Phú Nhuận LINH CHERRY PN - Cảm nhận về bé số 10 và cơ sở

Lượt xem: 8,797

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Chào các bác, lại là em đây!
Chuyện là T5 vừa rồi sau một thời đắn đo suy nghĩ (có nt hỏi QL về các gói dịch vụ trước đó nhưng dc trả lời rằng đến cơ sở sẽ dc tư vấn) nên mình hơi rén, nhưng thôi tự dặn lòng cứ đi để trải nghiệm (đọc review của các ae đi trước thì cũng khá ok). Mình chạy xe từ Q2 sang đến PN là hơn 7h tối, cơ sở nằm ngay mặt tiền PXL, ấn tượng đầu tiên là nhìn rất sang và k giống cách trang trí của các cơ sở khác (đúng với tên của mình Spa Linh Cherry, nhìn giống nơi thư giãn làm đẹp cho các chị e hơn là nơi dành cho các anh, chỉ có điều đèn lễ tân hơi tối thôi =]]).
Chạy vô gửi xe mình dc một anh dẫn vô trong tư vấn về gói vé và dịch vụ, chỗ này giống như cái secret bar của các dân chơi hạng sang vậy với ghế da to bày biện khắp phòng. Sau khi nghe tư vấn các gói vé thì mình chọn vip1 đang giảm còn 400k và gói DV 2 = Tip 1tr (gồm onsen, Thái, 69 và CIA thì phải), tiếp đến là phần chọn KTV mình được a hướng dẫn cho xem hình qua ipad mà thấy nhiều bé quá nên cũng rối nên a QL bảo hay lên phòng chọn trực tiếp cho dễ mình ok sau đó dc a dẫn lên phòng, ấn tượng đầu tiên của mình là phòng k như mình nghĩ lúc chọn vé mà nó thật sự đẹp và sứng đáng hơn rất nhiều số tiền mình bỏ ra (sạch sẽ, gon gàng và thơm tho, phong cách nhật nhìn rất sang mắt, có cái giường vé vip1 hơi bé, lần sau mình sẽ chọn vé vip2 để dc giường tròn để nằm tâm sự cho thích), nhận phòng xong thì sau khoảng 2p thì a QL dẫn KTV lên cho mình chọn, nhìn qua thì bé ở giữa là hợp gu mình nhất (mà xong rồi mới thấy hợp thật).
Hỏi thì biết dc bé mang sbd 10 với những đặc điểm sau:
V1: 9/10 - tự nhiên săn chắc
V2: 7/10 - có da có thịt
V3: 8.5/10 - To tròn
V4: 9/10 - múp, sạch
Bé 2k2 nhìn dễ thương nhất là khi cười, tính tình thẳng thắng, thiệt tình và hoạt ngôn nói chuyện với bé rất vui.
Quay lại vấn đề chính, sau khi chọn xong KTV thì bé ở lại phòng vs mình luôn, do thích xông hơi nên mình bảo bé chờ để vào phòng xông, loay hoay tìm quần để thay k thấy hỏi bé mới biết ở đây dùng khăn quấn, mình thay đồ quấn khăn vô xông, cảm nhận phòng mới xông rất thoải mái, xông ướt được một lúc thì mình chuyển sang phòng khô ngay bên cạnh, cùng lúc đó thì thấy bé đang chuẩn bị nước tắm và gấp lại quần áo treo lên cho mình (+10₫ chu đáo), ngồi trong phòng khô chưa dc 2p mà ở ngoài mình vs bé nhìn nhau rồi cười qua tấm kính nên thôi dẹp luôn khỏi khô khiếc gì ra luôn vs e cho lẹ.
Bé dẫn mình vô bồn tắm (bồn hình vỏ sò) để tắm rửa cho hết mồ hôi vừa rồi, mình cũng out phát đầu tại đây, bé dùng lưỡi massage và bj 100%.
Sau đó thì mình di chuỷen sang giường để thực hiện massage khỏe (Giường phòng vip của mình là loại chuyên dùng cho massage ở các spa một người nằm đủ), đánh giá phần này bé làm rất có lực và bài bản (hỏi ra mới biết là CS có cả thầy dạy cho các bé, bé nào mà nhận review k tốt sẽ dc cho đi học lại). Ở đây massage bằng dầu dưỡng da thay vì dầu dừa hay tinh dầu nha đam nên cũng lạ . Sau khi hồi sức thì mình tiếp tục cho shot thứ 2 bé rất chiều mình, mình muốn khám phá gì thì khám phá, sau một hồi thám hiêm mình và bé tăng tốc để về đích.
Xong shot 2 thì bé tắm rửa lại cho mình rồi, dẫn mình xuống ra về, trên đường đi còn nói dc thêm ít chuyện.
Sau khi trải nghiệm tại Linh Cherry PN và nói chuyện với bé mình 10 thì mình có những cảm nhận sau.
- CSVC: chỉnh chu - sạch sẽ khang trang: 10/10 - đẹp hơn KS 3*
- Nhân viên: thái độ phục vụ ân cần, niềm nở.
- Kỹ thuật viên: bé 10, dễ thương, lễ phép.
- Mình dc biết thêm các chị chủ ở đây rất tốt với KTV nghe những gì bé 10 kể là hiểu dc, vì thế cũng hiểu vì sao Linh Cherry k đăng các gói dịch vụ và hình các bé lên đây.
Theo mình biết thì hôm nay là ngày cuối Linh Cherry có KM 17h-18:30h giảm vé vip còn 100k, bản thân mình chiều nay sẽ tranh thủ qua tiếp hehe.
Cho các ae nào còn e ngại về việc Linh Cherry quá ít thông tin như mình trước đây, thì đây là một cơ sở rất đáng để ae đến trải nghiệm.
Thân chào các ae.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thanks bài Report của Bro, mình chưa có dịp ghé thăm Linh Cherry vì phần nào e ngại quá ít info.
Cơ sở Linh Cherry hok up hình mấy em KTV lên cho anh em đồng dzâm tham khảo lựa chọn nên có hơi phân vân khi đi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tại vì đối tượng khách cs nhắm tới ko cần hình hay giá tic tham khảo. Còn vấn đề rp thì ae tự hiểu r, lâu r sau khi lên bài tổng hợp gặp đc e phán "Mấy ông dđ xàm vkl" thôi đi thì đi khỏi rp, đi mx mới là 9, ko làm những gì mấy e ko thích mang nghiệp. Thân ái B11

