LINH CHERRY PN - KỶ NIỆM VỚI KTV NƠI ĐÂY

Lượt xem: 12,655

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Sài Gòn, CN, vào một ngày giữa tháng 4, mình ngồi đây viết cho ae vài dòng về LC và trải nghiệm của mình tại CS trong suốt 2 tháng qua. Không như những ngày đầu tháng 02.2022 khi mới biết về massage, hào hứng và sôi nổi, viết bài liên tục sau những trải nghiệm tại nhiều cơ sở tại SG để chia sẻ với ae, đến với LC thì mình chỉ giữa riêng những trải nghiệm đấy cho bản thân, và cũng ít khi lên diễn đàn, một phần vì lười phần khác thì vì sợ có bác nào như hôm bữa lại hiểu lầm mình PR để kiếm vé free (vì giờ mình chỉ đến LC) nên thôi.

Hôm nay, chuẩn bị cho chuyến công tác xa SG, mình tranh thủ lên lại diễn đàn và cũng nhân tiện ngồi đọc các bài viết chia sẻ của các ae về CS xem sao thì thấy rằng vẫn có các số mình đi chưa ai viết bài nên mình cũng dành ít thời gian để viết cho ae. Những số mình đã có duyên gặp qua: 10*, 01, 08, 06, 20* và 36. Chi tiết như sau:

- 10: Chân Phương bé dễ thương, hoạt ngôn mình gặp bé 3 lần có viết bài riêng rồi nên k viết dài dòng. Cảm nhận 9.5/10

- 01: Baby girl. Bé xinh, kiểu hot girl baby, dáng cao da mịn, tính cách thì ban đầu có vẻ ít nói nhưng nếu ae chịu bắt chuyện thì nói chuyện cũng rất vui. Về massage thì bé làm cũng ok chuẩn bài, chịu khó hợp tác. Số đo 3 vòng V1: 8đ V2: 9đ V3: 8đ. (Mình gặp bé 1 lần)

- 08: Cô bé thích đùa. Bé xinh, dáng người cân đối (V1:8.5 V2: 9đ V3: 9đ). Chống chỉ định với ae nghiêm túc nha, ban đầu bé cũng ít nói sau mình hỏi thì bé nhiệt tình hơn, về massage khỏe cũng ổn do mình lo đùa nên k để ý lắm. Ae trải nghiệm rồi cảm nhận thêm nha. (Mình gặp bé 1 lần)

- 06: cô gái ố dề (V1: 9 V2: 7.5 V3: 8) do k hợp gu lắm mình lắm nên k biết viết gì. Bé hoạt ngôn. (Các bác tự đoán nhé)

- 20: Nàng thơ. bé đẹp, dễ thương, da mịn, thân thiện, giọng nói nhẹ nhàng, vui tính, nụ cười đẹp thì như SG ngày giải phóng luôn, mắt có thần thái. (V1: 9.5 V2: 8 V3 8.5 V4: 9.5) bé làm chuẩn chỉ massage khỏe (chuyên nghiệp như đi spa của mấy chị e ấy). Khuyến nghị: k nên đi bé vì sẽ gây nhung nhớ. ( mình gặp bé 3 lần)

-
36: Nụ cười. Lúc đầu nhìn bé có vẻ khó tính và ít nói nhưng mình đã lầm, tắm rửa làm quen một lúc thì cô nàng này vui phải biết, nói chuyện khéo lắm, cười một cái là mê mệt. Về massage thì ok cả mệt lẫn khỏe. (V1: 8 V2 9 V3 8) (Mình gặp bé một lần)

Trên đây là những cảm nhận cá nhân của mình, chia sẻ đến ae. Thực tế còn phụ thuộc vào gu và tính cách mỗi người nên ae có trải nghiệm thì tự đưa ra những đánh giá riêng nhé.

Mình sẽ rời SG với những nhớ nhung nơi đây, k biết có ảnh hưởng đến CV k, chúc ae một chủ nhật bùng cháy nhé.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Sau seri này thì huynh đài từ 54kg còn bao nhiêu z?? =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,851
4,621
30 ₿
wow, check list này mới được hehe. tks bác

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Ngon, ngon, có số test rồi kkk, tuyệt quá bác ơi

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Ko biết mấy bé ở đây ngoại hình có ổn như bên Minh Tâm ko ta.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác có nơi đi về đỡ cô đơn

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
sơ sơ 8 lần là hơn chục chai rồi nhẩy. test thử thôi =))

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Boy Nhà Nghèo như JL thì chỉ biết đứng từ xa mà HÓNG đọc mấy bài Reports mà THÈM THUỒNG,
số tiền chi cho Matxa quá khủng ƯỚC GÌ mình có điều kiện để được trải nghiệm, hic hic B16B18

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Bác đừng nói thế chứ, e thấy mình quá ư nhỏ nhoi để khi đặt cạnh các bô lão ở đây, do ae có nhiều bài chia sẻ nên e cũng muốn góp 1 phần nhỏ vô thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Xúc Bình

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
hic hic JL chỉ nói bản thân mình thôi mà... Bro đừng hiểu nhầm, JL thầm ngưỡng mộ Bro lắm luôn ^^!

• Wow
Điểm cảm xúc: An Việt