Q.10 Lên Đỉnh cùng 06 Minh Long

Lượt xem: 744

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay vừa đi làm về mệt mỏi với lại cũng muốn thư giãn một xíu nên mình nhớ ra chay nhanh đến Minh Long
Lâu rồi mình ko đi quán này., mình vô đuợc lễ tân cho chọn ipad,thế là mình chọn ngay em 06 nhìn hình đã mê rồi..lễ tân tư vấn rất nhiệt tình và mình quyết định chọn một vé onsen, mình thấy đang chường trình đồng giá nên chọn ngay và luôn .
Ngồi chờ một chút thì đc bạn phục vụ dẫn lên phòng, phòng của mình hình như đc sửa chữa lại mới nhìn rất đẹp. Phòng rộng, kết cấu phòng xông, bồn tắm, giường nằm khá hợp lí.
Mình thay đồ vô xông hơi tầm 5p thì có một bé gõ cửa bước vào.mình thấy 1 bé khá nhỏ nhắn, nét mặt rất cá tính, mắt sắc và thần thái khá cuốn hút và rất dễ thương, giọng nói rất nhẹ nhàng khiến mình muốn gục ngã.mình ngồi trò chuyện với bé một lát thì bé bé kêu mình vô bồn để bé tắm,bé tắm rất kỹ,kỹ thuật thì miễn chê, vừa tắm bé vừa chọc th nhỏ khiến thằng nhỏ mình biểu tình suốt.hôn hít đc một chút thì mình vs bé lên giường massage.Tới phần massage khoẻ: bé làm rất tốt, nhỏ con nhưng bé đấm bóp rất đã khiến bao nhiêu mệt mỏi tan biến hết, đến phần massage mệt. em nó đổ gì lạnh lên người mình sau đo em no lây v4 áp sát vô mình cạ thứ gi chịu nổi ,sau đó em nó mút liếm mình hj bj đủ kiểu mình phê tới đỉnh không cầm nổi khoảng 15p minh out trong sự đê mê.
V1: hệ cam mền mại
V2: eo con kiến mình thì thích eo nhỏ.
V3: khá săn chắc và cong
V4: sạch sẽ ,nước nôi đầy đủ, tuyệt vời hơn cả tuyệt vời

Tổng thiệt hại: 900k đồng giá 399k (có code camapro) + Tip 900k + phục vụ 50k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
ML gặp 06 thì ngon miệng rồi =))

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long đang có chương trình đồng giá vé 399k , rất mong quý anh ghé thăm và trải nghiệm vui vẻ cùng các bé luôn nhé. Cảm ơn anh @Em Còn Xanh đã hưởng ứng chương trình , vẫn còn thời gian để anh ghé luôn nè.

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
nhớ cảm giác được húp em, em rên mà nắm tóc tui bấu lại, nó phê sao luôn.