Lên tiên cảnh cùng em 09 :3

Lượt xem: 1,705

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿
Nghe bảo Dubai mới mở chi nhánh ở Q.1 nên vác chym đến khám phá thử chất 'Dubai' sau 1 ngày làm việc căng thẳng. Mình vốn không tin hoàn toàn vào reviews & reports do mỗi người mỗi sở thích mà. Thế nên mạnh dạn random với vé VIP Onsen (900k có code nên giảm còn 800k). Mình quay trúng bé 09 và hoàn toàn hài lòng với chất lượng thượng phẩm của em sau cuộc hoan lạc. Mồm đã hứa với em là khi về nhà, mình sẽ viết 1 bài review chất lượng. Hứa là phải làm, thế nên ... anh em ta cùng vào chi tiết nào.

Vào phần đánh giá:

• Cơ sở vật chất: Do chi nhánh toạ lạc ở trung tâm Q1 nên hơi hẹp. Đồ nội thất và cách bài trí đúng chất 'Dubai' với chủ đạo là màu vàng bóng và màu đỏ vang. Ngồi chơi dưới sảnh chờ 15' rồi tiếp tân dẫn lên phòng ... bằng thang bộ. Mình cũng ok thôi, cuốc bộ 3 tầng làm nóng tí để còn xung trận hết mình với em
  • Bước vào phòng Vip Onsen, cảm nhận đầu tiên là rộng rãi đầy đủ tiện ích y như ảnh Dubai đã cung cấp. Khác với nhiều anh em khác, quy trình của mình là tắm > xông ướt > xông khô thế là lại tiếp tục ngồi đợi trong phòng. Khoảng 15' thì em gõ cửa và vào phòng ...

---[Phần quan trọng bắt đầu từ đây]---
  • Trong lúc chờ em vào phòng, tim mình đập thình thịch vì các bác biết đấy, random hên xui, nên hơi căng thẳng. Thằng đệ bên dưới thì xìu xìu ển ển. Thế mà khi em bước vào với bộ váy ngủ ren xanh lơ cùng bộ nội y ren đen lấp ló nửa kín nửa hở, cặp mắt diều hâu liền sáng lên rồi lướt từ trên xuống. Mắt bừng sáng, thằng đệ bừng tỉnh hoá đại bàng. Lòng phấn khởi do mặt & dáng em đều hợp với gout mình. Cảm ơn ai đã chọn bé 09 cho mình
  • Hai anh em chào hỏi nhau rồi em hỏi: "Sao anh không xông hơi?", mình bảo: "Tắm xong xông mới đúng bài và tốt cho sức khoẻ em ạ". Lời khuyên của mình đến các anh em là đừng nên xông xong tắm ngay vì khi vừa mới xông xong thì lỗ chân lông nở rất to mà lại đi tắm ngay thì rất dễ thấm nước vào cơ thể nhé. Em cũng vui vẻ ok rồi bảo mình cởi đồ vào bồn. À, Dubai nên có thêm giá treo quần áo. Không có giá treo nên đồ phơi lung tung nhìn hơi mất thẩm mỹ
  • Mình vào bồn trước, ngắm em trút hết xiêm y naked 100% mà chỉ muốn ăn tươi nuốt sống tại chỗ. Thôi, chốn massage cũng có tôn nghiêm kỷ cương nên dặn lòng kiềm chế vậy

• Dung nhan: 8/10
    • Dáng dẻ: khá gọn, ti tí mỡ màng, nhìn đầm mắt khiến mình chỉ muốn lao vào xé áo, ăn tươi nuốt sống em ngay nhưng may là kiềm chế để giữ phép lịch sự chốn massage.
    • Ba vòng: Do mình ko có thói quen đánh số hay hỏi han số đo nên các anh em thông cảm nhé. Đánh giá cá nhân: v1 - hệ cam, v2 - eo ót, v3 - ổn áp, v4 - có tỉa chăm sóc, không cà vạt
  • Em bước vào bồn, mình 'táy máy' nắn bóp đùi mông, vân vê v1 rồi em ngồi trên thềm bồn, mình ngồi dưới sàn quay lưng về phía em để em gội đầu nhanh như điện. Tới màn tắm thân thể hấp dẫn, sau khi phủ xà bông lên thì 2 thân thể trai gái quyện vào nhau với tư thế 'Ngồi đối mặt', em trượt lên xuống liên tục hôn và liếm cổ tai mình kèm tiếng rên dâm đãng nhè nhẹ. Khá phê nên mình thở mạnh, 1 tay ôm eo em ghì chặt vào người, tay kia vừa nắn bóp v1-3, vừa móc hậu v4 của e. Thỉnh thoảng cúi xuống liếm vòng 1 của em mà cái mùi xà bông đắng quá nên thôi nghỉ bú liếm. Hì hục 1 tí thì e qua màn BJ nhẹ nhàng rồi lick ti, có lẽ em sợ mình out sớm nên hơi nhẹ nhàng thái quá. :(
  • Tắm xong chuyển qua xông hơi ướt (có 3 lựa chọn: thảo dược, quế, xả nhé) khá ổn rồi chuyển qua xông hơi khô. Xông hơi khô hệ thống quá yếu nên cần cải thiện. Mình ngồi mãi 15-20' éo thấy hơi hám gì hết. Mình thì ra vô sốt ruột, em thì nằm đấy lim dim mắt nhìn mình, muốn ngủ luôn. Thế là điên lên tưới luôn cả xô nước vào mới có tí hơi để xông
  • Vào màn massage
    • Mát khoẻ & mát đá
      Mát đá nóng tạm ổn, cần trau dồi thêm. Mát khoẻ thì tay em khá yếu nhưng đến đoạn dùng gối tì đè hay đoạn bẻ vặn các loại khớp cơ thể, mình rất thích. Thư giãn gân cốt y như cách dân gym pt thư giãn cho người tập sau một buổi tập gym.
    • Mát mệt ( Thái & BJ & HJ )
      - Số dách, đỉnh của đỉnh, đủ bài vở kỹ năng. Mát thái chuẩn chỉ nhưng do v1 em hệ cam nên mình chưa thấm đòn nhiều. Em trườn lăn tới lui là phụ mà mình thích cảm giác ôm em là chính. Tới kỹ thuật đi lưỡi cơ thể (lướt từ bắp vế > đùi non,& đùi trong > mông & hạ khu > lưng & bẹ sườn > cổ & tai), em quá thượng thừa. Em còn gặm tai rồi thở vào đó làm mình vừa yếu đuối vừa nhột vừa sướng. Chắc em mới dùng được 7-8 phần công lực thôi mà mình đã quằn quại vì một phần nhột, một phần sướng; nếu full công lực chắc ngất thật luôn. Em bảo: "Tha anh lần này", mình nghe mà tiếc thân xác nhạy cảm này chưa đủ trình trải nghiệm 10 phần công lực của em.
      - Tới phần BJ & HJ, em kiểm soát nhịp độ quét trụ lau cột bú liếm thằng đệ và hai trái vải nhịp nhàng, phê như tê tê. Mình thì hai tay sờ nắn v1, v3, lâu lâu thám hiểm v4 cũng thấy ướt nhẹ từ khi nào :3 Cuối cùng em ôm cổ mình, tay còn lại xóc điên dại rồi ... tinh binh ra sạch, ko còn 1 giọt.
  • Sau cuộc sướng, hai anh em ngồi nói chuyện sự đời một tý. Nhìn lại đã quá 2h thế là thôi, đành chia tay, bo em 1.000.000đ
Tổng kết: Rất vui và hài lòng, sẽ còn quay lại chơi với em sau. Dubai nhớ mua thêm cái móc treo quần áo và xem lại cái phòng xông hơi khô nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ, và xin ghi nhận ý kiến của anh và sẽ hoàn thiện hơn để phục vụ quý anh tốt nhất ạ

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
bữa nào ghé thử em nó mới được ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

Chúc bác vui vẻ nhé.

Mà lâu nay chỉ tàu ngầm trên diễn đàn thôi. Mãi hôm qua gặp em nó xong mới có hứng viết ra bài report đầu tiên của cái nick này. :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.