World Cup Bình Tân Lên đỉnh cùng bé đẹp 02 !

Lượt xem: 875

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
269
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào toàn thể ae, bữa hên trúng đc event nên mình mạo muội đi thử cơ sở mới khai trương này nè, đi đc vài ngày rồi mà vẫn chưa hết shock trận Pháp nên mình chưa review đc nay rãnh nên có chút gọi là đánh giá cho ae gần xa đc biết.

Review 1 chút về cơ sở nha : Nhà rộng ,ngay mặt tiền, từ quốc lộ quẹo vô các bạn để ý vì cơ sở nằm ngay khúc cua. Bước vô chỗ để xe thôi mà thấy thoáng mát rồi, khá rộng, nhân viên niềm nở. Phòng nghỉ to tổ bố luôn, có máy chiếu phục vụ ae bong bánh luôn. Sau khi nhập code rồi đc giới thiệu bé 02 thì mình lên phòng liền (nhìn hình lứng quá mà), bước vào phòng vip01 thì eo ôi quá là rộng luôn (như khách sạn) mà phòng xông ướt xông khô nhỏ quá, bù lại có sẵn nhà vệ sinh luôn, bồn tắm xịn xò, bật công tắc cái tạo sóng luôn 10đ. Tiếc cái ko có thang máy @@!

Về phần hình ảnh ktv thì tiệm có đầu tư lắm, bé nào cũng biết tạo dáng khoe thân, chọn 1 hồi thì mình chọn bé 02 vì mình thích mấy bé có da có thịt đặc biệt là ngực to :D Bé 02 này tuy gặp lần đầu nhưng bé rất biêt cách tạo thiện cảm, em ăn nói có chừng mực lắm mà lâm trận cái là rên ư ử luôn, bé này theo mình thấy sinh lý mạnh lắm thích nằm trên chơi đùa ae mình J)

Về phần massage khỏe thì không có gì đặc sắc lắm, có bài bản, massage đầu khá là phê, vừa làm vừa buôn dưa lê với em rất là thoải mái, em ko ngại gì cả nói chuyện giường chiếu khá là cởi mở :D

Về phần nuru, em mở bài bằng bài bằng những cái hôn trìu mến từ mông lên cổ mình, kích thích thằng nhỏ mình bằng những đầu ngón tay xinh xắn, kế tiếp là những màn chà lưng bằng ngực rồi tới mu, chịu sao nổi nữa mình liền quay người lại để đc em hành hạ bằng cái đầu lưỡi điêu luyện đó, em bú chậm rãi còn mông thì ngoe nguẩy mời gọi mình khám phá, chỉ sau vài phút hăng say oral *** với em mình đành chịu thua trước. thật bất lực trước mê lực từ cơ thể em.

Đánh giá tổng quan :

-CSVC: phòng đẹp, lát gạch giả gỗ trông rất sang chảnh, sạch sẽ, nhân viên niềm nở nhiệt tình ko hối thúc 9đ

-Bé số 02:cao ráo, mặt ko hẳn là xinh nhưng có duyên, khá chững chạc, V1 to vừa đủ xài, V2 có tí mỡ, V3 to bao real, V4 nước nôi đủ dùng mặc sức khám phá. Đặc biệt có xăm mình nha ae.

-Thiệt hại 600k vé onsen :D Mình còn 1 vé free nữa nên mình sẽ quay trở lại vào 1 ngày ko xa nữa.

-Ae gần đó ghé ủng hộ tiệm và các bé nha :D Thân !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn Anh trai đã tin tưởng ủng hộ Ruby và 02… Ruby mong sớm được đón tiếp và phục vụ bác vào ngày gần nhất ạ.
Trân trọng!