LINH CHERRY PN - KỶ NIỆM VỚI KTV NƠI ĐÂY

Lượt xem: 12,655

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
E thấy bác cũng tham gia đóng góp nhiều cho cộng đồng mình mà. Bản thân e thì muốn trải nghiệm mọi thứ hay ho trước khi phải lấy vk thôi

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
B04B04B04Có đâu TRỜI... Chắc Bro nhầm JL với ai roài đó, hic hic
Lấy Vợ vẫn lén Vợ đi được mà, đừng quá lo lắng hí hí :p :p

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Nếu bác từng thấy một hot girl nào trên mạng mà ước có ny như vậy thì mấy bé ở LC sẽ biến ước mơ của bác thành sự thật, mà còn k bị ảo như trên mạng ấy chứ

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bác cho tôi số em mà xinh nhất như bác nói để tôi check thử xem. Chứ trước giờ tôi chưa tin có chỗ nào có em nào xinh được như bên Minh Tâm lắm.

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
List trên trừ 06 ra thì bác đi ai cũng dc, e thì thấy 10 & 20

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Sao bác lại nói thế nếu mấy bé xinh xắn thì rất là hợp gu tôi đó bác. Còn đâu tôi ko quan trọng thư giãn lắm đâu. Tôi chỉ quan trọng về phần nhìn.

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
beauty is in the eyes of the beholder - sắc đẹp tùy thuộc đôi mắt của người nhìn
Nhận thức của chúng ta về cái đẹp không phải có từ lúc sinh ra mà bị chi phối bởi những trải nghiệm cá nhân.
Một người thấy ai đó hấp dẫn là do chịu ảnh hưởng từ những hình ảnh đã bắt gặp ở quá khứ, đặc biệt là trên báo chí và tương tác xã hội.
Ngay cả với những người có nhiều điểm tương đồng thì một người đẹp hay xấu cũng rất khác nhau. Nếu loại trừ một số quy tắc đơn giản về thẩm mỹ, chẳng hạn như gương mặt cân xứng và hài hòa là đẹp thì hầu như mỗi chúng ta đều có một “gout” khác nhau về nét đẹp.
“Phụ nữ như một tác phẩm nghệ thuật của tạo hóa. Mỗi người có một vẻ đẹp riêng”

• Like
Điểm cảm xúc: An Việt

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在