Q.10 Lên 9 tầng mây với bé 19

Lượt xem: 3,740

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Thái 400k

Mấy ngày đầu tháng máu nhiều tranh thủ làm vài chỗ massage cho sướng , cuối tháng ăn mỳ gói đỡ tiếc, lần này không thể lạc đâu được , sky thẳng tiến, do vị trí này trước đó rất quen thuộc nên chỉ 1ph30 giây là đã đến ngay .

Có thể chọn chỗ này là điểm đáp lý tưởng cho mấy bác do chỉ có 2 loại vé , 250 VIP và 400K Thái . và lựa chọn 400k trước , cuối tháng đi vé 200k sau B04

Vào phòng các công đoạn như nhau, thay đồ, xông hơi các kểu con đà điểu rồi em nó vào.trang phục em nó là cái áo khoác lấp ló và lựa chọn em nào v1 to to là mấy bác chỉ có nước chụp chụp thôi . cơ mà em nay to keek.

Xông hơi ra chào hỏi em tý và hốt ngay cặp bưởi em cái, em cũng nhiệt tình vén chiếc áo qua để cho tui tận hưởng trước phát ..... rồi em lau người, mà càng lau người lại càng ra mồ hôi nhỉ.

Tắm táp, vào bồn tắm mà nhóc nó cứ biểu tình, cũng may em nó có kinh nghiệm , tắm táp xong nhóc cũng ngoan ngoãn xìu xuống.

Mx khoẻ tương đối có lực đấm ấn các thứ

Thái bắt đầu chiến đấu tư tưởng khi em lướt cặp ngực em đi đến đâu thì người nó phê đến đó, thiệt là chịu hết nổi , lật người lại em nó tiếp tục trườn lên và dùng chiêu banh mỳ kẹp thịt mà lúc này thì chưa kịp thưởng thức thì nhóc giật giật và em rút nhanh ra bắn tung toé. ui no đã thiệt, lúc đó ước out sớm tý nữa lên ngực em thì hấp dẫn hơn nhỉ.

Em đi vệ sinh rữa tay xong lại xoa bóp đầu rồi lên ngồi bóp tay tâm sự tý .Rồi em tắm lại ,về. Lúc tranh thủ bóp cái keke.

Tổng kết với cảm giác gần gủi thì em đi em rất ok , đáng đồng tiền lắm. tip 5x theo mặt bằng.
Pv cafe.

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
124
0 ₿
Bên này có thanh toán thẻ hay chuyêtn khoản ko các b