Q.1 Lên nhầm kiệu hoa, được bé như ý 01

Lượt xem: 430

Bồn chồn vì chiếc bồn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/12/23
Chủ đề
2
4
4
SG
0 ₿
Hi các bác,
Đi trước tết rồi bây giờ mới sực nhớ ra để review.
Gần tết, em có tổ chức tất niên cho mấy ae trong cty. Ngà ngà say rồi, em rủ thêm bác kia cũng cổ đông trong cty đi massage. Kkk rượu vào là máu dâm lên não.
Dubai thì hai ae đến cũng 5 6 lần, nói chung lần nào chấm điểm cũng từ 4.9/5 trở lên kkk. Nên quen chỗ, phi thẳng xuống hầm gửi xe, vào ngồi uống nước chọn số luôn. Em thì khoái 79 lắm mà 5 6 lần k gặp. Các bác hiểu cảm giác nó khó chịu thế nào rồi đấy. Lần này lại k gặp tiếp. Nhưng thôi lúc ấy còn bạn đi cùng nên em cũng thư giãn k muốn làm mất không khí vui vẻ.
Lúc đó còn 5 bé, thấy bé số 01 body bốc lửa em chọn luôn. Thực ra lúc ấy hơi say nên cũng k quá kỳ vọng.
Lên phòng ngồi bấm đt 10p thì bé lên. Ui chà ta nói chiều cao thì có hạn mà độ dâm thì có thừa hihi. Mặt rất xinh, đúng kiểu miền tây gạo trắng nước trong ấy, v1 bự, v3 cong vút, cực ít lipid luôn các bác ạ. Thằng em em nó dựng lúc nào k biết, em chồm tới ôm bé, hai anh em ôm ấp khen nhau thơm kkk. Rồi khỏi đợi em bảo, bé cởi hết đồ làm lộ hai quả cam phải nói hết nước chấm kkk. Bé kéo em vào bồn tắm, hai người nghịch nhau. Bé mân mê vào hai trái trứng làm em cứ phải giật lên. Mỗi lần vậy là bé nó lại cười khúc khích. Ghét thiệt chớ. Màn khiêu khích chưa dừng lại. Bé ngậm đầu khấc lấy lưỡi đá làm thằng em em nó cứng ngắc. Bj một hồi chưa ra, bé dìu em ra giường đấm bóp. Bé đấm thì bình thường thôi, chủ yếu hai anh em nói chuyện đời chuyện công việc khá vui vẻ. Kkk bé cứ khen mình suốt mắc ngại luôn các bác. Lâu lâu lại vuốt con thuồng luồng 1 cái.
Phần trườn nuru rất là đã, do v1 bé rất bự, chà đến đâu là nó tê đến đó. Bé còn lanh, liếm tai mình. Khoái khoái.
Xong bé lật ngửa em ra, để hoàn thành nhiệm vụ cao cả, em vỗ mông, bé vào thế 69 luôn. Bác nào ưa hệ k lông thì sẽ thích bé này, trông rất sạch. Em thì có nguyên tắc, nên k xài miệng mà chỉ xài tay để hai anh em cùng hưng phấn. Mà công nhận nhiều nước nhé các bác. Phê lắm.
Em thời gian ra hơi lâu nên lúc thấy bé nó mỏi miệng thì em bảo lên nằm cùng rồi sục bằng tay. Một lúc thì em cũng out trong phê pha.
Hai anh em nằm nói chuyện một lúc nữa rồi tắm rửa ra về. Tỉnh cả rượu kkk. Tuy khúc cuối chưa phải hoàn mỹ nhưng gặp người nói chuyện đúng gu là cảm thấy cũng vui rồi. Thanks dubai. Sẽ còn quay lại.
Face: xinh kiểu lanh lợi, damdang
V1 có qua tu sửa nhưng vẫn mềm, bóp vừa tay
V2 ít lipid
V3 săn, tròn
V4 sạch sẽ nhiều nước. Các bác tự thẩm kkk
Giọng nói vui vẻ, nhiệt tình.
Tic=tip tổng thiệt hại 1.8m

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn anh trai đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất ạ, chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