Thủ Đức lội nước xuống thủ đức gặp em 28 miền tây đáng iu

Lượt xem: 940

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
68
23
0 ₿
đang nằm lướt diễn đàn thì mình giật mình vì giá vé của anh thơ rẻ đến hú hồn , giật mình hơn nữa khi lên camapro giá vé giảm thêm nửa giá nữa vậy tính ra vé onsen 2 cả tip lẫn tic là 1tr2 quá trời rẻ , hốt lẹ hốt lẹ luôn , di chuyển xuống tới thủ đức hơi khoai vì chiều mưa nước rút chưa hết nên hơi ngập xíu nhưng không sao vé rẻ là húp hết

xuống tới cơ sở cũng hơi tơi tả kèm theo quần hơi dơ do nước bắn , lễ tân với phục vụ ra đưa mình khăn rồi tư vấn , mấy em tư vấn cho mình bé 28 lướt qua bộ hình của bé thì cũng êm phết , chốt luôn vé onsen 2 xong thanh toán với đưa code xong thì mình được đưa lên phòng

ngồi lúc thì bé cũng gõ cửa đi vào thân hình bé khá đẹp giọng nói và độ dâm thì đậm chất miền tây luôn em cao tầm m5 mấy dễ thương lễ phép vô phòng cái là hun miếng làm quen liền , skill hôn của bé bao phê luôn nên buổi đó hun được lúc nào là mình hôn em liền

vào phần tắm bé khá nhiệt tình hết phụ mình tắm đến các màn uốn éo trườn thái trườn vú thêm màn hôn hít đi lưỡi khắp người tới thằng em mình thì bé bj bao nhiệt tình luôn hết bú rồi lại mút rồi chăm sóc 2 hòn bi , mình thì tranh thủ mò zú với v4 em , 2 đứa quần nhau trong bồn lúc thì thằng bé cũng chịu ra , tắm táp lại rồi lau người lên giường nằm ôm nhau tiếp

lên giường thì mình bỏ qua phần khoẻ tranh thủ time để ôm bé v1 của bé nhỏ nhỏ hệ cam nhưng được cái khá hồng hào v2 gọn gàng ôm ấp tuyệt nha xuống tới v3 thì mình phải đánh mấy cái thì nhìn tròn tròn sau mỗi cái đánh là nó rung rinh nhìn quá tuyệt vời luôn sau khi nghỉ ngơi đủ thì lại quần nhau tiếp mà sau cứ bị mê cái cách em vừa trườn ngực vừa hôn vừa liếm cơ thể của mình lần nay không để bé bj mình nữa mình kêu bé vào thế 69 mà chắc bé thích hay sao mà con mắt sáng rỡ luôn thêm cách em hẩy hẩy mông để mình dễ làm nữa , v4 em cắt tỉa gọn gàng thêm được cái nước lênh láng nên bú quá phê luôn mình làm nhiệt tình bao nhiêu em lại bú nhiệt tình lại bú qua bú lại thì mình lại bắn tiếp lần này thì mình bắn thẳng miệng bé , bé vui vẻ ngậm hết , nằm nói chuyện với em thêm xíu rồi dắt nhau về
tiền vé với tip mình có đề cập ở đầu bài rồi, bé thì khá chiều lại dâm dâm thuộc dạng dễ thương hay nịnh làm mình cười cả buổi vì sự nhí nhảnh của em