Q.1 Lên Đỉnh núi đôi cùng 02 DB Tân Định

Lượt xem: 1,480

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
148
90
0 ₿
Địa bàn tác chiến của em là Dubai Tân Định với bé số 02 . (Văn thơ k tốt lắm nên mấy pác thông cảm bỏ qa cho đệ)
Csvc bên này thì khỏi bàn rồi. Sau khi check code kiết các kiểu, cô em lễ tân chu đáo đưa ipab cho mình lựa chọn ktv lướt qua vài lượt quyết định chọn cô em mang số 02 dễ thương, và quyết định vé onsen.
Sau khi thủ tục done ngồi đợi 2p 3p được lên phòng. Sau khi xông hơi mình bước ra thì em đã vào phòng, ngoại hình em nó thì đẹp hơn cả trong hình, nhỏ con đúng gu loli mình thích.
Em tắm rửa cho mình rất kĩ lưỡng, nằm trong bồn đùa giỡn tâm sự như người yêu ấy, hôn hít, làm tình, nắn nắn xoa xoa bóp các kiểu. Bé kêu ra giường đi em làm cho anh sướng hơn nè

Massage khỏe : loli mà có lực và làm đủ bài đá nóng các kiểu con đà điểu.
Mass mệt em nhẹ nhàng tha lớp dầu lên em làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em nge mà bủn rủn tay chân thêm chiêu kiến bò tê bái kết hợp vòng 1 trườn tới trườn lui, 2 ti em cạ cạ ti mình, nó sướng gì đâu, Rồi cuối cùng cũng bé bj tới tấp làm lên đỉnh thật sự out trong sung sướng. Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

Đánh giá :
CSVC : có ipad, sạch sẽ, nhân viên siêu thân thiện...
v1 : cam sành...
v2 : loli nên k mỡ..
v3 : hợp với dáng..
v4 : nước nôi lên láng

TIC : 900k còn 800k code camapro
TIP : = vé chưa giảm
Locker: 1 ly cafe 20k

• Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553 and Mr Mìn

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Mừng cho bác, mà bé này người mới hả bác ? Nhớ 02 đâu phải Loli.