Tân Bình Lỗi lầm vẫn tái phạm, thất vọng cực kỳ với quản lý của chuỗi Massage Minh Tâm

Lượt xem: 22,362

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
83
12 ₿
ông có thấy khác với ngta không, phốt từ trên xuống dưới, ông vô ông khen
bác là locker ở đó đúng không

zera

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/2/23
Chủ đề
0
2
1
Tphcm
0 ₿
Mìh ko pải locker b ơi. Có thể gu chủ topic cao quá. Chứ mìh đi e nó nhiều lần thấy nhiệt tình với có thể do gu mình ko cao kk

• Haha
Điểm cảm xúc: Màu Gì

vnchamp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/23
Chủ đề
2
33
21
HCM
0 ₿
Mình đi MT Cộng Hòa 2-3 năm từ hồi trước dịch mà tuần trước mình chia tay MT vì cách quản lý xử lý tệ hại trong quản lý nhân viên matxa. Nhân viên matxa mà có thái độ khinh thường khách nếu cho tiền ít, từ chối không muốn tiếp khách ra mặt như con Trinh 31, quản lý không những không xử lý mà còn nói này nói kia khách kiểu tính toán này kia. Chuỗi tẩy chay Minh Tâm Cộng Hòa sẽ kéo dài, chỉ tội mấy em massage tốt thư giãn tuyệt trong đó vạ lây

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Nakhuiblet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/22
Chủ đề
3
27
8
0 ₿
Đi cơ sở nào cũng vậy, locker hỏi gu để xin bo thôi, lần nào cũng xếp cho mấy em tệ lắm. Bực là, cứ hỏi có e nào zú bự (hàng độ cũng được) thì 100% toàn cho mấy e lép - nhưng chơi ép cho căng vào.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
800
247
us
0 ₿
Quá đúng. Gọi trước cho các em trước khi zô là hay nhứt. Nếu hôm đó em ko rảnh thì hôm khác ghé lại, hoặc là chuyển sang chỗ khác liền, ko nên bị động , phụ thuộc locker hay KTV. Tôi luôn thủ sẵn các số quen của ĐN, MT, MMT, VĐ, ĐN…

concado

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
2
22
4
34
TPHCM
0 ₿
Đồng cảm với bro , mình từng bị vậy và tịt mood đi massage 1 thời gian dài

pleasantoninvestors@gmail

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/22
Chủ đề
0
49
3
0 ₿
Minh chia buon cung Bac. Nhung nghi la minh di choi nen rong luong va tha thu cho co so va KTV. Thoi buoi nay kho khan ai cung can kiem tien. Lau lau sup ham va co so thieu nguoi nen thong cam.

Khong ai muon rac roi va gay khach hang buon phien. Trong truong hop minh Bac kg thich thi bo ra ve lap tuc. Lam nhu vay ca hai ben cung khoi nhuc dau.

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
237
0 ₿
MT CH, LTK và VĐ mà ko thay đổi quản lý, thay đổi cách phục vụ thì tương lai chắc ko khác gì MMT LHP, hãy nhìn tấm gương LHP đi rồi biết. Đó gọi là quy luật tự đào thải.

vnchamp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/23
Chủ đề
2
33
21
HCM
0 ₿
không thích bỏ về không trả tiền thì được

• Like

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
MT LTK hầm bom luôn z trời. t hay đi MT LHP thấy cũng tương đối đỡ, đi 3 lần thì sụp 1 lần.

Bồ cho hỏi số 01 mà bồ nói phải e tên Thúy sinh năm 98 k Và Cường Thanh bồ đi hết v évà tip hết thẩy bao nhiêu vậy?

• Like

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
237
0 ₿
Bọn Minh Tâm này giờ ghê lắm, nó đăng QC MTLQĐ, mình vào comment nó ko tiếp thu còn xoá cm của mình nữa

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
237
0 ₿
Bác có bị nó xóa Comment bên QC MT LQĐ ko