Linh Cherry Nơi Giải Sầu Hiệu Quả Sau Khi Khám Nghĩa Vụ Quân Sự Về

Lượt xem: 1,379

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Hôm nay, ngày 18/11/2022 tôi lên khám nghĩa vụ quân sự đợt 2 ở trên Sài Gòn về mà lòng buồn não nề, tâm trạng không vui. Ở quê thì dễ xin, dễ đút lót còn trên này tôi gặp ông Chỉ Huy Trưởng của Phường đút tiền trước rồi mà vẫn phải đi khám qua hết tất cả các giai đoạn, có cả xét nghiệm máu nữa, toàn điểm loại 1 gần như tuyệt đối. Thật là vc

Làm tôi càng nhen nhói lo lắng i!!! Thực lòng, không muốn đi chút nào anh em à, đi là mất 24 tháng nghĩa vụ, công việc thì đang rất tốt. Đi về là cuối 27t rồi , mong lung thật sự . Nghĩ đến đây là tâm trạng tôi lại buồn tủi và chán nản

Tôi khám từ 7h tới 11h30p thì xong, về tới nhà mà tâm trạng không vui. Không biết xả chỗ nào cho hết buồn chán, nếu ở nhà từ trưa đến tối thì stress mất thôi. Vì hôm nay xin nghỉ cả ngày cơ mà.

Thế là tôi quyết định đến Linh Cherry để giải sầu, tôi tắm rửa, vuốt keo, làm đỏm như đi hẹn hò. Rồi lên đường qua PXL

Tôi đi từ lúc 13h40p đến tầm 14h20 là có mặt tại Linh Cherry.

Không còn bỡ ngỡ như dạo lần đầu mới tới Linh Cherry nữa.

Bữa nay tôi gặp a locker khác trẻ hơn, dẫn tôi vào phòng trong để trò chuyện và chọn gói.

Tôi bảo luôn là chọn phòng Vip supper và gói 120p.

Sau đó hai anh em ngồi tỉ tê nói chuyện, tôi hỏi bé số 8 nay có khách nào không? Locker bảo không có, hiện tại đang trống. Anh muốn chọn bé à, tôi bảo thế em cho bé số 8 cùng 2 bé khách đi kèm lên cho anh chọn nhé.

Locker bảo không được anh ơi, 1 là anh chọn luôn bé số 8, 2 là ngẫu nhiên 3 bé cho a chọn. Chứ bên em không cho như vậy . Tôi bảo chán thế thôi được rồi, lấy Ipad ra cho a xem hình mặt mũi bé số 8 cái đã nào.

Thực lòng, tôi thấy anh em đa phần khen bé số 8 xinh nhất ở đó, nên thú thật tôi tò mò lắm, phải xem mặt mũi thế nào mới được. Xem xong tôi thấy không phải Gu tôi nên tôi bảo thôi e chọn 3 bé ngẫu nhiên cho anh cũng được.

Thế nào lại hên thật sự, vừa vào tới cầu thang thì gặp luôn ông anh quản lí Linh cherry thân quen , tôi tâm sự với ông ấy.

Tôi bảo giờ a sắp xếp cho e 3 bé trong đó có bé số 8 đi.

Ổng gật đầu, bảo ok đợi a dẫn lên cho em chọn. Tôi mừng hết biết, cảm ơn ông anh.

Dẫn tôi vào phòng xong, ổng đi xuống để dẫn mấy bé lên.

Tôi tranh thủ vuốt chỉnh lại tóc tai trước gương nhìn sao cho đẹp trai và ngon zai nhất có thể để còn tự tin gặp mấy bé xinh đẹp.

Tôi cảm nhận là bất kể là đi đâu, anh em cứ ăn mặc lịch sự, đẹp trai là auto được đối xử tốt và lịch thiệp.

Xong tôi ngồi ghế chờ tầm 5 phút thì anh ấy dẫn 3 bé lên, trong đó có bé số 8 nha!!!

