Phú Nhuận LINH CHERRY PN - Cảm nhận về bé số 10 và cơ sở

Lượt xem: 8,807

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
77
73
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
chúc mừng bác ngon trym nhé. LC mà bác nào chê thì cũng khó tính dữ lắm, hoặc cơ sở khác cài người qua dìm hàng thôi hehe. Bản thân tui dẫn 3 4 *** khách zo rồi, total 1t5 anh nào cũng khoái, mấy lần sau toàn đánh lẻ đi không kaka

Cậu út họ phan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
mà sao report toàn là khen về ưu điểm không thấy nói về cách tiếp đón hỏi thăm anh sử dụng dịch vụ có tốt không có cần nói lại mấy em không và suốt bài report toàn thấy ok không một vết gớn giống pr cho tiệm hưởng vé mời vậy đây là lời chia sẻ thật tình của người đã kinh qua nhiều động massage

Kakar

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/3/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Cho hỏi là trc khi đi có cần gọi lấy phòng trc ko vậy mn . Cám ơn nhìu

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
77
73
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
nếu gấp thì nên book trước cho chắc. Còn nếu có thời gian thì tới nằm chơi ở phòng chờ cũng vui mà, trò chuyện với quản lý để có được bé đúng ý. Mà bên LC chủ yếu gái teen, 17 18t, nên đòi hỏi kinh nghiệm là không thể nào. Bác cân nhắc hen, được này mất kia nghen

Kakar

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/3/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Kinh nghiệm là kinh nghiệm gì bác , mà thấy ai cũng toàn khen cả , làm hoang mang quá cơ , thời buổi hiện tại đi 1 phát mà sụp thì chắc ối dồi ôi lắm

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Bài này mình viết chia sẻ thông tin cho các ae muốn đi LC mà sợ, do có ít thông tin về cơ sở thôi. Chứ bên này ngta còn k PR nữa lấy đâu mà có vé free, với đi chơi mà mong cái đó thì thôi ở nhà quay tay cho nhanh bác ơi.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đanh thép và đầy sự hợp lý =)))

• Like
Điểm cảm xúc: An Việt

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
E quên k hỏi bác Bựa, bên LC k có CIA đúng k nhỉ? E đi 3 lần, BJ đến lúc out thì dùng tay.

Langtucodon3979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/22
Chủ đề
2
62
8
0 ₿
Giao lưu cho cái số để book phòng bác ơi