Q.1 LIST SỐ HOT TẠI QUEEN CHO ANH EM ĂN TẤT NIÊN

Lượt xem: 8,593

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,836
4,604
30 ₿
Chào anh em cong dong mát gần. Sau thời gian rửa tay gác kiếm, chỉ âm thầm ngụp lặn xa bờ thì nay cũng có cơ hội vào đánh bắt gần bờ, thế nên hôm nay mạn phép xuất hiện giao lưu cùng anh em đồng đạo dịp cuối năm. Trong bài kỳ này ở Queen mình sẽ ghi tổng hợp luôn các số đã đi và theo cảm nhận của X là phù hợp với anh em, là số HOT và tìm năng là số HOT tại Queen, 1 số bé khác thì chưa đi hoặc có đi nhưng đã nghỉ hoặc cần thêm thời gian phát triển thì X chưa nêu
Các số thì mình ghi theo thứ tự số nhỏ đến lớn nhé, mỗi em mỗi vẻ , mỗi em 1 phong cách. Nào chúng ta cùng vào vấn đề luôn

Queen số 10: biệt danh Nữ Hoàng Bú Mút - Phan Kim Liên thời @

Gương mặt thân quen đã chinh chiến nhiều nơi ở Sài Gòn, anh em đi nhiều sẽ biết đến ẻm liền. Không sai khi ngay cái biệt danh đã nói lên tất cả, anh em nào đưa thân vào ẻm, lỡ đưa luôn con ku vào thì có khi rụng mất luôn con ku đó nha, tuyệt chiêu thứ 1 mà PKL có thể làm là 100% BJ liên tục, liên tục không mệt mỏi vừa chặt vừa sâu vừa tê tái, cảm giác như nuốt luôn con ku vào trong miệng, theo lời của em thì PKL có thể sử dụng tuyệt chiêu này trong hơn 30 phút mà mới tốn cỡ 1/2 cây mana thôi nha. Đặc biệt màn thủy chiến trong bồn tắm anh em không nên bỏ qua, đây là màn đặc sắc cùng màn tắm phao nhé. Tất nhiên không thể không nhắc đến khi lên giường massage cùng Phan Kim Liên với toàn bộ kỹ năng thần sầu được thi triển đầy đủ nhé. Tuyệt chiêu thứ 2 mà PKL thi triển là giọng rên với âm thanh cao vút, cùng những dâm ngũ khát tình mà chỉ có lúc đó anh em mới cảm nhận được. Tuyệt chiêu 3 màn cạ cọ giao chiến nhẹ ở dưới, chiêu này dễ out lắm nha anh em
Ưu điểm: chiều chuộng nhiệt tình hết mức theo tiêu chí, anh sướng thì em mới sướng
Face : xinh xắn, dễ thương và TẤT CMN NHIÊN LÀ DÂM RỒI​
Cao : tầm 1m6​
Da: trắng mịn​
Body: cân đối có da thịt ôm ấp cực phê, các vòng đều ngon​

Đang bận nên sẽ viết tiếp cho anh em các bé khác sau B32

Queen số 18 biệt danh Nữ Hoàng Làm Tình - Võ Tắc Thiên

Nói về 18 Nữ Hoàng làm tình này thì có thể gói gọn trong 1 câu. “ Nằm im Hưởng Thụ chứ Đụ Là Toang “. Tại sao lại nói như vậy các đồng dâm biết không vì em làm tình cho mình cực kỳ đê mê, chỉ cần nằm hưởng thụ như 1 vị Vua còn em như 1 Nữ Hoàng bá đạo luôn muốn dành thế chủ động trong mọi tình huống, như 1 vị Nữ chúa Võ Tắc Thiên chủ động khêu gợi, chủ động các tư thế, chủ động lột đồ, chủ động BJ, chủ động...... làm tình, đến với em thì chỉ cần nhấc cái chân là biết sà vào lòng, nhấc cái tay là có ngay cặp
Vú sửa đưa tới, con ku rục rịch là có ngay đôi môi phục thì ngay trên ghế. Đến với em thì em sẽ dẫn dắt từng bước một, từ ghế sô pha đến bồn tắm, rồi lại ra đến giường massage, rồi lại ra tới phao làm nuru đinh cao. Mọi chỗ mọi nơi đều được em chăm sóc chu đáo.

Đặc biệt đã đến với VTT 18 là phải thử chơi phao, Nuru trên phao cực gắt, mọi tư thế trườn bò y như phim JAV, tuyệt chiêu cuối WC cực đỉnh đã thất truyền mà hiếm có ai thi triển được đỉnh cao như vậy. Thế nhưng phê nhất là gì anh em biết không ? Đó là màn CIA thần thánh, em như nuốt luôn con ku, muốt tới giọt cuối cùng. Bắn xong tưởng bay luôn con ku ấy chứ hehe. Lưu ý là anh em tuyệt đối không chơi ấn đầu của em lúc bắn nhé, em nói chơi kiểu vậy em cắn đứt ku luôn B33. Chơi nhẹ nhàng lịch sự thì sẽ được full service nhé

