Tân Phú Lén nút WinDy

Lượt xem: 2,366

AVE Tâm Sự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/7/20
Chủ đề
3
18
19
0 ₿
Nghe các bác rivew quá trời vậy là một buổi chiều thu ngồi buồn. Thằng cò em lại thôi thúc + làm thằng anh lại dâng dầy cảm xúc. Và không bàn tán nhiều 2 ae phi thẳng tới WinDy luôn vẫn như thường lệ có thằng cò em đon đả từ cổng như được hẹn trước, ân cần chăm sóc từ ngoài cửa đến phòng khách sau một hồi hỏi thăm các Bé. Mình quyết định làm cái Osen2............
Được thằng cò em dẫn dắt lên phòng. Vẫn phong cách cũ mà hữu tình hơn xưa. Được cò locker hỏi thăm Gu em út của mình như nào, vì toàn bé mới lạ lên mình chọn đại 1 bé....
Mình thay đồ vào xông hơi tầm 5p sau thì bé đã suất hiện.... Bé chào mình rất ngọt ngào ngay lập tức bé đã dìu dắt mình ra ngồi uống nước. Không trần trừ gì bé ngồi tót vào vào lòng mình được một hồi. Thì bé chút hết vải vóc trên người và dìu dắt mình vào tắm thân hình bé minhon đúng gu của mình bé nhẹ nhàng tắm cho mình như người tình. Mình thì tranh thủ khám phá các vòng của bé. Còn bé cứ mải mê làm tình cặp ngực của bé đi khắp thân thể mình và bé lân la xuống dưới ( Đá trứng cút, Lau cột đèn, Xúc bình xăng con ) Được một hồi thì mình cũng out trong sung sướng. Cảm giác như miên mang trong Đại Dương........
Rồi bé tắm lại cho mình, em lại dìu dắt mình lên giường làm đầy đủ kĩ năng, bài bản ; Phần này thì mình nói ngắn gọn. Sau một hồi massage cơ bản Chiếc lưỡi thần thánh của em Đá khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới , Cùng với trái cam lướt nhẹ theo. Cảm giác tê tái lại bắt đầu mình lạc trôi cùng bé Tay chân mình cũng không chịu để yên một chỗ, cũng khám phá khắp thân thể bé. Tới phần BJ thì mình phê quá không kìm hãm được đành treo cờ trắng đầu hàng out trong đê mê sung sướng. Rồi bé nói nhẹ nhàng anh nằm nghỉ ngơi xíu nhé để em chuẩn bị bước ấm tắm cho anh. Vừa tắm mình cũng thủ thỉ hỏi em số bao nhiêu để lần sau tới yêu cầu.
Đánh giá chung
V1 Thuộc hệ cam đại
V2 Eo thon
V3 Rất đã
Nhất định mình sẽ ghé lại để được khám phá bé nhiều hơn nữa Ạ
À quên bé này số 38 nhé các bác
Rất cảm ơn cơ sở đã cho mình 1 buổi chiều thu lãng mạn và đầy hưng phấn luôn luôn mang đến cho mình một sự hài lòng và tận tâm chu đáo

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ..em xin đại diện cơ sở và Bé..xin chân thành cảm ơn Bác..đã đã luôn đồng hành cùng cơ sở..Chúc mừng bác đã có một buổi trải nghiệm đầy sự viên mãn và sự sung sướng cùng Bé...

• Like
Điểm cảm xúc: AVE Tâm Sự

vinhtekla

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/1/21
Chủ đề
1
8
5
0 ₿
Bé 38 mới vào làm mình chưa có dịp để trải nghiệm, V1 thuộc hệ cam đại 100% hả bác. Bé 66 mình đi vòng 1 cũng ngon lành lắm bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Qa94

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/1/21
Chủ đề
1
12
2
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Nhanh chân lên Các Bác..Để trống chọi lại Cái lạnh đầu Mùa..Cơ sở đã Chiêu mộ được ..Một số dân nữa..phải nói là tuyệt đỉnh công phu..Để sua tan đi cái ko khí lạnh lẽo..thay vào đó là những thân hình gợi cảm Nóng bỏng ..Đảm bảo sẽ làm Ae..dạo rực ạ..

AVE Tâm Sự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/7/20
Chủ đề
3
18
19
0 ₿

Bác ghé qua thử đi bé 38 xem sao. Mỗi người có 1 cảm nhận khác hehe. Nhưng mình tin là bác sẽ hưng phấn..... Mlem

• Like
Điểm cảm xúc: vinhtekla

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ..ko phải để các bác chờ lâu..hiện tại> WinDy..chiêu mộ được rất nhiều..dâm nữa Cô nương..đã và đang cập bến tại Cơ sở rùi ạ..các bác chỉ việc tới và hưởng thụ thui ạ..Để được tư vấn dịch vụ..Mr 0985686115