Q.10 Lên đỉnh cùng bé 99 body chuẩn

Lượt xem: 2,212

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hayditimanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/10/20
Chủ đề
1
13
10
0 ₿
Hello anh em, lúc trước bí bách quá nên mình có ghé bên Tokyo q10 mình thì đi bên đây cũng nhiều rồi do csvc với nhân viên bên đây nhiệt tình nên đi bên đây thấy thoải mái lắm, được mấy bác trong *** giới thiệu cho bé 99 bên đây nuột lắm nên mình chọn bé đó để thư giản luôn. Được cái đúng như mấy bác trong *** giới thiệu luôn vừa nhìn bé mình hứng liền face thì chuẩn rồi còn kết hợp thêm cái da của bé này trắng như bông bưởi đó thằng em ngóc đầu dậy liền luôn.

V1: vòng 1 bé này bóp thích lắm nha mấy bác chắc cỡ 88 hay 89 luôn đó.

V2: eo thì thon gọn.

V3: mông to thích nhất lúc bé nó nuru.

V4: bím của bé này thì gọn gàng nhìn thấy là biết có chăm sóc rồi.

Còn về SV thì bé làm tình cảm biết chiều khách với nghe lời lắm nha. Phần massage mệt thì đúng chất mệt luôn đó ae cứ thử tưởng tượng cái V1 đó mà cạ lên cạ xuống mà còn kiểu lưỡi đi đến đâu thì hai núm đi theo đó thì chịu sao mà nổi, lâu lâu còn đưa cái mông trắng gợi tình đó miết nữa chứ mình thấy sắp out rồi nên nói bé nó bj luôn về skill bj thì mình thấy đường lưỡi của bé đi phê lắm còn có kiểu bj rồi rên giống jav nữa mình phê quá chịu không nổi nên out luôn. Bé này thì quá phê so với giá rồi body đã chuẩn còn có kiểu rên giống jav nữa tiếc cái mình đi cái vé 700k nên được out có 1 lần để mấy tuần nữa lúa về làm cái vé 1tr2 để quấy hết mình với bé này mới được.

• Like
Điểm cảm xúc: Đại Phi and Hạo Nam 995

Ya125ZR

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Vé 1tr2 như thế nào v bác