Q.1 Lên đỉnh cùng em 39 Dubai Tân Định

Lượt xem: 2,136

Better

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/6/20
Chủ đề
4
114
50
32
cần thơ
0 ₿
Mấy nay núp bóng trong ko đi ms thấy Dubai Tân Định đang giảm giá 50% mà còn dc mời ăn uống các kiểu. Nên vác trym đến thử.

Mới đầu vô tưởng nó bình thường như mấy cái mình hay đi nhưng không phải gởi xe xong bước vào trong thấy không gian hoàn toàn khác massage chung với khách sạn. Không gian sạch sẽ, phục vụ ok, tiếp nước chăm sóc tận tình chu đáo- 9đ.

Lên chỗ phòng thì cũng ok, có mở nhạc nhỏ nhỏ nghe êm tai. Chỉ có xong ướt chứ ko có xong khô. Phòng thiết kế đẹp mọi thứ điều mới, chắc mới khai trương nên cái gì cũng mới.

Tôi thích ở chỗ là có ipad để chọn trước khi lên phòng, đánh giá cao điểm này. Hình trên ipad với thực tế thì cũng tương tương nhau. 9đ

Bé 39 mình chọn thì mình dây xinh xắn, khuôn mặc nhìn rất duyên đúng gu mình thích.

Matxa khỏe thì tàm tạm, đủ lực và theo ý của mình. Mátxa mệt thì mình chỉ biết nằm yên và hưởng thụ thôi, tuy khi làm thái bé hơi yếu nhưng được phần đi lưỡi khiến mình tê tái cố gắng gồng mình kiềm lại chứ không thằng nhỏ đã khóc khi mới bắt đầu thì quê lắm hj, bj và đặc biệt là kẹp thằng nhỏ của mình vào 2 quả bưởi thư giãn bao phê luôn. Mình thích em nó rồi, để lần sau đi vé onsen coi kích thích như nào nữa. Ưng ý lắm rồi. Hihi...

Không như những chỗ khác làm công nghiệp bỏ mẹ, bj thì ít - hj thì nhiều mà muốn rộp luôn thằng nhỏ, đau vcl.

Thà tui bỏ thêm tiền để vô chỗ dubai này, thêm 1-2 trăm thôi, tiền nào của nấy mà.
Xuống dc mời đồ ăn uống các kiểu mà miễn phí nữa.

Theo mình khá là ok, anh em đến thử e thế nào.

LãngDu

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/7/20
Chủ đề
0
44
17
0 ₿
chỗ này khá ổn ấy bác.... bữa đến chơi rồi thấy chơi cũng êm

• Like
Điểm cảm xúc: Better

Ximendo

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/6/20
Chủ đề
4
349
118
37
Miền Tây
0 ₿
Bé 39 nghe lạ quá ta. Bé này mới vào hả huynh. Bữa khai trương đến mấy lần mà ko gặp e này

• Like
Điểm cảm xúc: Better

Better

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/6/20
Chủ đề
4
114
50
32
cần thơ
0 ₿
Ko biết mới vào hay lâu. Chỗ này cũng mới khai trương mà bác. Thấy bé xinh lắm. Đến nhìn hình iPad là chịu liền

• Like
Điểm cảm xúc: Ximendo