Lên đỉnh cùng gái đất Bắc 96 tại PA relax

Lượt xem: 3,213

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xuxuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
3
103
32
34
Hồ chí minh
0 ₿
Chào mọi người, mới biết tới công đồng dâm nên cũng tranh thủ đến PA relax trãi nghiệm và viết thử 1 bài chơi cho có với anh em.

Tới nơi lúc tầm 1h mấy, cũng vừa lúc em vừa vào ca, mình làm thủ tục với lễ tân các kiểu, có iPad và mình chọn ngay bé 96. Khoảng 2 phút được phục vụ dẫn lên phòng. Do em ấy vừa vào nên đợi cũng hơi lâu tí, mình vào xông hơi khoảng 10p, rồi ra uống nước chờ em thêm tầm 5p nữa. Tiếng gõ cửa và gương mặt mắc cỡ e thẹn chào. Ôi giọng nói cô gái Hà Nội, làm mình có cảm giác bị xao xuyến ngay.

Căn phòng lần này mình đi rộng hơn lần trước, trang bị cũng nhiều hơn, có 1 cái giường hình kiểu tam giác ở giữa có 1 cái khe lỗ để lõ hàng xuống đó

Em ấy từ từ lột quần mình và dẫn vào bồn tắm, em tắm khá kỹ, cũng ko quên vuốt ve chăm sóc cậu nhỏ của mình đang dựng cờ.

Em ấy bắt đầu phần massage khoẻ cho mình. Lần này mình cảm nhận rõ ràng hơn, kỹ thuật của em khá tốt, có lực. Tay chân mình nhiều khi không co giãn được, em cũng rất cố gắng kéo giãn các kiểu. Đối với mình, không rành về kỹ thuật massa lắm thì cảm nhận tay nghề rất tốt, rất hài lòng mình.

Sau đó em cởi đồ và bắt đầu phần masage mệt. Cũng bắt đầu bằng châm sữa, em ấy từ từ chồm lên người mình và rê cặp nhũ hoa đi khắp lưng mình. Mình thích nhũ hoa vừa vừa mà săn nên phần này khá thích. Tiếp theo em dùng chiếc lưỡi điêu luyện đi khắp lưng mình, đi ngang bờ vai, lên tới cổ, vừa đi, em lại chồm lên người mình, nhấp người liên tục. Đường lưỡi em kết hợp với sữa, cảm giác rất phê, cộng thêm thời tiết mưa râm râm và máy lạnh nữa cảm giác tê tái tuột đỉnh nhưng vẫn can đảm kiềm hãm lại chờ đến cuối mới dám phun trào Kkk.

Đây là phần khiến mình phê pha nhất, em bảo mình xoay người lại, và hai đứa bắt đầu khám phá nhau lẫn nhau.

2 đứa ôm ấp nhau như 2 người tình. Mình cũng bắt đầu dùng lưỡi của mình đi khắp người em từ trên ấy xuống dưới, mỗi chỗ dừng 1 chút, phần ngực là lâu nhất, mình rất thích phần này.Đi xuống dưới, lần này mình quyết định khám phá phần dưới tranh thủ liếm láp v4 ẻm, rồi dùng ngón tay đi sâu vào bên trong ẩm ướt. Em ấy bắt đầu rên và cử động vì sướng, mình bắt đầu làm mạnh hơn và cũng sợ e ấy đâu nhưng bảo mình phải làm mạnh hơn em mới lên đỉnh được. Mình đổi tay liên tục vì mỏi muốn đuối sức vẫn ko khuất phục được độ dâm đãng của ẽm.

Đến phần cuối BJ và HJ, lần này em bắt đầu món đá bi, em đi lưỡi khắp xung quanh cậu nhỏ mình, cứ đè 2 viên bi mình ra nút làm mình phê quá độ, không kiềm nén dc nữa và đã out trong sung sướng.

Sau đó em ấy và mình lần lượt tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ rồi ra về vui vẻ.

-Kỹ thuật MS mệt: 8 đ

-V1: vừa tay, săn chắc

-V2: thon gọn, mình dây

-V3: vừa phải

-V4: nước non đầy đủ anh em tha hồ bơi lội.

Mình rất thích bé này nên mỗi lần có dịp ra PA chắc đi mỗi bé thôi .

E gái đất Bắc không làm tôi thất vọng.

• Love
Điểm cảm xúc: haiau_sea

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Mấy e bắc nc thì thoii rồi xác định gãy

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
B32gái bắc xinh mà hơi dâm tí thì đã hơn nữa ...mừng pác dc kèo thơm

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Pa relax sẽ cố gắng chăm sóc khách hàng tận tình hơn nữa. Muội chúc huynh có 1 ngày thật vui vẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.