Lên đỉnh cùng em thiên thần 11

Lượt xem: 6,250

Daishinkan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/5/20
Chủ đề
1
6
8
0 ₿
Chào các đồng dâm, đã lâu lắm rồi ko có đi bên Boss, được 1 người bạn giới thiệu cho số 11 , ko biết e ấy làm thằng bạn thế nào mà nó khen nức nở, bên đây vé 250k phòng thường, nếu muốn giảm giá thì qua bên PA Relax mua cái vé mời Boss với giá 180k, mua vé mời xong chạy qua Boss , nhân viên giữ xe ở đây nhiệt tình vui vẻ, lên lầu nói tiếp tân lấy phòng thường, yêu cầu bé số 11, xông hơi tắm rửa sạch sẽ bước vô phòng

Chừng vài phút thì em vào, ấn tượng ban đầu nhìn bé xinh như thiên thần, nhất là nụ cười + má lúm đồng tiền của bé làm t như tan chảy, vừa vô phòng e ngêu ngao câu hát " này này là anh gì ơi anh gì ơi " , t cũng cuời hát đáp lại e 1 câu " em gì ơi em nơi nào cho a biết tên " em nói em tên Duyên, có lẽ ông trời se duyên cho a và e chăng . Vừa ngồi lên giường em đã lòn tay vào quần mình để tìm lấy thằng nhỏ nghịch ngợm, như có luồng điện chạm vào thằng nhỏ ngóc đầu chào cờ ngay, bàn tay ma lực của e ko dừng ở đó, e lại vòng ra sau lưng t, lưỡi của e tìm đến gáy và cổ t, hjx nó phê ko thể tưởng dc, rồi đến tai , má , t chồm tới định tóm lấy đôi môi e thì e chỉ hôn nhẹ 1 phát rồi buông ra, e ơi a muốn nhiều hơn mà, sau 1 đợt xào khô nhẹ nhàng e cởi quần t ra kêu t nằm xấp lại cho e đấm bóp , e ngồi lên t thì tự nhiên thấy gì đó nhột nhột ,thì ra e đã cởi quần chip ra từ lúc nào,ko chỉ vậy e còn nằm sát xuống người t , lúc này e cũng đã cởi xong áo ngực, lộ ra bầu ngực căng tròn , e chỉ cởi áo ngực với quần chip chứ ko phải hoàn toàn thoát y nha tụi bây. Toàn thân e như nằm ôm sát lấy hết cơ thể t , đường lưỡi e đi đến đâu như coa điện đi đến đó, từ chân mông lưng cổ tai kèm thêm những tiếng rên nhẹ thỏ thẻ từ em , t chỉ biết nhắm mắt tận hưởng từng giây từng phút

Rồi e kêu xoay người lại, lúc này t đã dc chiêm ngưỡng toàn bộ cơ thể của e, e tiến sát vào t face to face , lại 1 lần e chỉ cho t chạm nhẹ vào đôi môi bé nhỏ của e . T dùng tay chạm vào ngực của e xoa đều rồi chồm lên người e mà bú bình, bú no nê rồi e lại đi đường lưỡi rà soát hết cả phía trước cơ thể t, Kĩ thuật BJ của e thì chuyên nghiêp đủ bài, đá bi liếm cột , e kêu t xích qua để e có thể gác chân lên cho t khám phá động thiên thai của e, vừa chạm nhẹ vào e giựt bắn người lên, nước tuôn ra như suối nguồn, e khẽ rên lên " ư ư sướng quá anh ơi, nữa đi a ơi " t liên cho tay cho sâu vào trong e ,nước càng lúc càng ra nhiều hơn, sau 1 hồi giằng co t đã out trong sung sướng, e nhẹ nhàng lau người cho t rồi nằm ôm vào lòng t, cảm giác ấm áp thoải mái lắm.

Nằm được 1 lúc thì cũng hết giờ, e hỏi mình có muốn ăn uống gì ko, ở đây dc ăn mì gói trứng uống nước đá chanh miễn phí nha tụi m, ở đây được cái nếu nhân viên ko có ai yêu cầu hoặc ko có tua thì sẽ ngồi lại với tụi bây nói chuyện ở phòng thư giãn, t kêu e pha cho t ly đá chanh, e lại ngồi gần t và t lại chết bởi nụ cười của e, thật sự ko muốn đi chút nào nhưng thời gian đã hết, ngồi 8 với e thêm chút thì e xin phép đi ăn cơm, t cũng ra về và hẹn gặp lại e 1 ngày ko xa. Tụi bây có gặp e thì nhớ nhẹ nhàng với e nhé, tụi bây làm mạnh tay t xót , cám ơn e đã cho a những giây phút vô cùng sung sướng thoải mái. Ah anh em muốn gặp em ấy thì đi từ 5h trở lên nhé, em ấy làm ca từ 5h chiều đến 5h sáng nhé

Tic: 180k ( ko có vé mời 250k )
Tip : 400k
Locker : 20k
Giữ xe : 10k

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Bài viết hay,chi tiết. Good.Có điều không biết chủ thớt dc bao nhiêu xuân xanh mà kêu "tụi bây " này nọ. Nên tôn trọng người đọc nhé. Trên diễn đàn cũng nhiều tiền bối lớn tuổi. Góp ý thôi. Hết tại đây

• Like
Điểm cảm xúc: Daishinkan and A Bảy007

A Bảy007

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/20
Chủ đề
0
28
6
35
0 ₿
Bác nói quả chí lí bác chủ thớt nên rút kinh nghiệm nhé vì 1 cộng dồng văn minh hoho

• Like
Điểm cảm xúc: Daishinkan

Daishinkan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/5/20
Chủ đề
1
6
8
0 ₿
Thành thật xin lỗi các bác, tại mình viết bài bên kia quen dùng từ ngữ thế này, cám ơn mọi người nhắc nhở, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau, các bác thông cảm nha ^^

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
tui cứ cuối tuần thì thủ sẵn 2 vé trong túi, có nhậu xong ghé đó thư giản phát về cũng được lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Daishinkan