Cần Thơ Lời chia tay

Lượt xem: 1,318

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Xin chào quý ae trong giới ms này. Nay tiểu đệ xin gác kiếm từ bỏ trốn thăng hoa này về quy ẩn đây kkk.
Trước khi quy ẩn mất tích nay xin được phép kể về buổi hẹn hò cùng ny số 16.
Tham gia event được 1 code free onssen. Do cũng khá bận cũng không muốn đi. Nhưng mà bỏ thấy cũng uổng nên thôi cũng cố gắng sắp xếp để ghé cs.
Do book trước nên 18h mình đến cs là được mấy a nhân viên đón. Được a nhân viên dẫn lên tầng 2. Bình thường đi tầng 1 k à. Nay được a nhân viên này dẫn lên. Mới hỏi a nhân viên này tầng 2 này có khác gì với tầng 1 k a. A bảo yên tĩnh hơn. Lúc trải nghiệm nó yên tĩnh thật. Bước vào phòng thấy phòng êm nhe khá rộng mặc dù chỉ đi vé onsen 1 k biết có ưu ái gì k nữa. Nói chung mấy a nhân viên ở đây tận tình, vui vẻ.
Bước vào phòng t nằm đợi em vào. Em bước vào có vẻ bất ngờ. Ủa đi đâu đây nữa vậy. Sao k ở nhà ngủ đi vô đây chi. Em sờ t làm gì nóng hổi vậy. Bộ muốn bệnh hay gì rồi nè. Thôi kêu qua xông đi cho ra mồ hôi cho khoẻ tý e làm cho mệt lại. Thế cũng qua xông tý, tý em bước vào t nhường ghế cho e ngồi e nói e k ngồi ghế ngồi trên đùi à. Xông tý vậy khoẻ hơn. Em nói khoẻ r he giờ tới em. Ra lâu mồ hôi, ôm nhau trao nhau những nụ hôn thật là tình cảm 1 hồi đi tắm. Do mới tắm sạch sẽ thơm thơ ở nhà rồi nên qua tắm cho bé cũng bài bản lắm như lúc trước bé tắm cho mình vậy đó. Xong qua giường chiến tiếp. Cx gì đến cũng đến.
Câu chuyện dài lắm kể vắn tắt vậy thôi.
Từ không biết gì về tg ms này. Và biết đến nó cũng trải qua 1 tg. Ib riêng cho a Ngũ Phát 92. Được a tận tình chia sẻ. Từ khi biết về ms chỉ đi ms ở cơ sở DB CT. Tại vì tin tưởng sự uy tín của DB. Hy vọng cơ sở sẽ càng phát triển.
Hẹn gặp lại.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Chẹp, chia tay cuộc chơi sớm vậy bác =))

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Để tui xem ông bạn quy ẩn được bao lâu ! kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
chia tay hôm nay, mai lại tái hợp, rồi lại chia tay rồi lại tái nạm hehe

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
424
409
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Minh97 đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ ! Chúc anh nhiều sức khỏe và sớm quay trở lại ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương