Gò Vấp Liếm mút hai cái đùi ếch của bé 21

Lượt xem: 1,949

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
121
59
0 ₿
Xông hơi vừa xong đang sung mãn con cu đang căng chóc ngược, bé vào phòng cặp môi son đỏ nhìn dâm gì đâu, bé nhìn tớ và chào xong rồi nói anh xông hơi xong rồi hả để em lau cho anh nha, bé vừa nói mắt vừa nhìn con cu của tớ có vẻ như thèm thuồng lắm. Nói vậy thôi chư tớ thấy bé còn thèm hơn nữa kìa. Bé vừa lau vừa vuốt, tớ ôm chặt bé và sờ nắn khắp người bé rồi khom mình xuống cắn làn môi bé nút lưỡi trườn xuống bú luôn cặp ngực bé, bé xóc con ku mạnh mạnh lên tớ đang sung nên tướt phà ra hồi nào không hay. Bé nhìn và nói sao mau anh mau ra quá vậy. Bé lại mở nước nói vào tắm, vào tắm thì đã xìu rồi, tranh thủ tắm xong lau khô lên giường giao thân cho bé.
Massage khỏe, bé làm tạm ổn, đều đặn đủ bài đá nóng cũng đủ để thư giãn.
Massage mêt, ra một lần rồi nên bé bắt được bài nên bé định hạ nock out, nhưng riêng tớ nghĩ đâu có dễ, tớ sàm sờ bé, bé dùng lưỡi lướt từ trên xuống rồi, trườn ngục khắp sau đó dùng hj và bj. Lần này bé cực hơn, mồ hôi bé toát ra như đã mỏi tay mỏi miệng rồi mà chưa hạ nock out được, tay tớ nắn cặp bưởi bé, mò xuống mút liếm cặp đùi cho bé phê, banh háng ra liếm hai mép háng cho bé sướng rồi liếm vào con chim bé, dạo chơi dạo chơi cặp đùi và háng rồi cả hai làm 69 và lần này thì bé hạ nock out tớ thật rồi, bé hj nhiệt tình rồi bj và hj cuối cùng mình phải out. Nằm thở phào ra và bé hỏi lần này lâu ra quá hẹng. Ôm bé chút rồi tắm rửa chia tay.
V1 to đều, v2 eo đẹp, v3, vừa đủ để làm chuyện tình đóng phim cấp 3 là ngon, v4 ôi chà không thể nào chê được bác nào mà đưa miệng vào con chim này chắc cũng đều phe như tớ.
Tic: 400k
Tip: 800k
Tổng: 1 củ 2.

• Like
Điểm cảm xúc: Lemon and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771