Vũng Tàu [Long Hải] Cá Lươn vượt vũ môn quan thành Giao Lươn :3

Lượt xem: 8,331

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hello ae nay Lươn xin chia sẽ cho ae đi săn bướm đêm ở Long Hải một tí tình hình dưới đó.B27

Nhưng vẫn recommend cho các bác đi du lịch thì nên nghỉ ngơi cho khỏe đi nha, không đáng phải mạo hiểm vì tỉ lệ xui rủi cũng cao lắm.B19

Đầu tiên là chuyên môn diễn đàn nha :
Massage :
Massage Thanh Hải

Từ chợ mới Long Hải đi lên xíu, bên tay trái.
Chỗ này là ổn nhất trong 3 tiệm trong khu vực này
Cơ sợ vật chất ổn, giường chữ nhật nằm muốn lọt ra ngoài, có xông khô.
Phòng thường 100k, phòng vip 120k mà cũng chả thấy khác gì.
Service thì mặc định giá sàn 250k cho làm tay , 350k làm HJ + BJ, và một số dịch vụ thỏa thuận, thỏa thuận được thì mấy em sẽ nhiệt tình.
Có hỏi vụ kìa nhưng mấy e bảo ko có, chắc không đẹp trai bằng Kẻ-ai-cũng-biết-là-ai kia dưới CT nên mấy e ko cho,ko s mình mx lành mạnh mà.B18
Thợ sáng thì tầm cuối 2x đầu 3x, thợ chiều may ra có thể có 24-25t. Chỉ dừng lại ỏ mức ưa nhìn thôi còn lại toàn hà mã. Có moi móc được một bé khá đẹp, cảm giác lúc đó như tìm được cây kim dưới đấy biển, hoa giữ rừng hà mã vậy,feeling vãi kkk.
Lươn thỏa thuận làm miệng full, BJ khá tốt, ko có CIA dứt điểm bằng tay giá 400k. Thoải mai vui vẻ hơn, kéo áo, kéo quần cho khám phá.
Massage Thiên Phú
Ở vòng xoay Hải Lâm. Csvc hay nhân viên sêm sêm Thanh Hải. Mỗi tội làm lâu ra thì sẽ hối thúc, khó chịu.
Massage Thiên Ý
Từ Thanh Hải đi lên xíu bên tay phải, chỗ này thì là được, tiệm giống như đi lên từ cà phê đèn mờ,nuôi gà chạy phía ngoài sân vừa dơ vừa cũ. Cả tiệm có 2 thợ hà mã thôi nên Lươn vì giữ gìn trinh tiết tháo chạy luôn, thiệt hết hồn những cặp mấy háo sắc ấy.
Nói túm lại ở đây các bác sẽ trải nghiệm cảm giác đi mx của tầm 20 năm trước, haizz, thật hồi ức, lúc đó Lươn mới vào lớp 1,kkk.

Thứ hai là bộ môn tui thấy là ổn áp nhất ở đây:
Karaoke
Karaoke Tuấn Anh

Chỗ này có tiếng nhất khu này hay s á nghe đồn v :v. Đào tầm 8-10e, trải dài từ 18 tới hơn 25 tủi cũng có. Đẹp xấu đủ cả, có em xinh không kém gì trên SG đây.
Csvc tầm 10 năm trước có thừa ừa cũ vừa lỗi thời, phòng đào mở toang ra đi ngang địa hết.
Âm thanh không hay, Lươn đi hát vì đam mê nha không phải gái gú à nhaB35
Tiền hát 200k/1h, bia 30k, tip đào 300-400k
Đa số mặc đầm body, muốn bóp móc thì cần lắm đôi bàn tay thành thục nha.

Mỗi lần ca xong chạy lên chạy xuống chỉnh tốn thời gian.
Được cái đào ổn à, có lần tui đụng độ hết nguyên dàn.Có vài e cũng ổn áp:
- Em Thảo hơi múp múp, mặt tròn trịa dễ thương nhìn như mấy bé cấp 2 v,mà cặp vếu thì đúng là kiểu nhú nhú, ti thụt chắc ít ng mút,thôi v để Lươn mút, tính ít nói,bị động.
- Em Trang, chân ái á, mặt xinh, có nét hay cười vếu bự chà bá mặt đầm 2 dây thoải mái, miệng dâm mà tay cũng dâm, vui vẻ, tính rủ hội chị em hiếp Lươn mà đâu có dễ.B24

Quán đóng cửa khá sớm tầm23h. Ae trên đây xuống đó đi ít ng thì cẩn thận, thằng locker nói ngang xương mà bố láo v mà đi vòi tiếp thêm nữa. Hên Lươn đi chung vs 2 ông a vệ sĩ m8 nặng cả tạ, nó mới ko dám gây chuyện, ae đi nên đông tí. Thấy đi xe Fortuner đen biển 72A mà đi dính vào thằng này cũng láo nháo á.B09

Karaoke Thành Nguyên 369
Lầu trên kara, lầu dưới nhà nghỉ nha @@
Nếu tính ra chỗ nào lại vui vẻ hơn, đào tuy không bằng và ít hơn TA. Nhưng bù lại e lễ tân loli xinh đáo để, thề chứ book đc ẻm Lươn ở lại LH lấy vợ sinh con luôn là ae hiểu r he,kkk.B13
Phòng mát mẻ hơn, có ipad lựa bài là tui khoái r nha. Tiền hát 350k/h, bia 30k, tip đào 300-400k vẫn vui vẻ.

Không xinh bằng nhưng quẩy nhiệt hơn, vui vẻ. Quán cũng hay chơi đẩy đào than vãn này kia nhưng mấy bác cứ đổi cho tui tới khi nào vừa ý thôi, ko vừa thì về.
Bên đây mặc yếm nên dễ khám phá. Tắt đèn 1 cái là tới công chiện nha. Lúc đầu thì kín lắm mà lâng lâng là bắt đầu cởi đầu tiên áo ngực tới quần chip rồi sau đó và sau đó nữa là ko còn cái để cởi đâu nha,hihi. B36
Karaoke Mimosa
Hẹn ae một ngày không xa ae tụ hợp cùng khám phá thì tui kể cho nghe tiếp,giờ phải lươn lẹo tí,kkk. Ông chủ ở đây nhiệt tình là Lươn thích rồi.
Nói túm lại ở đây thì kara là ổn áp nhất rồi, hát khàn giọng luôn. Có cơ hội Lươn vẫn muốn bốc hốt e lễ tân loli, hichic B12
Dịch vụ thì cũng thương lương, thỏa thuận hết, cái gì ko xử lý được bằng tiền thì thay bằng rất nhiều tiền, nhưng nên tỉnh tao nha ae. Đáng mới chơi, không đáng đừng cố đấm ăn xôi như Lươn,huhu. Đừng dại mà húp hàu, tuột mood á,kkk.

Thứ 3 nữa là thú vui không bao giờ hợp với Lươn tui.
Cà phê đèn mờ, cà phê chòi, các loại...
Phân bố nhiều ở khu Vòng xoay Hải Lâm. Ngồi 30p mà mấy em mời 4 chai nước,bể bụng. Còn không thì gạ ra ngoài bao phòng, cơ mà Lươn bé nhỏ sợ lắm, thân này còn phải đem về SG nên thôi vọt lẹ, cá sấu nhìn Lươn thèm thuồng kìa.B58

Đó là những gì dưới tư cách một khách du lịch vãng lai như tui trải nghiệm qua.
Anh em bản địa có gì đóng góp thêm hem ? Chứ tui đi vs bảo vệ còn dám đi, chứ ai đi đi 1 mình ớn làm nha, dưới đây ko nói lý, khả năng đạp mìn tận 70%. Tốt nhất cứ đâm ra Vũng Tàu chơi, haizz nhắc lại còn sợ vài chi tiết nhưng đi kiểu hồi hộp vậy cũng vui phết kkk.B11B11

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nói chung là dự án Long Hải khép lại và có lẽ sẽ không thăm thú được gì thêm nữa.
Nhưng an tâm sau này vùng cũng Long luôn mà là Long An sẽ lọt vào tay Lươn. Long An cũng đi sơ thôi vì tỉnh rộng lắm nhưng trên cơ sở bản thấy ở đây khá có tiềm năng làm bãi đáp mới. Mọi đợi xem nhé B11B11có chết thì lôi đầu @Vương Ưng Phong dò mìn chết chung,kkk

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Lôi đầu ??? Hôm nay bạn bỏ tôi =((

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Nay đi thăm đồn điền hả chủ tịch B05

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Thôi mà, ko khai đâu, like mạnh tinh thần phượt của Lươn nè

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Tethien 513

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/10/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Mình chuẩn bị có chuyến đi LH bài viết ok lắm pro, mình dân Long An có về đó thì giao lưu nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Tethien 513

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/10/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Karaoke Thúy Nga pro có đi thử chưa cho e ý kiến nhé

usernameusername

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Đi theo con đường. Điểm dừng xe buýt đầu tiên là chính xác. Tic-100 Mẹo-300. Dịch vụ rất nhiệt tình.

baocaosucogai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/12/23
Chủ đề
0
3
1
Bà rịa vũng tàu
0 ₿
Có chỗ nào massage tới Z ko bác