Q.1 - Lỡ hẹn cùng em | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Lỡ hẹn cùng em

Lượt xem: 892

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
51
39
0 ₿
Chào các bác
Đây có thể là lần lỡ hẹn cùng bé ba của tui, đặt lịch xong phút cuối bắt tăng ca làm phải gọi hotline bảo hồi lại để bé lên tua nào xong anh ghé, một giọng nói khá là chân tình nói khi nào đến anh cứ gọi bên em sẽ cố gắng sắp bé sớm nhất cho anh. Chỉ vậy thôi tui đã kết cái dịch vụ chăm sóc khách của Dubai rồi. Nay tan làm trể cũng giữ lời hứa mà lần này thấy không muốn làm ảnh hưởng đến tua của bé nên tui phi thẳng lên luôn tới nơi vẫn hỏi số bé mà tận 1h nữa mới xong nên đi tua luôn bé khác xem thế nào.
Cảm giác nhớ nhớ bé cứ kéo theo đến lúc tui được đưa lên phòng và sau hồi xông hơi ra một bé khác theo tua lên, có vẻ từ đầu tui cũng không cảm xúc lắm vì không được gặp bé của tui nhưng sau lúc nói chuyện rồi gợi mở của bé 39 thì tui lại được thêm một cảm giác mới mới. Cách chăm sóc và tiếp chuyện vẫn ân cần , chăm chút đến tui . Em có một chất giọng khá đặc trưng nhưng vì thế làm tui lại phải chăm chú hơn vào em. Đến lúc tắm em đưa tui vào một cảm giác nó lênh đênh khi tui vừa được chăm sóc vừa được thoải mái khám phá , yêu nhất là em cho tui được húp lẩu ngay trong bồn, kèm theo cảm giác em đang phê pha rên lên mà tui lại muốn bắn luôn trong bồn luôn đấy chứ, nguồn nước của em làm tui lại hứng lên vô bờ cứ càng lúc thằng cu nó cứ cửng lên không thể nào xuống nổi, em đáp lại bằng màn bj lút cán phải gọi nó sướng tận, thêm phần đá bi em làm không thể nào tê tái hơn cứ từ từ mà hưởng thụ với em tui lại phê pha đến lúc tui bắn thì như là xã mọi cảm xúc sướng ra , từ đó tui mới nghiệm ra rằng đồi khi xúc giác chỉ là một phần còn thính giác cũng là một phần kích thích hơn nữa.
Vừa lên giường tui muốn tăng thêm phát nữa nhưng chợt thấy giờ có lẽ sẽ không ổn lắm mới out xong thì làm liền nó sẽ kg đã lắm nên tui nằm sấp để em massage, mà em bảo tui nằm ngữa đi cho thoải mái đúng là thoải mái hơn, em xoa bóp như là đang chuẩn bị về vậy, xoa tay chân đầu một hồi, tui nghỉ vậy là xong rồi sao. nhưng mà sau đó em bảo tui nằm sấp và màn massage khỏe em mới thật sự bắt đầu, cực là thoải mái nhẹ người và tui từ từ đi theo cảm giác phê pha của những viên đá em chà lên người , vừa ấm vừa sướng một hồi rồi bắt đầu em khởi động màn thư giản lần 2
Tiết mục thư giản này sướng nhất phần khởi động có lẽ là ưu thế của em, mấy bác cứ mà nằm mà hưởng thụ không cần phải vận động nhiều, em không làm thất vọng đâu, tui nằm mà muốn out luôn chứ kg chịu nổi lúc em dạo đầu rồi, đến lúc nằm ngữa thì em bắt đầu bài nuru kèm theo âm thanh hifi gây ra như cả khu này là của mình , em rên mà tui nghỉ cả dãy phòng chắc nghe nếu kg cách âm ấy. Tui lại thích cái cảm giác ấy nên từ từ tằng tốc xoa bóp bốc hốt em đến khi out phát 2 thì nó sướng tốt cùng. Một cảm giác lạ mà sướng khiến tui cứ nằm mà phê pha một hồi, em lại xoa bóp tui rồi đưa ra tắm .
Cảm giác nó là lạ và cực thoải mái khi bên bé 39 có lẽ khi đổi gió thì gặp bé chắc hợp nhất
Lúc về tranh thủ làm tô bò kho lấy sức, gửi bé tip trên phòng rồi xuống nghỉ ngời tầm tý mới về nổi.
Riêng tui thì 39 có vẻ một cô bé sống hết mình về công việc này, nên lúc làm tạo cảm giác rất thoải mái nhé mấy bác.

Bazoka

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
1/8/19
Chủ đề
21
112
82
27
0 ₿
nào gặp bé cho bazoka gửi khẩu súng pháo nhé bác

Massage Dubai Quận 1