Linh Chi SVH em gái số 03

Lượt xem: 7,964

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Buổi trưa rảnh rổi, lướt xem rp của anh trên diễn đàn.
Vốn là người thích V1 to, đẹp và được thấy rp của bác Congtusaigon về em số 03 có v1 9 điểm - đẹp nhất mà bác ấy từng gặp - nên phóng xe thẳng ngay đến Linh Chi, kêu liền em số 03.
Đánh giá sơ CSVC thì thấy nơi đây mới sửa sang lại nên phòng còn rất mới, OK 9 điểm.
Mình ngồi trong phòng chờ em ấy lên, nôn nao trong lòng đợi được bưởi đè 1 bữa.

5 phút sau em ấy lên tới, mở cửa phòng ra thì thật sự thất vọng. Đánh giá qua thị giác thì thấy chắc V1 cỡ cam VN thôi :( Hơi hụt hẫng nhưng cũng muốn xem em có gì đặc sắc không nên mình cũng rất vui vẻ và nhiệt tình chọc ghẹo em nó. Điểm cộng là bé này cũng dễ bắt chuyện nên lúc nào cũng có chuyện để nói. Face thì cũng có nét dễ thương nhưng chắc không phải gu của mình.

Ms khỏe thì làm thiếu lực, ms khỏe cỡ 15-20 phút là lật người lại rồi, nói chung là sơ sài.
Ms mệt thì rất cơ bản : lấy khăn che với vuốt lươn 1 kiểu, không có kích thích gì thêm. Mình có check V1 mà đụng vô thấy áo ngực mút dày quá nên cũng làm biếng khám phá thêm, chỉ ráng tập trung out giùm cho em nó.

Thiệt hại:
Tic:120k Tip: 200k Locker: 20k

Với giá đó thì đúng là cũng không đòi hỏi được gì nhiều, chắc có lẻ vì đọc report của bác congtusaigon xong đặt kỳ vọng cao quá nên có phần hụt hẫng thôi.
Nhưng với giá đó mình qua BK cũng với service như vậy nhưng lại được cái massage khỏe đã hơn nhiều.

Vài dòng chia sẻ cùng ae.
Thanks đã đọc report.

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chúc bác lần sau mai mắn hơn ! BK bác biết số nào hót kg bác cho mình thông tin với mình muốn đi BK mà kg biết số nào hot hết !Thank bác

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
BK chủ yếu mass khỏe, có HJ nhẹ nhàng nên tui vào toàn random thôi.
Về độ hài lòng thì tui thấy số 02 ok đó.
Style ngây thơ, trong sáng chứ ko phải DDCN nên ko biết phù hợp bác không.
Bác check thử nhé ;)

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Thì mình chia buồn . Thang điểm mình đánh giá theo mặt bằng cơ sở . ( vì ngoài 03 ra ko ai có V1 đẹp ở LC
Cám ơn bên thông tin BK nhé . Mấy lần trước vào gặp mấy em ít nói , khó nói chuyện .

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿

Bác cho hỏi em số 08 bên LC như thế nào? Nghe nói V1 ok mà? Bác cho mình xin ít info

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Số 08 hồi đó đi khách ( và có thể xử tại chỗ ) ... Nên tin tức lan truyền quá ; em nó đổi thành số 07

V1 to . Em tròn tròn . Ddcn , bo đẹp , chạm V4 là em ấy nhắm lại hưởng thụ còn hơn mình .
Chỉ định : chống lũ , thích tròn tròn màu mỡ , ướt át và V1 to .

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Còn 08 mới V1 to đã , cho BB , hầu tử chọt đào .
Nói chuyện dễ thương
Chiều chuộng hết cỡ ; thư giãn nhẹ nhàng .
Nhưng đấm bóp oải ; 35' là xong tất cả .
Bo : 150k không quay lại - vì mình ghét KTV ăn gian giờ

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Sangnguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/5/17
Chủ đề
0
4
0
28
0 ₿
Bạn đi đồng khánh quận 5 đi . 250k trọn gói có the vip . Ktv toàn đẹp massge khoẻ hay mệt điều khỏi chê

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Đồng khánh em số mấy đấm tốt chịu chơi bác ! cho mình chút thông tin với ! Thank bác

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
Bên này mới vào được 2 lần , nghe nói có 2,3,6,7,8,9 , mình đi 7 với 8 rồi ,
7 mũm mĩm
8 body ngon , v1 ngon luôn