Tôi nhìn kĩ em số 8 một lúc , thì thấy bé ở giữa cười với tôi, nhìn có vẻ thích tôi. Thế là tôi quay xe, chọn bé ở Giữa, bé mỉm cười thật tươi với tôi. Thế là lại phải hẹn tái ngộ bé số 8 dịp khác rồi, nhưng như vậy cũng là khá ổn áp vì đã check được mặt mũi vóc dáng em số 8 thế nào rồi ( phần này tôi không nhận xét kĩ để lúc nào đi e số 8 tôi bổ sung ).

Thế là xong phần chọn bé, tôi có bắt chuyện với em một chút rồi vào xông hơi.

Lúc đầu, em ấy còn hơi ngại với tôi. Xông được tầm 5 phút tôi mò ra làm quen

Tôi bắt đầu bắt chuyện, tạo sự thoải mái, hỏi em nhiều thứ lặt vặt tìm tần số chung.

Tôi hỏi thì e bảo e 19t, Quê ở Hậu Giang, mới làm được hơn 2 tháng. Em trọ ở gần đây, chưa có ny

Ngồi bên cạnh em, tôi sờ đùi trắng nõn của em, ôm ấp e nhẹ nhàng như người yêu của nhau.

Xong vẫn lời đề nghị quen thuộc của tôi “ Để anh cởi đồ cho em nhé, bé gật đầu đồng ý “ . Thế là tôi từ từ cởi áo em xuống, lộ ra 1 cặp vú nhỏ nhỏ xinh xinh, không to không nhỏ vừa vặn. Tôi hôn nhẹ và liếm nhẹ vào hai bầu ngực để cho em quen bờ lưỡi của tôi.

Tiếp theo là váy và quần trong của em được tôi cởi ra, Bím của em có cạo lông nhưng chừa lại phần tam giác ở bên trên nhé

Sau khi nước đã đủ thì em rủ tôi vào bồn tắm, tôi vào trước sau đó e vào sau.

Ở trong bồn tắm tôi ôm em tình cảm như ôm người yêu, lúc này em thích lắm bảo tôi là “ Anh ôm em như người yêu vậy, ôm lâu 1 chút a nha, đừng bỏ em ra em rơi lệ á “ nghe xong tôi lại thơm nhẹ nhẹ vào hai má của em.

Sau đó em bắt đầu tắm cho tôi, xà bông của bên Linh Cherry tôi chê nha, ít bọt và không có thơm. Tôi cũng tắm cho em, hai đứa tắm qua lại cho nhau.

Vẫn như mọi khi, tôi rửa thật sạch Bím và bờ mông của em, để xíu còn liếm mút cho vô tư chứ . Tắm được một lúc, em bảo tôi mình lên thôi anh, không cảm lạnh. Tôi đi 2 lần mà chưa lần nào được Bj dưới nước hết vậy ta. Thôi kệ không sao, cả hai bắt đầu lau cho khô rồi lên giường nằm. Lúc này, tôi mở vài bài hát Chill tình yêu cho em và tôi nghe để cảm xúc dâng trào. Sau đó thì

Tôi bắt đầu hôn lên hai bờ má xinh của em, dùng lưỡi liếm quanh cổ, và hai bầu vú xinh xinh. Sau đó tôi dùng tay, sờ bím em đã cảm nhận được nước lôi ra nhiều rồi nha, tôi cúi đầu xuống quan sát thật kĩ, bím em theo tôi đánh giá là ổn, bên trong hồng hào nhiều nước. Lỗ khá nhỏ, hình như là quan hệ chưa nhiều, chỉ dùng được 1 ngón vào thôi, cho 2 ngón là em kêu đau mặc dù nước lôi nhiều. Sau đó, tôi bắt đầu liếm và mút như trong phim Jav, em khẽ rên nhẹ và nằm tậm hưởng. Em còn bảo a đúng Gu người Yêu của em luôn á, không biết e ấy nịnh tôi hay thật nữa, nghe mà cưng thật sự.

