Hỏi đáp lên trang bị gì để đi vé 2 KTV

Lượt xem: 1,022

vohuybinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
59
15
0 ₿
aloo các đồng râm , dạo gần đây em hay đi MS , mà toàn đi vé có 1 bé KTV thôi , kiểu làm quài làm mãi cũng chỉ có nhiêu đó bài , hay hơn thì có vài bé có skill độc quyền này kia thôi , đi mãi chán quá nên tính tìm thú vui mới , bữa mới hỏi mấy ông anh cũng hay đi mát xa đi chán qá rồi giờ có thú vui nào mới không. được mấy ổng bảo là đi thử 2 bé KTV đi cho 2 bé nó hành ra bã luôn.

mấy ổng vừa nói vừa giỡn nên em kiểu sợ mấy ổng chọc này kia mà em nhớ ra là còn mấy anh em trên diễn đàn nữa nên em lên đây hỏi các bác.

em kh biết cách tính tiền tip cho mấy bé sao

dô tới phòng rồi nêú cả 2 KTV đều kh vừa ý thì có dc đổi không ( em thì chú trọng về ngoại hình , face nhìn ổn áp chút )

các bác tư vấn dùm em cơ sở nào ok với 2 bé KTV nào ok chút , em thì chịu đi lắm cơ sở nào cũng quốc. hehe đầu tháng này có lương nên hơi mạnh mồm xíu , chăm sự nhơ các bác nhé. e xin cảm ơn ạ

à mà cho em hỏi tip đầu hay tip cuối buổi để mấy bé làm nhiệt tình hơn v các bác

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Trang bị tiền và tình cảm 1 bé tốt rồi bảo bé rủ bạn vào làm chung.

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Típ = vé, 2 bé thì tiếp x2 ví dụ:
vé 1tr thì típ = vé x2 = 2tr + 1tr vé = tổng 3tr theo tui biết là vậy. tip đầu buổi hay cuối buổi đều được. Thấy windy 2 bên q7 đang có km vé 99k 2ktv đó bác (giá gốc 1.2tr) vào box q7 mà tìm nhé. tranh thủ qua trãi nghiệm, nhuwos cb sức khỏe với binh lực dồi dào zô nhén, chúc bác bình yên trở về :cuteonion50:

• Like
Điểm cảm xúc: vohuybinh

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Zô hỏi thẳng tiền típ khi nhân viên tư vấn mấy gói có 2,3 KTV, người ta đều sẽ báo trước tip tối thiểu mỗi KTV là bao nhiu hết mà; còn trả trước hay sau thì tuỳ chỗ. Như cs bên quận 10 QT thì trọn gói trả trước 2,4tr thì phải, mấy cs khác chuỗi DB thì mỗi bé 1-1,2tr. Muốn rõ thì hỏi trước, chat trực tiếp trong diễn đàn với mấy admin của mỗi cs rồi tự mình so sánh, tự trải nghiệm mới bít bác ơi

• Like

ruinhay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
31
14
0 ₿
cầm con cu và chuẩn bị dăm ba trịu rồi đi kkk

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bác có mấy ông anh đi ms… chắc mấy ông anh bác cũng đi rồi… bác hỏi thì nhanh và tiện hơn đó bác…
Bài có thể giống nhau mặc định cơ bản… nhưng mỗi bé là mỗi cảm xúc và cảm giác khác nhau… vậy thì sao gọi là chán…:ami-(47):
Quan trọng trong đầu bác nghĩ cái nào kích thích đc… cũng như h có ms khoẻ… mệt… và cái đc cho trà sữa…
Cũng có những bác có sở thích ko thích sờ bé cởi hết đồ, chỉ thích sờ bé mặc đồ như váy ngắn áo sơ mi rồi chen từng chút 1 qua lớp áo đó là j ta… rồi sờ trong váy là j ta… sờ sờ cho kích thích đầu óc…:ami-(47):
Tàn thì xưa h chưa bao h đi 2 bé… và nếu đi Tàn sẽ chọn 2 bé líu lo cho náo nhiệt cả phòng…:ami-(47):

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Bác này na ná mình, nếu sau any2 có đi ngoài việc setup 2 em líu lo còn đề nghị mở nhạc cụ thể bài hát có lời "Cúc cu! Cúc cu! Chim rừng ca trong trong nắng, Im nghe! Im nghe! Ve rừng kêu liên miên". Sau đó đề nghị 2 em múa minh họa (thời gian nhiều mà) còn mình đóng vai Sơn tinh, xem ra thú vị phết nhỉ.

• Haha
Điểm cảm xúc: vohuybinh and noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Còn tui đề nghị lắp luôn dàn kara trong phòng. :ami-(10):

• Wow

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
145
108
Hồ Chí Minh
10 ₿
Chưa đi ở HCM 2 bé bao giờ nên ko biết, đợt đi tỉnh 2 bé , 5tr, Tip = tick 2 bé tự chia chứ ko có x2 . T đi thường thanh toán trước ở quầy luôn

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tôi nghĩ nên chọn cơ sở uy tín, như hệ thống DBGV chẳng hạn, vì ko ưng có thể đổi thoải mái vì gu của bác cũng khá giống tôi, chú trọng ngoại hình. Thường thì tip = vé chưa giảm, các bé sẽ tự chia. Tip đầu hay cuối như nhau, tôi thì hay tip đầu.

Trước khi đi có thể tẩm bổ chút, và tâm lý thoải mái. Súng ok, đạn dược đầy đủ mặc sức bắn chíu chiu.

• Haha

vohuybinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
59
15
0 ₿
bên dbgv 2 bé là 2 tip hả bác