Liên khúc DBBT với bé Su 24 teen thôi khỏi bàn

Lượt xem: 2,031

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
Sau pha khởi động với bé 16 mấy hôm trước.
Nay lụm dc cái code khuyến mãi siêu to siêu khổng lồ của Cơ sở DBBT. Bi chơi liều 1 phen quốc luôn vé Onsen thử vì nghe đồn mấy bé làm Onsen nhất nhì cái Saigon.
Như cũ lễ tân vui vẻ lịch sự, nay ko có cb trước, chọn ipad thì thấy có bé 24 mới. Chuột bạch luôn.
Bữa đi Thái cái giường nhỏ nay đi onsen cái giường chà bá :)
Ngồi trong phòng chưa kịp uống nước là bé vào. Đập vô mắt Bi là 1 thiếu nữ áo yếm nhỏ nhắn xinh xinh, số đo 3 vòng chuẩn ko cần chỉnh như là dc đo ni với tỉ lệ gương mặt và đôi mắt hồn nhiên của bé
Bé thuộc tuýp người dễ gần, vào là xà vào lòng mình ngồi, tâm sự mỏng, lau mồ hôi chăm sóc như vợ vậy ah mấy man!
Hic đến màn onsen: khuyên nghị mấy bro nên đi học bơi trước chứ bé Su quậy lắm, xém ngọp nước đó man.
Bé nó trúc cái yếm bé tý ra :) bik rồi hen. Bưởi ta trắng nỏn, úi chà hàng ngon gớm, thấy hừng hực rồi. Bước vô bồn bé nó đè t ra hiếp man.
Hên t bik bơi t lội qua chiều ngược lại, bé nó kéo chân, xọt thẳng t vào người bé, mông t thì nằm trên đùi bé, còn Chim t thì bị giam trong đôi môi bé xinh. Bé nó BJ kiểu trẻ em lâu ngày thèm kem. T cố gằng dành lại thế thượng phong mà càng dành thì bé càng mút. Tí nữa t out, may là t bơi ra được.
Bé Su này dc cái hơi ddcn má éo phải hơi nữa ddcn là cái chắc. .
Dìu t lên giường mệt tiếp, mà cũng xin phép đàng hoàng nha. Cho em mút tiếp đi em thích " mút cu" đù, thích thì chìu. Bé nó trườn thái các kiểu. Mà méo thấy bé nào trườn lâu như bé này. Trườn chắc cả nữa tiếng. Trườn thì thôi đi, mút, đá bi ngược rên la các kiểu. Má đúng kiểu nay t bị hiếp .....
Anh thanh niên 30 sau nhiều màn tra tấn úp và ngửa, và màn khám phá hang sâu ẩm ướt nhưng bót... Ực ực... Thì bi đây cũng chịu không nổi phải chịu hàng trc Su 24 mụi đây.
Xong xuôi còn đc mát xa khoẻ, xem ngủ luôn.
Cám ơn DBBT đã tạo cơ hội cho bi. cám ơn bé Su 24 đã cho a biết bị hiếp là sao.

Professor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/6/20
Chủ đề
3
102
61
0 ₿
DBBT h toàn dâm nữ k :( Riết t sợ bên đây lắm, qua lần nào cũng bị trớ :(

van nhan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/20
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Nghe là muốn bị hiếp rồi ! Mak kiếm code đâu vậy bro

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Một lần đi thử onsen với số 27. Em mới vào làm nên cũng chẳng có gì đặc sắc. Có lẽ vì sắp nghỉ em nói như vậy. Vài hôm sau hỏi lại thì đúng là nghỉ thiệt. Nên bây giờ khg thấy thú vị gì với onsen bên DBBT.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

0oMr.SAIo0

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/6/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
mừng bác ngon trym B32nghe bác rì pót mà thằng đệ em gào thét đòi đi kiểm tra hư thực rồi B41 cơ mà đô em hơi yếu ko biết tử thủ nổi đc bao lâu đây B58

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội thay mặt cơ sở xin lỗi huynh về sự việc đã xảy ra ạ . Và cũng nhờ những góp ý chân thành từ các huynh nên muội đã kịp thời chấn chỉnh lại . Riêng về bé 27 muội cũng đã để bé lựa chọn hướng đi mới ạ .

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Đúng rồi chơi k ngon thì nên vậy đó muội

Kinat

Hạ Sĩ