Sau một lúc chăm sóc vuốt ve cho em sướng tê tái, tôi bắt đầu triển khai tư thế 69 với em. Cả hai bú mút nhiệt tình, tôi cảm giác e bú lút cán cậu bé của tôi hay sao ấy, cảm giác không đỡ được. Tôi cứ phải cố phân tâm nhìn mọi thứ xung quanh để kìm nén cơn xuất tinh, tôi không muốn làm em hụt hẫng. Sau tầm hơn 4 phút tôi phải out vì đỡ không nổi, nhịn 1 tuần nên lượng tinh xuất ra là siêu nhiều. Em ấy còn bảo ra nhiều thật a ha.

Xong rồi dẫn tôi vào bồn rửa lại thật sạch, tôi bảo em làm Massage cho để a cảm nhận tay nghề của em nào!

Về phần này tôi chịu không thể đánh giá được vì tôi còn trẻ nên không bị đau nhức gì cả, chủ yếu vào đây để được xơi các em Teen xinh và sạch, bú liếm sờ mó thoải mái 2 tiếng thôi.

Massage tầm 10 phút gì đó, tôi bảo a hát cho em 1 bài karaoke tặng em nè, em bảo để e ghi âm lại nha , tôi bảo ok, hi vọng là a hát hay hic hic. Tôi chọn bài “ Có Anh ở đây rồi “ và bắt đầu hát, e ngồi bên cạnh nghe, dựa vào vai tôi và bấm ghi âm. Tôi không rõ là giọng có hay không nữa, tôi có cảm giác hơi run và giọng hơi thô vì hát chay mà.

Sau khi hát xong, nhìn đồng hồ ấy chà 2 tiếng sao mà qua nhanh giữ bay, còn gần tầm 30p nữa thôi là hết giờ rồi. Triển shot 2 không là không kịp mất, tôi bảo em vậy.

Xong tôi rủ em ấy xem phim Jav với anh và hai đứa mình làm theo y hệt trong phim nha.

Tôi chọn bộ phim có cảnh liếm mút phê nhất, diễn viên đẹp nữa. Xong rồi tôi làm theo y hệt trong phim, mé nó cảm giác đã vãi, vừa xem vừa thực hành. Chao ôi nó pheeeeeeê, em ấy ngoan ngoãn làm theo mọi tư thế trong phim, có cảnh hôn môi, tôi cũng hôn em ấy miệt mài, hôn bờ môi em quá đã, công nhận e cũng thương tôi lắm đi, vì cho tôi cháo lưỡi em trong khi tôi vừa liếm mút bím em. Nhiều bé là không có chịu đâu nha.

Em chỉ nhắm mắt tận hưởng sướng thôi.

Lần 2 này làm theo phim em ấy có vẻ rên to và sướng hơn cả lần 1.

Triển khai tư thế e ấy ngồi nên mặt tôi như trong phim, muốn ngộp thở luôn, tôi thở hồng hộc.

Quả mông em ấy khá chất lượng nha, vỗ đen đét, thi thoảng tôi hay vỗ mông một cái.

Mút liếm chán chê mỏi hết cả lưỡi, bắt đầu lại triển khai 69 để em chăm sóc mình chứ. Lúc này, nhờ có em, nhờ có cả phim Jav hay mà cậu nhỏ đã sung sức lại, e bắt đầu liếm và làm việc.

Sau một hồi hì hục thì cũng out hiệp 2 trong sung sướng, thốn nhất là kiểu mình xuất rồi mà em ấy còn xục cặc mình tầm 30s -1 p nữa làm vừa thốn vừa sướng thật khó diễn tả.

Xong xuôi em lại chùi rửa, dẫn tôi vào bồn tắm và tôi cùng em tắm lại sơ cho nhau 1 lần nữa rồi mặc quần áo vào.

Tôi lau khô người cho em, mặc áo vú lại cho em chuẩn người yêu của năm nha.

Tôi kêu em chụp vài tấm làm kỉ niệm, tôi có chụp và em đồng ý nè.

Xong xuôi thì cùng em ra khỏi phòng và xuống cầu thang chia tay em iu

Bé số 15 nha mấy ông.

Tổng hết là Phòng Super Vip 700k

Gói Tip 120p 1tr2.

Tổng cộng là 1tr9

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui