lộc phát cùng em 68-vắt cạn giọt cuối cùng

Lượt xem: 1,115

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Được hôm rảnh rỗi vắt chân lên trán xem đi đâu chơi thì sực nhớ có công việc ở bx miền tây mà gần đó thì còn đâu khác ngoài mái trường xưa DUBAI BÌNH TÂN
Gần 15h mình vác con chờ-ym động cơ 31 xuân thì lóc cóc lên đường. Từ nhà chạy lên cũng tầm 15 cây , đường thì nắng chỉ mong nhanh nhanh tới nơi
Vào gửi xe xong lên gặp lễ tân book vé, trong lúc ngồi chờ locker setup phòng thì ngồi làm ngụm nước và tám chuyện với anh trai quản lý

Phòng đã xong mình theo locker đi vào thang máy. vừa vào thang máy nghe mùi lá xông , xả ..là thấy thích rồi
lên tới nơi dặn locker bảo bé cứ thong thả tại mình còn xông hơi
Do mình tới sớm quá hay sao mà phòng xông hơi còn lạnh tanh phải ngồi chờ 1 hồi mới có hơi mà cũng k nóng mấy. nhưng bù lại mùi lá xả xông lên khá phê. -> anh locker chú ý mốt bật trước để ae khỏi phải chờ nhé yociexp88

Xông hơi xong ra trò chuyện sơ sơ thì biết bé tên 1 loại màu sắc và quê miền tây. mà ta nói gái miền tây nó service cỡ nào rồi đó kkkk
Ráo mồ hôi bé chủ động tắt máy lạnh rồi vào tắm. kỳ cọ các thứ. lúc tắm bé tắm khá kỹ các ngóc ngách là thấy ngon rồi nha
Tắm xong ra lau người rồi bé bảo nằm ngửa rồi bé massage đầu cho...trong phòng có tiếng nhạc du dương, mình nằm nhắm mắt để bé massage đầu, phía dưới thì túi thảo dược ấm nóng ngay gáy... Chill gì đâu luôn á mọi bực bội lúc chạy xe nắng nóng tan biến hết. Massage đầu xong thì lật lại massage khỏe.

Massage khỏe : Bé đấm khá tốt, từ chân , tay , vai , lưng . rồi bonus thêm màn bẻ người kêu rốp rốp phê gì đâu. rồi đá nóng rồi chườm túi -> bao nhiêu mệt mỏi được xua tan
Xong xuôi bé báo là đi du lịch Thái Lan nha anh . Đang nằm chờ thì bé dắt mình đi đường lưỡi qua thái. Đi từ chân trái lên mông rồi lưng rồi đường mòn lối mở lên cổ tới tai. Ui ta nói nó nổi hết da gà da vịt lên. lúc bé liếm mình nghe mùi listerine thì ra trong lúc chờ bé dẫn đi thái bé ra súc miệng -> điểm cộng lớn cho bé yociexp111yociexp111yociexp111

Lên tới tai xong bé lại đi từ trên xuống theo bên phải. đang nằm phê thì đường lưỡi tinh nghịch đi vào hẻm núi giữ 2 chân trời ơi phê lắm à nha. bé lướt từ bi lên tới lưng. rồi đi ngược lại và dừng ngay hoa cúc mà bé tấn công...huhu em làm vậy anh...anh..sướng chết sao kkkkk :D
cho xem trailer trước vậy thôi rồi bé bắt đầu đi bài Thái. bé đi khá kỹ. cũng đi theo vòng từ chân lên trên rồi từ trên về lại chân rồi mông.
đi xong 1 vòng bé lau dầu và lại tiếp tục đi lưỡi như lúc nãy . Rồi bé lại tiếp tục thăm hoa cúc của tui.

Sau đó bé bảo nằm lật lại. bé tiếp tục đường lưỡi từ chân lên bi , lên ti, mình ham hố quá tính chụp bé dí vào thằng em mà bé bảo từ từ chưa tới lúc thư giãn nha a hihi tại tui ghiền quá rùi mà. bé lại bò xuống lick bi. đang phê thì bé cúi thấp hơn nữa. mình nhanh trí triển khai thế rùa đực ngửa mai. tứ chi hướng lên trần nhà. bé tiếp tục liếm phía dưới hoa cúc. thằng em tui nó muốn bùng cháy luôn

Rồi tưởng tới thư giãn thì bé lại dẫn đi Thái lần nữa mà lần này là nằm ngửa. kakaka. đi Thái chơi lần 2 rồi phải về nước thôi em ơi
với những kỹ năng dọn WC , ngậm bi , vuốt vụ , xe ti...thì tui đang nằm tận hướng + sờ mó bé tận hưởng thì bé thi triển chiêu băng tâm, dùng listerine mà bj. ta nói nó the mát tột đỉnh

Sau 7 7 49 skill được thi triển thì Nhím tui out trong sung sướng. lúc đang out bé phối hợp rất tốt với 2 viên bi. rồi lúc ra hết bé còn vắt thêm 2 cái nhẹ làm mình cứ giật mình này nảy kakaka

nhìn đồng hồ ui cũng trễ rồi. tắm lại rồi bye bé. lúc trên đường về mà cứ dư âm cười suốt thôi.

--------------------------------------------------------------------------------------------------
Đánh giá bé 68
v1 : cam
v2 : hợp lý
v3 : vỗ đen đét
v4 : khám phá 1 chút à
service : kinh nghiệm gần 1 năm nhưng trình phải 5 năm là ít
làm việc có tâm . đường lưỡi đi khắp mọi ngóc ngách

các bác hãy ghé qua và book em nó để hiểu được cảm giác như tui nhé kkkk
--------------------------------------------------------------------------------------------------

TIP = TIC
Locker + giữ xe cafe

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Mụi cảm ơn huynh vì bỏ tgian viêt report rất có tâm. Vấn đề phòng xông hơi chưa được nóng cơ sờ sẽ sớm khăc phục ạ

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,538
30 ₿
sướng trym ghê nhen, đi ko rủ ta hận yociexp38