Lên mây cùng dâm dâm cô nương 38

Lượt xem: 8,217

thienchanh123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/8/17
Chủ đề
1
3
3
28
0 ₿
- Hôm bữa đi Vũng Tàu mệt quá nên vô Trường Đua làm tí cho khỏe người. Trước có đọc RP của ae thấy khen 38 nên cũng gọi 1 lần xem sao. Ở đây thì CSVC cũng không đến nổi nào, nói chung mình chủ yếu quan tâm đến phần massage nên đi thẳng vào vấn đề. Mình vào phòng thường đợi tầm 10 phút thì e cũng vào. Lúc e vào có chào 1 tiếng và hỏi mình đợi có lâu ko nghe cũng rất dâm. Ấn tượng đầu tiền như các bác đã biết rồi đấy, vòng 1 rất chi là đồ sộ, nhìn chỉ muốn bay vào ngoặm 1 cái thôi. Nhìn đằng sau thì e này vòng 3 cũng khá OK, mặc quần ngắn mức độ mà lòi cả quần lót ren màu đen bên trong. Phần massage khỏe thì e này làm khá ổn, do cũng kinh nghiệm nên làm mình thấy rất thoải mái + da em này rất mịn. E này có skill gãi mông rồi lâu lâu chạm nhẹ vào thằng nhỏ làm mình chỉ muốn bắn liền. Nói thật với các bác là e cũng yếu nên nói em nó chuyển qua phần massage mệt luôn.
- Xoay người lại thì bây giờ mới thấy rõ mặt của e, vì sn 90 nên ko thể trẻ đẹp như mấy e khác nhưng bù lại thì vòng 1 quá ngon. Mình cũng có khen vòng 1 của e thì e cũng cười khá dâm, nói chung qua phần ms khỏe thì e nói chuyện lên dâm hẳn. Thấy mình có dấu hiệu rồi nên em xuống giường và đứng sang 1 bên HJ cho mình. Mình cũng dặn e làm từ từ thôi chứ a ra sớm thì mất vui. Lúc đầu thì tay minh chỉ bóp mông và men men theo cái quần lót của e thôi. Tuy nhiên e cầm 1 tay của mình rồi kéo áo xuống tí bảo là bóp đi. Phải nói các bác là V1 e này bóp rất phê: săn chắc + to nên mình dùng 2 tay bóp 2 bên luôn. Trong lúc làm thì e có kèm theo tiếng rên nghe rất phê. Mình thực sự ko chịu nổi ngực e này nên tầm 7 phút là mình out và tay vẫn bóp mạnh vào ngực của e. Vì phần ms khỏe nhanh nên cũng còn sớm nên mình và e có ngồi nói chuyện tí và làm tân 2. E muốn bo thêm để làm tân 2 thì mình cũng ậm ừ. Lần này thì e ngồi đối diện với mình để HJ, mình cảm giác hơi ngại nên làm nhẹ tay hơn lúc nãy. Lúc này mình cảm nhận được là có thể cởi áo của e ra bú nhưng thôi- mình thích sờ hơn. Làm 1 tí e thấy ko ổn nên đứng xuống như lúc nãy để mình bóp cho dễ. Lần này mình trâu hơn- hơn 10 phút thì mình ra. Em này rất hay là lúc mình sắp ra thì tay làm càng nhanh và rên cũng nhiệt hơn nữa nên mình ra rất nhiều. Sau phần này thì e ngồi tâm sự mỏng và massage đầu cho mình- tay mình vẫn sờ ngực ẽm. Lúc trước khi ra về thì mình có ngỏ ý làm tân nữa vì mình cảm thấy còn sức- e bảo mình khỏe quá nhưng bảo ko nên vì ko tốt cho sức khỏe lắm. Vậy nên mình cũng thôi, vừa đi vừa nựng mông e lần cuối. À trước đó thì e có xin cho mình 1 cái code nên vé còn 80k thôi. Nói thật với các bác là nếu lần sau e có đi chỗ này nữa thì vẫn múc e 38 này. Ngực to + Mông nảy ko phải nghĩ ngợi nhiều.
- Đánh giá chung
V1: 10/10 nếu thích v1 thì mấy bác cứ múc e này thôi
V2: 6/10 hơi có tí mỡ
V3: 8/10 mông nảy. bóp sướng ko thua gì ngực
Tic : 80k( giá gốc 120k phòng thường)
Tip : 300k

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991, CAT&DOG and TheGame

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
công nhận bác này trâu bò thật,có 1 tiếng thôi mà làm tận 2 shot còn muốn tới lần 3 nữa chứ, khâm phục :confused:
chỉ cho em bí quyết với

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
KH ko biết giờ còn số nào hot ko các bác?

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Ngoài số 38 còn số nào okie ở đây nữa k bác. Mình đi e này thấy cách nói chuyện của em bất cần lắm, kiểu "chảnh" thế nào ấy. Nên dù e đạt chuẩn nhưng k ăn chơi lâu dài đc ....

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Hồi trước có em tên Hằng số 40 răng khểnh body gầy gầy massa khõe cũng hết ý , tới massa mệt em dang chân xoay người cho khám phá vòng 3 ,4 hết ý bò chằng nhái luôn , giờ ko biết còn làm ko nửa.

longnhong88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/7/16
Chủ đề
3
69
5
35
0 ₿
e nó qua phước lộc thọ 2 rồi bác mà quên số mẩy rồi , bác vô nói tên may ra gặp làm tới 10h tối là e nó về nha bác

Buon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/6/15
Chủ đề
2
39
3
0 ₿
Bữa vô xong lúc về gặp 1 bé tròn tròn ngắn ngắn thấp thấp. Bác nào hay đi ở đây biết số cho e đổi gu. Hoho. Thanks các bác ạ.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Có số 16 với số 2 cũng good nhưng già hơn 38,chỗ này dành cho các bô lão thôi,thích trẻ thì ko nên vào