Lối cũ ta về 27 tb3

Lượt xem: 1,506

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Hôm nay xếp bị ốm thế là mình xách xe trốn ra ngoài chơi. Chạy bâng quơ sao lại đến ngay thái bình 3 rồi. Đã đến đây rồi thì vào làm khách thôi. Vẫn khung cảnh quen thuộc khi mình bước vào. Mình thì cứ lặng lẽ mua vé xong lên phòng ngồi đợi thôi. Đợi chút xíu thì em cũng vào, lễ phép chào mình. Mình chào lại em xong vẫn cầm điện thoại vọc xíu. Vì bữa nay không có hứng mát xa, chỉ có hứng mát gần ah nên cứ thong thả xíu. Em vẫn kiên nhẫn ngồi đợi, mà ngồi lên đùi mình chứ không phải ngồi giường nha. Hehehe. Đến lúc mình lấy tay vỗ vỗ mông em thì em cũng đứng dậy. Em giúp mình cởi bỏ y phục để xuống tắm. Em tắm cho mình thì cũng bình thường, không gi đặc sắc.

Đến khi lau xong lên giường thì đến màn thư giãn mà nãy giờ cả 2 cùng chờ đợi. Mình đoán vậy hihi. Mình cũng đợi mà em cũng muốn mình nhanh ra. Hahahaha. Mình nằm ngửa ra nhằm mắt tận hưởng cuộc sống muôn màu. Em lấy tay đưa từng đường, từng đường khắp cơ thể mình. Người mình nóng ran như bị cả đàn kiến tấn công vậy. Nhưng không phải tấn công ồ ạt mà là du kích, lâu lâu phải sởn gai ốc lên luôn. Và chuyện gì đến cũng phải đến. Giờ không chỉ là đôi tay em vẽ vời nữa rồi mà em đã chuyển qua xài skill cuối. Em bắt đầu liếm nhẹ nhàng và hôn đừng đợt một. Sau dần em Bj nhẹ ngậm đều và bắt đầu phần chính. Em lộ rõ nguyên hình muốn bức tử thằng nhỏ nhà mình rồi. Đôi tay em vẫn lả lướt trên người mình nãy giờ. Thật là

Người vô tình vẽ hoa, vẽ lá

Ta đa tình lại tưởng đó là mùa xuân.

Và cuối cùng mùa xuân cũng đến trong phút chốc. Mình có gồng người lên cũng không chịu nổi những làn sóng dập thẳng vào từ miệng và lưỡi của em. Thằng nhỏ cũng phải buông súng đón mùa xuân tươi đẹp. Thế là kết thúc hành trình tại thái bình 3. Trước khi ra về có hỏi thì biết em số 27. Em làm đến 2,3h sáng lận, anh có ghé muộn thì cứ ghé thôi ah. Mình cũng chỉ nhẹ nhàng gật đầu cười uh rồi ra về. Hẹn gặp lại em

• Like
Điểm cảm xúc: Bác Ba Khía

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Bác có thêm số nữa không ? tui đang tính đi cùng 1 mem nè.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.