Lên mây với bé 39 P.A

Lượt xem: 2,673

Likegirl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/10/20
Chủ đề
4
17
10
0 ₿
Sau thời gian tham khảo các report của các đồng dâm trên diễn đàn , em đã quyết định thẳng tiến matxa P.A để thăm bé 39 đang very hot. Và kết quả thật đúng như sự khen ngợi mà anh em đã dành cho bé. Mặt rất non và xinh , mình dây chim cá cảnh đúng gu mình, sau vài phút đầu bối rối trước vẻ đẹp của bé, mình cũng lấy lại tinh thần do bé cũng chủ động thân mật. Sau khi gội đầu và tắm rửa cho thằng anh và thằng em xong bé lau người cho mình và kêu mình lên nằm cho bé mần thịt. Matxa khỏe bé làm cũng tạm ổn , do mình gu nặng nên cảm giác chưa đã lắm, cũng đá nóng chà lưng đủ bài. Tới màn 2 làm mxThai , bé cởi hết lớp áo yếm mong manh trên người ra , ôi một thân mình tuyệt mỹ hiện tươi non của tuổi đôi mươi hiện ra trước mắt mình, tim mình lập tức đập mạnh,nghe máu nam nhi chảy rần tần trong người, bé đổ dầu maxa lên lưng mình sau đó toàn thân mình cảm thấy thật đê mê sung sướng bởi sự cọ sát giữa bầu ngực êm ái của bé trên lưng mình . Mình bị kích thích quá quay người lại ôm chặt bé vào người, 2 anh em quấn lấy nhau , mình xin bé cho hôn lê body thơm thơ của bé, bé cũng ngoan ngoãn đồng ý, rồi mình chụp lấy bầu ngực tuy bé nhưng rất đẹp nút một cách ngon lành, bé rên lên sung sướng, và quay xuống ngậm luôn thằng em của mình này giờ đang cứng ngắc như muốn vỡ ra , và thật xấu hổ vì bé mới mút lên xuống vài cái mình đã không kìm nổi và đã phọt ra trong sung sướng. Sau đó bé mặc đồ vào và 2 đứa nằm nghỉ một chút. Mình cám ơn và tốp cho bé. Sau đó xuống còn được bé lễ Tân mời ăn 1 chén gà ác để phục hồi tinh khí. P.A thật là chu đáo hẹn sẽ ghé lại. Chút chia sẽ cho anh em .

Đính kèm

37 KB · Lượt xem: 248
  • Like
Điểm cảm xúc: Joker99 and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội thay mặt bé cảm ơn huynh đã có lời khen ạ !!! Chúc huynh 1 ngày thật vui vẽ !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Likegirl

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM