Bình Tân LIST Số Không Thể Cản - Đơn Giản Không Thể Sụp ( Mời ae quẹo lựa cho kỳ lễ 30/4 - 1/5 )

Lượt xem: 3,090

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Lời Nói Đầu
Tui đi DBBT cũng khá lâu rồi ! Từ thời 2k18 2k19 gì đó lúc còn cặp song sát 52 59 (cũ nha)...thì nơi đây luôn là địa diểm an toàn theo quan điểm của tui. Nay rảnh giành tí thời gian và kinh nghiệm bản thân để Report bài này hy vọng giúp được ae chút ít trong công cuộc ăn chơi đầy đam mê nói chung và kỳ nghĩ lễ hoành tráng sắp tới nói riêng :p.

Cái sườn cụ thể gồm các mục sau : Face, Phụ tùng ( v1234), Service, Thái độ..........Có em mạnh phần này nhưng yếu phần kia...Viết rõ ràng quá thì mấy em đọc được chắc sẽ buồn...Mà nói giảm-nói tránh-nói ảo thì có lỗi với ae đồng môn quá ! :D...Thôi thì cái sườn z đó !
Ae thấy tui bỏ khúc nào thì ngầm hiểu nhen =))

* 2 Số Khắc Cốt Ghi Tâm :

22 - Dáng Ngọc Vấn Vương :

59 - Không Chỉ Là Thích :

* List số HOT :

38 - Cặp Mông Tản Thần :

-Face : Mặc dù em sn 96 nhưng nét vẫn còn ok...ko già dặn như độ tuổi...đặc biệt môi trề trề kiss cực sung sướng...Nay thấy em cắt mí lên nhìn đẹp hẳn ra luôn =)) Có cái bớt nhỏ trên mặt lúc nào gặp tui cũng làm cái '' Chụt !!'' =))

V1 : Dạng cam lai bưởi, tròn tròn trắng phếu mềm mịn, nhồi bột rất phê ;)

V2 : Có lipit...em thuộc dạng ng tròn tròn múp múp lúc gặp gần nhất thì em ngồi tui thấy phần này hơi giống con đuông dừa =)) Cơ mà nay em giảm cân hay sao ý...thấy đăng zalo mặc bikini muốn chảy máu mũi...Chuẩn form trái hồ lô luôn !

V3 : Đặt ''cực phẩm'' tại chổ này nha !! Căng tròn, tràn viền,đã z còn vểnh vểnh...đi cà lắc cà lắc thấy ghét ghiaaaa !!! Trắng không tùy vết...Chống chị định mấy ae quá cuồng gu mông...gặp cặp mông này không khống chế cảm xúc được là Locker xông cửa bế đi đấy :)

V4 : Vẻ ngoài cũng ổn ,bên trong máy thủy cục bơm liên tục :))

-Service: Khỏe tạm ổn...Mệt đầy đủ trừ WC CIA, Best skill '' Nút Thịt ''...Phê má hú luôn !!...bé 59 cũng có skill này nhưng mới học được 1 2 chương đầu thôi..còn em Yế* V* này thì luyện tới mức xuất quỷ nhập thần rồi...Vì sao ?? Ngoài nút bằng môi và lưỡi em còn bonus thêm cả răng lên nữa...Và biết xoáy vào những chỗ nhạy cảm của khách nữa :D

-Thái độ : Ân cần phục vụ, chiều ý khách...NGOAN !!!

''Cơ mà nghe thông tin em làm xong hồ sơ...chắc tháng sau đi xuất ngoại rồi...hơi buồn :( Skill đó mà thất truyền chắc tui tiếc lắm,hy vọng 59 luyện thành công !! ''

19 - Nữ Hoàng TATOO

Face : Đẹp theo phong cách cá tính, đặc biệt kèm theo giọng quê Vĩnh Phúc nữa, mở miệng cái là tan chảy cmnl (rất ấm áp),...em dáng ngưởi cao ráo (1m6-1m64 gì đó ) form ok,...hình xăm rất dẹp và đúng chỗ chứ không rườm rà rối mắt.......

V1 : ''Cực Phẩm'' Em sn 97 bằng tui cơ mà chỗ này nó như gái 17 18 á (mà to nha,tràn bàn tay á)...Tròn theo form giọt nước luôn, rất săn luôn...đã vậy ti còn thụt...chẹp chẹp cái nó căng ra búng lên nhìn yêu thiệt chứ B25

V2 : Không có lipit, nhưng 2 viền nó tròn tròn cong cong ôm rất phê

V3 : To vừa và mẩy.....Vỗ phát phòng đối diện nghe luôn !!

V4 : Nhỏ,khít,ngoại hình cực kỳ đẹp và cuốn....Tui như muốn úp mặt vào sông quê luôn !!!

Service : Khỏe rất bài bản,có lực...em dạng người lớn con so với phái nữ nên chỗ này đấm max lực ( dành cho mấy ae thích khỏe) ,Mệt thì đầy đủ trừ WC CIA,nhưng yếu phần kiss môi....Em vẫn chịu kiss nhé...chỉ là em ko biết kiss thế nào thôi chứ không phải không muốn !!!

Thái độ: rất tình cảm, thủ thỉ mấy cao bằng giọng Bắc hơi lai Nam muốn rụng rúng.....

17 - Búp Bê Chao Mi Ao

Face : Dễ thương cực kỳ, cute hết số luôn....Lựu đạn!! Gặp là muốn chạy lại ôm hôn 1000 cái cho phù má em luôn !!! Tự nhiên giờ ngồi viết rp mà thấy nhớ ghê luôn...Hổng lẻ phi về sài gòn làm phát ON2 nói thiệt á chớ !!!B25

V1 : Size cam nhưng tròn vo úp lòng bàn tay vô ấm ấm khó tả, như có luồng điện chạy lên não cảm giác HIGH vài lồng.

V2 V3 : Hợp với dáng người nhỏ nhắn của em....nói chung cũng ngon đối vs ae dễ tính....khó tính chắc cũng thấy ngon luôn :p

V4 : Ổn áp,róc rách,rò rỉ thôi chứ không tuôn trào ( chắc do cơ địa )

Service : Khỏe tạm ổn do người bé bé xinh xinh....Mệt đầy đủ trừ WC....Cực phẩm ở màn đi Thái và lưỡi khắp người..Anh em nào da mỏng và nhạy cảm thì viết di chúc đi !!...Da dày như da trâu cũng nghe phê luôn nha :D Màn Nuru thì từ tốn hờ hững khiêu gợi rất kích thích....Khúc 69 còn lòn tay xuống chà chà bụng khách nữa...Tui hông biết ai chỉ em chiêu này chứ nói thiệt không có tác dụng gì đâu , mỏi tay em thôi nha Pé :)

Thái độ : Rất nhí nhảnh kiểu hồn nhiên, líu lo suốt thôi :D, rất chăm chỉ trong công việc....Chịu khó lắng nghe khách !!!

09 - Cựu Chiến Binh - Sư Phụ Bình Tân

Face : Không xinh lắm...chứ nhìn cũng dễ sương sáng nước à nha...Do em ốm quá nên nhìn cũng hóc hác xíu !!! Tui gặp em lần đầu hồi năm 2020 lúc đó em cũng tròn tròn...nhìn dth hơn giờ nhiều...Ráng ăn lên ký Pé Th* ơi !!! :p

V1 : Công nghệ 4.0 nhưng không quá cứng..

V2 : Size siêu mẫu cmnl, Thấy của Ngọc Trinh :D

Service : Khỏe ổn đủ bài, cái tay nhỏ nhỏ như que cây mà đấm cũng lực phết....Service full bài ( quét WC chắc tùy khách,tui là người may mắn :D ) ,Có cái skill mà mới vô gặp em cái em ngậm viên kẹo bạc hà xong mớm qua bằng nụ hôn kiểu Pháp nữa...Đúng là sư phụ của mấy em DBBT =)) ....Cực Phẩm ở bài WC và BJ...cái lưỡi không thể mềm hơn...mà còn đi chậm rãi thêm phần kích thích nữa :) XIN LỖI !! Cho tui hỏi có tầng mây thứ 10 hôn ???

Thái độ : Chịu pha trò bắt chuyện với khách, ríu rít suốt thôi, cái này hợp với ae thụ động nè...Vô gặp em di..em cầm cương nảy mực dắt cho hết cuộc hành trình =))

**** Mấy bé còn lại tui đã book qua 1l hết rồi...Cơ mà chắc do ko trùng gu hay sao á...Nên không nhớ cặn kẽ như mấy em trên kia hết được !! Mà nói chung đi DBBT khả năng sụp gần bằng 0...Chẳng qua có em yếu tay nghề nhưng bù lại thái độ của dàn thợ bên đây rất ok !!! Sự chuyên nghiệp đến từ dợ THẮNG B36 ''Thái Độ hơn Trình Độ''....

Nếu có vấp thì tui nghĩ khả năng các TH như sau :

1.
CSVC : Có thể xuống cấp bất thình lình...nguyên nhân do ngày nào cũng có một lượng khách đông nhất định....Thứ 7 Chủ nhật thì thôi rồi như cái chợ.....Cái gì xài quá nó cũng hao...xài nhiều hao nhiều..nên ae cứ xuống góp ý thẳng Quản Lí Thắng để kịp thời khắc phục cho ae đi sau nhé...Còn khó tính quá thì đổi phòng !!!

2.
Thái độ LOCKER : Mấy lúc khách đông lu xu bu quá nhiều khi ae rối não...Không chăm mình như lúc bình thường được...Mà vội vã hối hả chạy hết phòng này phòng kia thì việc qua loa là điều có thể chấp nhận được đối với ae dễ tính như tui !!

***Đôi dòng bức xúc : lần tui đi 59 lúc 15h thứ 5 ngày 21/4 - Cực kỳ tức tói với cách làm việc của LOCKER .... ( xin được giấu tên )...Mặc dù độ uy tín của tui tại DBBT không nhiều thì cũng có chút chút....Nhưng em vẫn ko lơ là việc canh phòng....OK!!! ĐIểm 10 cho sự CHUYÊN NGHIỆP....Cơ mà em có não không z?? Mới vô room 15P đang trần như nhộng nói chuyện với Pé 59 thì em đưa nguyên cái mặt vô canh...Em canh gì?? Mới start thì làm được gì?? Phòng thì im re có tiếng thét đâu?? Mịa thiệt chứ đang nói chuyện say đắm vs em 59 cái chả ló cái mặt vô...tui FACE TO FACE với nó mà ngại thấy mịa luôn...Đã vậy còn tầm 25 30 giây mới chịu đi ??? Tính đứng dậy tip cho Pé 59 về rồi mà Pé níu kéo chứ ko cũng GET OUT...Cọc Thiệt Sự !!!!

CÁM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỌC HẾT BÀI !!! Chúc anh em có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ và trọn vẹn bên gia đình, bạn bè, người yêu và mấy bé KTV tại DBBT nhé !!! THAT IS ALL !!!

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
B36B36B36Nàng Thơ 17 Hãy Đợi JL tới Ngày 1 Tháng 6 Nha ^^!

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
300
76
1 ₿
Ủa, có dụ canh phòng luôn hả ta, giờ mới bít lun á.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
@Vương Ưng Phong có khi nào locker thèm bác ko vậy, kkk. Thanks chia sẻ của bác, định di cư hay sao mà để lại list vại

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ở khu tui sống mà nói chuyện kiểu này là tiếng trước tiếng sau đắp chiếu quấn khăn lun....B68

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nay may mắn trúng CODE banh bóng, tới công tới chiện luôn thiệt luôn áh.
Xíu sáng dậy mục dục căn y roài lấy 3 tờ giấy ghi vào [17] - [22] - [59], ghi xong xếp nhỏ lại làm tư roài lắc lắc cái tung lên bốc chọn, trúng số nào sẽ gặp PÉ đó :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: Tigerbac