Q.5 lên hương ngày khai trương cùng 29

Lượt xem: 1,923

tơ lụa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/7/23
Chủ đề
1
6
2
hcm
0 ₿
nằm vùng đã lâu, nay mới siêng siêng lên được cái post đầu. thấy hnay bên lhp q5 có cơ sở mới khai trương, sáng ngày chơi thể thao nặn, bị chuột rút nên tranh thủ chiều mát mát hết mưa phóng xe qua thư giãn tí cho nó giãn gân cốt.
gửi xe xong thì được 1 phục vụ tư vấn, chọn ktv qua ipad. nhìn sơ qua thấy ưng bé 29, mặt đúng gu nên chọn luôn, rồi pv dắt lên phòng. phòng ốc rộng rãi thoải mái, có phòng riêng trườn phao.
thay đồ xong thì mình vào xông ướt, bật sẵn nóng đều. mình là kiểu thích mạnh khoẻ nên khoản xông ướt rất ưng. tầm 5 phút mình đi ra thì bé vào, lau người cho mình , tiếc là hơi hụt hẫng cái phòng xông khô chưa bật nên k được trải nghiệm.
bé 29: mặt xinh, tóc dài
v1:10/10 cam mỹ, săn, vừa tay bầu ngực đẹp, ti tròn (gu mình mê bầu ngực với đầu ti hài hoà, đẹp hơn kích cỡ)
v2:9/10 cân đôi, k mỡ
v3:9/10 săn chắc, to
v4:? không check kĩ, tỉa tót gọn gàng
ngồi nc vờn nhau một lúc thì bé dẫn mình vô bồn sục, bồn rộng thoải mái, do cs mới bé chưa quen nên loay hoay chỉnh chỉnh, khoản này mình thông cảm bỏ qua. tắm táp thì như thường lệ mẹ tắm con, lâu lâu lại đùa với hai viên bi của mình r vuốt vuốt đầu chổi, thế là thằng em nó trỗi dậy. được đà lấn tới, bé cho mình ngồi lên bệ của bồn sục rồi bắt đầu hành sự.
bé thoa tinh dầu lên thằng em và phần đùi trong, rồi bắt đầu đi lưỡi từ ngoài vào trong, uốn éo, lưỡi đến đâu thì quắn quéo đến đó. đến thằng nhỏ, bé đẩy lên núc 2 viên bi kêu chóc chóc sướng tới nóc rồi bắt đầu bj, liếm lưỡi hết phần đầu, phần thân rồi bi, rồi lặp lại . mình kiểu ysl non kinh nghiệm nên sau tầm 5p thì out shot đầu, mình có hỏi thì bé bảo cia luôn đ ẻ bé xả nước cho dễ. bé rửa lại cho mình r dìu lên giường.
ví tính mình thích thoải mái, giãn gân cốt sau khi mệt mỏi nên cũng đề phòng dặn bé đấm mạnh cho mình. khoản ms khoẻ này mới làm mình ấn tượng luôn với bé, đấm lưng rất đã, có lực, đầy đủ bài bàn, lưng, tay, chân, lòng bàn chân, rồi mx đá nóng. bé này là bé làm ms khoẻ tốt nhất từ trước tới giờ mà mình từng gặp. hỏi ra thì mới biết xưa bé có học bên spa mx khoẻ.
sau đấy bé thoa dầu lên lưng mình rồi đi bài kiến bò, nuru. có mấy đoạn đến đùi, mình tê, nhột quá sợ lại bị chuột rút nên bảo bé, thấy thế bé lại càng trêu, càng chọc ghẹo thêm, bảo: a chuột rút thì e bẻ chân cho a hết, người gì mà ác gì đâu, khoái muốn chết .
xong bài nuru ở mặt sấp thì bé lật ngửa mình ra đi bài tương tự, từ chân lên chim, vẫn không quên lâu lâu lại liếm chỗ bụng dưới, đùi cho mình rùng mình chơi .
đến shot 2, bé bắt đầu quay người lại, liếm ti mình, rồi vòng xuống thằng em, lặp lại quy trình đá trứng cút, liếm đầu thằng e. tay mình thì vẫn miệt mài khám phá cặp vú đẹp đẽ của bé. sau một hồi vật vã thì mình cũng out sung sướng trong miệng bé, bé hút trọn hết r lấy khăn lau lại cho mình.
Xong xuôi, còn 1 ít thời gian, bé quay lên mx đầu rồi tâm sự nc với mình. kĩ thuật mx rất tốt, cảm giác đi mx thư giãn mà như đi spa dưỡng sinh rất đã.
Xong xuôi thì bé hỏi mình tắm hay lau mình lại, mình bẩo lau lại được r, sau đấy dọn dẹp bé dẫn mình ra thang máy xuống tiếp tân tính tiền

Tổng kết, dài quá cho bác nào lười đọc: bé 29: mặt xinh, body chuẩn, bầu ngực cam mỹ đẹp, mát xa mệt phê, và đặc biệt mát xa khoẻ tốt nhất từ trước tới giờ mình từng đi. hơn kì vọng cho 1 chiều mưa chủ nhật.

chi phí:
Tic: free vì code camapro ngày khai trương
Tip: bằng giá gốc vé 2 shot.

mình sẽ còn quay lại, mong là gặp lại bé lúc đấy, và mong lần sau cơ sở đi vào hoạt động ổn định rồi thì được trải nghiệm cái phòng xông khô.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and Luki123

Rinno

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
12
168
50
Tphcm
0 ₿
Hiểu rồi nha...mà ktv thấy đâu có ai 29 đâu hay là bé 229 ta hay cơ sở giấu số đến mới biết