Lỡ yêu gái massage

Lượt xem: 9,445

toidauhaytoido

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/9/15
Chủ đề
1
2
2
36
0 ₿
Thưa toàn thể a e maxat chả là thế này e có thèng em không biết thế quái nào nó lại yêu 1 em gái massage miền tây,e đã khuyên đủ mọi kiểu ,nào là vì nghề nghiệp, sự nghiệp, công danh, tiền bạc vs khách nào các em ấy cũng phải chiều khách nên chú đừng có ảo vọng mà em nó thì nó bảo là con này k phải thế đâu? Nó làm cai này là do hoàn cảnh,bla..bla....rồi là e này ngoan k chơi bời hay đua đòi gì...sau hôm 14,nó có tặng quà cho con này,và con này từ hôm đó đều né thèng cu em.nó nt bảo vs cu em em là:e sợ anh yêu e rồi anh khổ...

Đó từ hôm đó đến giờ cu e cứ ngẩn ngơ,mất ăn mất ngu,e khuyên thế nào cũng ko đc,khổ nỗi nó cũng ít va cham
mong các cao niên nào có kinh nghiệm chia se giúp e để e cứu vớt thằng cu em mình với :(. Làm sao để nó hết yêu e gái massage này. Buồn vì nó quá nhiều, gia đình cũng vậy nè. Nó chơi thì không sao, yêu gái matxa thì mệt à.

• Like
Điểm cảm xúc: Du plt and boycondon560

ICAR

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
5
13
13
0 ₿
Dễ thôi dẫn em nó đi Massage thêm nhiều chổ , nhiều số hot , qua Minh Tâm LDQ , đến Viễn Đông , nghé Đại nam , Tân Thủ Đô , về lại Tân Đông Kinh nhớ mang theo tiền coi như hoc phí.

• Like
Điểm cảm xúc: honthuanhaulamchi

honthuanhaulamchi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/9/15
Chủ đề
0
1
3
36
0 ₿
Thưa cụ, theo phương diện bản thân em nghĩ nghề matxa ko xấu, cụ nên xem xét môi trường cô í làm việc như thế nào.

Nhưng cụ cũng đừng nghĩ tất cả các cô gái làm nghề massage đó thì đều làm nghề phụ abc, tội cho các cô í. Có chăng các cô í khôn khéo hơn trong ăn nói, biết chiều chuộng hơn.Còn cụ thích thì làm vài cái test với e kia đi, cho anh nào đi massage, để e đó massage, rồi buông lời ong bướm, em í nếu thực sự ko ăn chơi đua đòi thì chắc biết cách từ chối, còn nếu đúng là cái thứ abc thì kiểu gì cũng cắn câu thôi. Hi vọng bác sẽ hiểu

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Hỡi thế gian Tình Là Gì mà khiến con ngta đau khổ :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Vân

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Em gái này rất tốt đấy, dù bất cứ lý do gì ko biết thật hay sao nhưng ít nhất em cũng tránh xa em bạn, điều đó chứng to em cũng ko muốn tiến đến với em bạn, nếu em mà chịu thì mới có vân de còn ko thì cứ để bình thường đi. Còn em bạn từ từ cũng sẽ bình thường thôi, bạn có thẻ dẫn em đi các chỗ khác thay đôi phong cách khác. Ai đi massage cũng từng có 1 thời cam nang em gái massage ah

• Like
Điểm cảm xúc: nguyendaiduong and Thai Salem

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,704
1,217
0 ₿
Tình yêu ko phân biệt giai cấp và cũng như ko có giới hạn. T cũng từng gặp nhiều trường hợp kết hôn với ktv massage rồi, nghề matxa tuy nhạy cảm và ko hay ho gì nhưng ko phải nghề phạm pháp xấu xa cho nên nếu 2 bên yêu nhau thật lòng thì hãy giúp họ vượt qua nghịch cảnh! Theo t thấy thì em ktv này cũng có chút cảm tình với thằng em của bác, cho nên hãy xác định xem em ktv này có yêu thật lòng ko? Nếu có thì tác hợp cho 2 đứa!

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
mới sáng ra đọc bài của bạn thiệt là não lòng, mình cũng đã có 1 tg rơi vào tình trạng này :((

• Like
Điểm cảm xúc: Tinlee

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Nếu bác nghĩ em bác chưa va chạm nhiều thì giờ bác kéo em bác đi va chạm dữ dội vào. Đi nhiều thì sẽ có suy nghĩ khác thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: nguyendaiduong

thanhtrong48

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/8/16
Chủ đề
1
4
1
32
0 ₿
mình cũng vậy nè yêu rồi chia tay... tuy mình biết yêu vậy khổ lắm nhưng mình nghèo cô ấy bỏ mình ngai. không có theo bạn cả đời được đâu

Du plt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/15
Chủ đề
0
6
2
35
0 ₿
Sao có cái nhìn về gái massage ấu trĩ quá vậy mấy bác, vì cuộc sống mưu sinh, cơm áo gạo tiền, hoàn cảnh khó khăn, chứ ai đời giàu sang, có của ăn, của để mà lại làm massage mang thân xác cho thiên hạ nhào nắn thân thể mình làm chi, nghề nào củng có ng xấu ng tốt, đừng quơ đùa cả mắm như thế, tội cho mấy e nó bác à

• Like
Điểm cảm xúc: Tinlee and shuta1320

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
đa số các e ms đều học vấn ko quá cấp 2. Tốt nghiệp cấp 3 là cực hiếm. Có ĐH hay CĐ thì vô cùng hiếm và các em này cũng ko muốn nói là có bằng này bằng kia, vì sợ khách nghĩ sao có bằng này mà lại đi làm nghề này. Lúc vào phòng massage 2 người thì dễ bị cảm nắng, chứ quen ra ngoài nói chuyện thì chán ngay thôi. Chỉ có rất ít các em có nhận thức xã hội tốt để trò chuyện.

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Bác chọn mấy em teen 19-21 tuổi ấy, toàn tốt nghiệp cấp 3 hoặc trung cấp nhé. Tui gặp dc vài em như vậy rồi nhưng toàn làm hj thôi dù là khách quá trời quen luôn.