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and An Việt

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Lúc trước t cũng vậy đó bác, nhưng đi rồi thì thế bên đây KTV trẻ đẹp nhiều lắm, lớn nhất là 95 à. T thấy đáng có khuyến mãi đấy bác trải nghiệm thử 1 lần xem sao, bên LC PN có cái zalo mà t bị mất số r k share vs bác dc.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Haha đúng bác ơi, t cũng phân vân lắm mới viết report đó, mà CS ok vậy k chia sẻ cho ae thì áy náy lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có dịp nhất định JL sẽ ghé thăm Linh Cherry biết đâu: Hãy Thử Một Lần Bạn Sẽ Thích Ngay Mà.
Và dù JL có đi bên Linh Cherry về cũng hok viết bài Report, đi trải nghiệm thầm lặng tránh bị mấy em Kỹ Thuật Viên bên cơ sở Linh Cherry nói: "Mấy ông dđ xàm vkl" @@

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Bác nói vậy làm t nhột quá haha, nói chung mình viết trải nghiệm thật đừng thêm bớt gì thì chắc k bị chửi đâu

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL chỉ muốn tránh làm phật lòng mấy bé kỹ thuật viên tươi xanh mơn mởn thôi, làm mấy bé ấy buồn thì thiệt thòi mình chịu

• Like
Điểm cảm xúc: An Việt

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Huynh đài dạo này chịu khó công phá dữ =)))

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Ông nào xàm xàm quân triều đình điều tra truy nã gấp nha yociexp25

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
cảm ơn bài viết thật bổ ích của bác. mình cũng đi qua LC PN rồi. rất ổn áp.

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Thà phụ
Mới biết đến nên còn ham bác ơi, gần 2 tháng nay cứ 2 bữa đi 1 lần mà chỗ nào ưng ý mới có hứng viết

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
A Duizzzz đi z thận nào chịu nổi =)))...mà có sụp ko ? Đăng lên ae né =)))

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Mừng bác ngon trym.
Moá tính ra LC toàn nhiều mấy bé teen 2k dễ bảo thế này, các bác có thể trải nghiệm thêm 27 nhé.

Crol

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Có cần đặt lịch trước k br, tui đi 3 lần, lần nào cũng báo hệ thống nước bị hư. Vui lòng quay lại sau 8h30.

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
K bác ơi, cứ đến là lên thôi, chưa đầy 5p là t có mặt trong phòng xông r, chắc do bác đi đúng đợt cơ sở mới hđ lại quá.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Công nhận thấy hình ktv bên LC nhìn ngọt nước vl