Q.1 Linh cherry ( lê thánh tôn)

Lượt xem: 9,370

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Xin chào ae thiện lành
Lại là mình đây Omg vs ông xếp người nhận tái ngộ việt nam ,sau hơn 1năm dịch bệnh .
Allo allo もしもし
Tiếng quen thuộc của ông xếp,tao tới vn rồi đây ra sân bay đón tao nha.(cai minh dich cho thôi nha chứ ổng nói lịch sự lắm à)
Về khách sạn tắm ,nghĩ ngơi vài tiếng nha cu kk rồi ta cùng nhau đi làm vài ly tê tê phê rồi tính tiếp,
2 ly sappolo người phê phê,đi karaoke tay vịn thôi ( hẽm ngô văn năm ) giờ thay đổi rồi mày à tìm quán khác ,đỏi gió..sau 1 hồi vòng vòng vào jumbo quảy now.mấy em chân dài tập hợp để a đưa về rinh kkk.nhìn thoi cũng hoa cả mắt các bác ạ.ở đây tay chỉ dc vịnh thôi nha.sau 1 tiếng quảy banh nóc đã tỉnh rượu tới phần 9 kkk
Massage cái khoẻ người về ngủ
Cũng vẫn vòng vòng tìm quán ,mấy quán cũ giờ nghĩ cũng gần hết,ê quán mới vào luôn .LINH CHERRY
xxeep hàng mấy em ơi.vừa mới tỉnh rượu giờ lạy say ae ạ.
Mình chon ngay 1 em .có đồng tiền giả ,trong cũng xinh xinh.
Phong ốc mới hết nha ae,có xông hơi vs bồn tắm riêng..nhiều chổ khác ko có vu nayd. Ở khu nayd
Vào bồn ẻm tắm táp cho sách lên giường vào vấn để 9 luôn.a ở đây tới luôn anh 2củ .bình thường 5xi .hết 2 hiep bia vs kara còn dung 1 cu,em ơi dc ko nha hit hit…vay em đi Luoi cho a thoi nha.
V1 : nhỏ nhỏ xinh xinh phù hợp ae thích hệ mới nhớn
V2: 7/10
V3: 7/10
V4: ngọn sạch.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Mr Mìn

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Bác viết report câu cú lủng củng, tui chả hiểu bác viết gì luôn

pleasantoninvestors@gmail

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/22
Chủ đề
0
49
3
0 ₿
Chuan luon Bac a. Anh em can thong tin ma Bac kg di thang vao van de em nao cao? Boc lua? Lam phe ma Bac noi chung chung qua thi toi nghiep nguoi doc.