều nên bé nó miết bím đến đâu là nước ra đến đó ấm ấm dính dính phê lắm mấy bác à xong bé nó còn lấy núm cạ cạ nữa chứ hỏi chịu sao cho nổi nói thiệt chứ do ko cho tới Z chứ ko là đè ra quất luôn rồi. Bé nó đang nuru phê quá sợ out nên mình kêu bé chuyển quá BJ đi được cái bé ngoan nên qua bj luôn phải nói cái với kỹ thuật lưỡi của bé nó quá ok lúc cái lưỡi đang quấn thằng em mình còn lấy tay mân mê bi nữa chứ phê tới nóc luôn, thề với mấy bác cái đường lưỡi của bé này quấn thằng em mình phải nói là nuột kiểu như phim jav luôn bé nó làm được tầm 8p thì mình out luôn quá phê. Lần đầu gặp bé này quả là quá ưng ý lần khác ghé qua phải làm cái vé nhiều shot với bé mới được. Tổng thiệt hại tip + tic = 1tr4.