Ưu điểm: kỹ năng cao thuộc dạng gần như trùm cuối, phục thị chủ động, hiểu tâm lý khách hàng​
Face : xinh xắn, dễ thương, Dam dang cô nương​
Da: trắng mịn​
Body: cân đối có da thịt ôm ấp cực phê, các vòng đều ngon, vú sửa, mông to bóp đã.​

Lại bận tiếp, tí viết tiếp cho anh em hehe

Số tiếp theo chia sẽ cho anh em là 1 con số đặc biệt mình đi đầu tiên ở Queen khi Queen trở lại

Queen số 26: biệt danh Nữ Hoàng Dâm Thủy

Lại là một con số đầy quyến rũ với X, nếu dùng 1 từ để hình dung khái quát về em đó chính là HOANG DẠI. Thật vậy, đến với em thì không hề có đường lối, cách thức hay bài vở nào cả, chỉ là Bản năng Hoang Dại, Hoang Dại và Hoang Dại của 1 dâm nữ khát tình, làm tình theo bản năng vốn có của 1 người phụ nữ đang rạo rực vì sung sướng, có lẽ X cũng may mắn khi gặp em vào những ngày đầu tiên em đi làm Massage tại những ngày đầu tiên ở Queen, cái bản năng của em sẽ trỗi dậy dựa theo cảm xúc mà mình đem tới. Đến đây lại thêm 1 lần nữa phải nhắc đến Phao, những gì tinh túy và sung sướng nhất sẽ được em thể hiện trên Phao với sự hòa quyện đê mê từ 2 cơ thể, từ sự làm tình theo bản năng Hoang Dại như 1 con báo cái khát tình, cảm giác như đang đi săn và chinh phục đấy các anh em ợ. Nhưng cái tuyệt vời nhất của sự chinh phục anh em biết là gì không ? biết là gì không nè ? Ực uống miếng nước để nói tiếp nè yociexp15 chắc anh em cũng đoán ra phần nào với cái biệt danh rồi chứ hễ, đó chính là dòng nước dâm thủy của em gần như vô hạn, từ lúc đầu róc rách như làn suối nhỏ, đến phần thăng hoa như dòng sông mênh mông, và cao trào thì Phun xuất như dòng thác lũ, lâu lắm rồi mới có 1 nàng thơ với dòng nước mạnh đến thế, ướt đẫm cả bàn tay và giường. Tất nhiên không thể thiếu âm thanh hifi sống động chân thật của em muốn banh cả phòng hòa quyện vào làn nước ấy càng tô vẽ thêm sự thỏa mãn khi chinh phục được Nữ Hoàng Dâm Thủy

Ưu điểm: kỹ năng hoang dại theo bản năng, nước nhiều lênh láng, âm thanh rên to banh nóc​
Face : xinh cười dâm, vú to​
Da: trắng mịn, láng​
Body: cân đối các vòng, không quá ốm nên ôm rất đã​
Queen số 39: biệt danh Nữ Hoàng Ngây Thơ

E hèm nói đến em này thì X đánh giá là tiềm năng phát triển rất cao với Face thuộc hàng xinh xắn đỉnh chóp, body căng đét của gái mới lớn, kỹ năng trong quá trình hoàn thiện nhưng vẫn đầy đủ bài vở, bảo gì làm nấy ngây thơ vô số tội, nhưng khi vào cuộc chơi thì chậc chậc súng cướp cò với em lúc nào không hay đó nha. Cái khoái nhất là cặp ngực căng tròn khi bú mút thì e rên nhè nhẹ vì sướng, cặp mông bóng mẩy khi lòn tay từ mông vào khe suối thì em đã ướt át từ lâu rồi, với bé 39 Nữ hoàng ngây thơ này thì các anh em phải tiếp cận nhẹ nhàng, tình cảm, đem đến cảm giác dẫn dắt, dìu dắt em từ từ không nên vội vàng vồ vập sẽ mất đi cảm xúc và khoảnh khắc sung sướng phía sau

Ưu điểm: Face xinh, non not​
Face : Face xinh thuoc hang nhat nhi o day​
Cao : tầm 1m63​
Da: trắng​
Body: ngon ngot tu xuong​

Sửa lần cuối:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Huhu, đợi a lên bài mãi á yociexp39yociexp39

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
Ối dồi ôi, đợi bài như thế này mãi, tks bác X

• Like

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Ước gì có nhiều ae đóng góp dc những bài bổ ích như vầy để ae bớt lăn tăn sụp hầm

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,836
4,604
30 ₿
Cập nhật 10-18 cho ae, tí rảnh viết tiếp

• Like
Điểm cảm xúc: heouuu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,836
4,604
30 ₿
Đi xong mấy số, viết xong cái bài hao hết 99 năm công lực B09

• Like
Điểm cảm xúc: Massageluver

ATRam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/19
Chủ đề
1
4
2
26
0 ₿
Hóng mãi của bác X luôn á, hehe để cuối tuần này em công tác về là đi giải stress cuối nới với Queen luôn, nhất là số 18 + 39, nghe là thấy đê mê rồi

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,836
4,604
30 ₿
Làm cặp super 2 bé luôn à keke

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Report có tâm quá luôn . Số 26 nghe đã nha.

Bé nào nhẹ nhất để biết lúc vào ẵm cho dễ nè @MrxXx ơi?

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,836
4,604
30 ₿
Vậy làm 2 suất mỗi suất 1 bé kkk