Tân Bình Lên đỉnh thái massage cùng 01 Hàng Châu

Lượt xem: 1,016

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
81
52
0 ₿
Đã nghe danh Hàng Châu từ lâu, nay thấy hứng hứng nên ghé xem có gì hot không, rồi phi con ngựa sắc đến Hàng Châu ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 01 và 02, 06, 39 rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, chỉ còn bé 01 thôi, đành chịu thôi vậy, thấy vài hôm trước có mem nào review 02, thấy cũng ok tính trải nghiệm thử, thấy 01 body cũng ok quá, ko biết ở ngoài thế nào, 39 thì hợp gu hơn tiếc là bé bận rồi
Gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu , phòng đẹp, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì cơ sở mới mở sau dịch, nên toàn bộ csvc còn khá mới
Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy phóng ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng mình dây, ngực cam việt, face ổn, da trắng nhưng có duyên…. Nằm tám sự đời cùng bé cho khô người rồi tắm, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền
Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khăn cho đỡ lạnh, và rồi qua giường
Massage Khỏe: nhỏ con, nhưng đấm có lực, khá ok
Masage mệt: Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu anh dai lắm nha, bé nói anh mà quan hệ chắc tới nái, bé tiếp tục bj nhiệt tình và cứ thế mình đã out
Tic: 399k code camapro
Tip: bằng vé và bonus vì nhiệt tình

Massage Thanh Tâm

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
15
182
54
0 ₿