Q.1 Lên đỉnh mất kiểm soát cùng 55FYOU

Lượt xem: 1,201

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Nay cuối tháng được rãnh rỗi, nghỉ ca được 1 ngày đi xả stress, đã lâu không ghé FYOU, sau bữa cơm chiều cùng gia đình, thẳng tiến FYOU, thử vận xem hôm nay có bé nào ngon không, vào thì cũng còn được vài bé, có bé 55, thấy anh em khen khá nhiều, chắc cũng thuộc số hot nơi đây, thế là book bé luôn, được quản lý Tính, chăm sóc tận tình chu đáo, như anh em lâu ngày gặp lại cũng ngồi tám đủ chuyện.
Được phục vụ dẫn lên phòng, cũng là căn phòng quen thuộc, vào thay đồ xông hơi, được chút thì bé bước vào, nhìn qua tấm kính mờ mờ ảo ảo, thấy dáng body khá là ok, cũng thuộc dạng mình thích đây, mình bước ra bé đúng là hiểu chuyện, cầm khăn chạy lại lau liền, bé nói anh ngồi tý cho hạ nhiệt rồi tắm (+1đ), ngồi uốn lon bò, ăn miếng trái cây, cũng ngồi ôm ấp, hôn hít, nắn nắn xoa xoa các kiểu, rồi bé kêu mình qua tắm nha anh, giọng nói khe thấy dâm dâm làm sao, thấy là tới chuyện nữa rồi

Vào bồn bé tắm kỹ càng, sạch sẽ, rồi bé rửa thằng em cũng kỹ càng, nhẹ nhàng, làm thằng em cưng cứng, rồi bé xem như đồ chơi của bé vậy, hôn từ ngực, xuống tới bụng, tới ngã ba tình yêu, bé ngậm 1 cái mất tiêu 2 trái dứng, bé còn đá nhẹ nhẹ, cảm giác phê tới chỉ, bé bj khá nhiệt tình, cũng nhẹ nhàng không hối thúc, rồi nhịp độ tăng cao, làm mình cũng kích thích, sờ cô bé của em ấy, ôi lúc này đã thấy ướt rồi, cho ngón tay vào nhẹ nhẹ cảm nhận được sự co thắc của cô bé, làm ấm cả ngón tay, bàn tay thì ướt đẩm, cũng tăng nhịp độ theo bé, tạo cho 2 có cảm xúc dâng trào và rồi mình cũng out trong sự tê tái (hiệp 1).

Sau khi tắm rửa lại qua giường, nằm massage đầu cho thoải mái trước, rồi nằm sắp cho bé massage khỏe, đúng là nhỏ con mà khỏe giữ, đấm có lực, đủ bài, là mình phê ngủ hồi nào không hay, xong bé kề vào tay nói anh ơi,anh ơi dậy đi mình làm cái nữa nha, lức này mình mở mắt ra cười nhẹ với em và chưa kịp hoàn hồn thì bé đã hôn lên môi 1 cái như người yêu, rồi hôn ngực, đi lưỡi khá phê, thằng anh chưa tỉnh thì thằng em đã dậy rồi, bé cũng nhẹ nhàng đổ dầu, trườn tới lui, rồi cạ cạ phê càng thêm phê, rồi đến màng 69, ôi nước nôi như hồ dầu tiếng, mình húp lấy húp để, lúc này cảm nhận được bé sướng, bé rùng mình và quíu cặp chân, kết hợp âm thanh JAV làm mình đạt cảm giác lên đỉnh, bé nói của anh cứng lắm rồi nè, sướng quá anh ơi, rồi bé tăng nhịp lên không rớt nhịp nào, rồi cả 2 out trong sự thăng hoa của thể xác (hiệp 2), lúc này nước của bé cũng tràn xuống người mình, bé quay lại, nói hôm nay anh làm em sướng quá.
Bé nói anh nằm nghỉ tý nha, em tắm trước rồi tắm lại cho anh nha, đúng là một ngày thỏa mãn đầy cảm xúc thăng hoa. Tắm lại xong rồi thay đồ chào bé ra về với cái hôn đầy tình cảm. sẽ quay lại gặp em

Tic: 1200k còn 720k camapro
Tip: bằng vé + bonus sự thăng hoa

• Like
Điểm cảm xúc: Tristana and Graham

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
13
221
114