Cần Thơ Lời Xin Lỗi Chân Thành Từ Dubai Luxury Cần Thơ

Lượt xem: 2,264

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Quý anh thân mến,

Thay mặt toàn thể nhân viên Dubai Luxury Cần Thơ xin được gửi lời xin lỗi sâu sắc đến quý anh @Mr Mìn và cũng cảm ơn về góp ý chân thành của quý anh trong bài review về phong cách phục vụ quản lý của cơ sở vừa rồi.

Cơ sở Dubai Luxury Cần Thơ đã xác minh và làm rõ sự việc và có hình thức kỷ luật quản lý D như sau :

- Đình chỉ chức vụ Quản Lý Cơ Sở trong 30 ngày

- Đồng thời siết chặt công tác quản lý cơ sở không để tình trạng này tái diễn

Bên cạnh đó Dubai Luxury Cần Thơ hy vọng có thể mời anh @Mr Mìn 1 vé tự chọn để trải nghiệm dịch vụ tại Dubai Luxury Cần Thơ và có những góp ý để Dubai Cần Thơ ngày càng cải thiện hơn ạ

HỆ THỐNG MASSAGE DUBAI LUÔN MUỐN ĐỒNG HÀNH CÙNG CỘNG ĐỒNG MASSAGE VÀ CÁC MEMBER TỐT BỤNG.

Chúc quý anh nhiều sức khỏe và niềm vui trong cuộc sống đặc biệt luôn ủng hộ Dubai Cần Thơ.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Điểm 10 cho sự chuyên nghiệp !!!B34B34B34

• Wow
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
hóng report tiếp theo hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Lời nói đầu tiên em xin phép cảm ơn CS đã quan tâm đến bài RP của em . Trước đó bạn Dương làm quản lý khá là ok , rất biết cách quan tâm khách hàng nhưng không biết thời gian dạo này ra sao mà lại như vậy , em cũng thấy hơi có lỗi với bạn ấy . Hi vọng bạn ấy có thể sớm lấy lại động lực tinh thần để làm việc tốt hơn , để giúp cho cơ sở của mình ngày càng lớn mạnh , và dẫn đầu về lĩnh vực massage .

Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn CS Dubai Luxury Cần Thơ đã quan tâm cũng như phản hồi với em , đó là điều mà khách hàng quan tầm lớn nhất , và em cảm nhận được điều đó .

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios