Lên mây cùng em 38 Lux Q7

Lượt xem: 5,371

Qill

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/6/19
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chạy xe dọc con đường NTT Q7 , tâm trạng bồn chồn cũng nửa tháng r ko xả nên quyết định ghé vào Lux . Thấy cũng lâu rồi nhưng nay là lần đầu tiên ghé thử

Vào đến nơi thì dc a locker tiếp đón rất tận tình , gặp em gái tiếp tân khá là xinh nữa. Mới đầu thì tính chọn gói Tình yêu thôi nhưng mà thấy có code thì dc giảm 40% xúc luôn gói Onsen cho nóng

Tính lấy Ipad chọn đào nhưng a locker nói gói của a là cao cấp , bọn em đã chọn cho a rồi hàng tuyển đàng hoàng , ko thích a có thể đổi . Thôi thì tin mấy a e xem sao

CSVC thì khá đẹp sạch sẽ , giường rộng rãi thoải mái . Vào dc tầm 5p thì e vào . Bé 38 mặt tròn xinh xắn , dáng khá cao cũng thấy thích r. Em nhẹ nhàng chào mình r đưa mình vào xông hơi . Tầm 5p thì mình bò ra

Sau đó thì em trút bỏ quần áo vào tắm cùng mình , phải nói là dáng người em rất đẹp , ngực to tròn săn chắc 2 cái núm thì thụt vào nhìn đáng yêu lắm . Vòng 2 thì thon gọn , vòng 3 to vừa đủ cũng rất săn chắc . Mình tranh thủ khám phá nhẹ nhàng . Tắm xong thì em lau người cho mình và hỏi mình có muốn thư giản ko vì gói này là 2 shot . Mình ok luôn

Em cho kiến bò khắp người r nhẹ nhàng chăm sóc cho thằng em . Kĩ năng thư giản của em cũng ko phải là thượng thừa nhưng đủ để làm a e lên mây r . Em làm nhịp nhàng giữa HJ và BJ , tỉ lệ là 40 60 nha các bác . Sau 10p chịu đựng thì cũng out trong sung sướng

Xong r em làm khỏe r tới làm thái . Phần này mình ko nói nhiều vì cơ bản chỗ nào cũng khá giống nhau .

Tiếp tục với màn mệt lần 2 . Lần này em làm dữ dội hơn rất nhiều . Mình cũng tranh thủ khám phá mọi nơi của em . Triển tư thế 69 thì cả bầu trời tràn ngập chim bay rất gọn gàng sạch sẽ các bác nhé . Em ngậm khá sâu và nhiệt tình còn hỏi mình có muốn dùng nước lạnh ko để tăng thêm phần kích thích Sau 20p thì mình out lần nữa . Tắm rửa lại r e đưa mình ra về . Kết thúc 1 buổi tối tê tái , viên mãn . Các bác phải tự mình trải nghiệm chứ em thì dốt văn quá ko có diễn tả hết dc sự sung sướng

Tick : 720
Tip theo mặt bằng chung
Lock : 50
Giữ xe : 20

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116