Lọt hố với bé 15 Ánh Dương

Lượt xem: 3,632

De Gea

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/11/18
Chủ đề
7
29
34
0 ₿
Xin chào các anh em đồng râm!
Tình hình là tuần rồi mình đi điệp vụ mà không được gặp em 15 mà gặp lại người cũ em 12 (05), lòng mãn nguyện rồi nhưng vẫn bức rứt lắm không biết em 15 thế nào nên quyết chí xin bác Six được thám thính em số 15 xem có đúng như lời đồn không?
Đến nơi check code xong xuôi nhanh gọn thì phóng lên phòng, lại là căn phòng cũ, lòng lo sợ không biết lần này có em có đang lên khách không thì oh no, em cũng bận lên khách! Quyết phải hoàn thành điệp vụ bằng mọi giá nên mình nói đợi, chờ em 15-20 phút gì đó! Kệ, chờ em mấy ngày còn được mà 15-20 phút chả là gì cả! Xông hơi xong ra ngồi đợi em xíu rồi cũng gặp được em! Thiệt là tức quá không chịu được các bác ạ! Một em xinh và mướt như Iphone X++ thế này mà bấy lâu nay mình tìm mãi không gặp, đến giờ khi súng ống đã rệu rã thì mới gặp được em, em đã ở đâu trong thời gian qua vậy nhĩ?
Đánh giá vài điều mà các bác không nên đi số 15 này:
1. Về face và dáng 9đ: Face thì em quá xinh với nụ cười rất duyên, hàm răng tuyệt đẹp và có má lúm đồng tiền nữa, em còn tập gym nữa nên dáng mượt lắm các bác ạ! Rất vừa tầm với gái Việt! (khuyến khích anh em nào đang có gấu đừng nên đi kẻo đi em này xong về bỏ gấu ở nhà thì khổ)
2. Vòng 1 của em ôi thôi rồi, em không dám nhìn luôn đấy các bác ạ!
(khuyến khích các bác nào hơi yếu thì đừng nên đi em này không khéo em vừa lột đồ là anh em phun trào núi lửa mất).
3. Vòng 2 vừa phải, có tập gym là mình khoái rồi, vòng 3 là 1 đường cong vừa phải, đủ lực đàn hồi, vòng 4 cũng bót lắm (anh em cẩn thận em này vì nhìn bé chổng mông thổi kèn thì phải gồng dữ lắm đó nha!)
4. Em nói chuyện thân thiện, vui vẻ và tình cảm quá! Vui vẻ hài hước có, sâu lắng tình cảm cũng có, tone nào em chơi cũng được hết luôn! Khoản này mình rất thích (bác nào muốn vô ms nằm yên thinh thít thì đừng chọn bé này nha, bé nói chuyện cười đau bụng luôn á!)
Đánh giá xong sơ bộ về em! Tới đây bác nào thấy bị dính trong 4 điều e nói trên thì đừng đọc nữa ạ, không các bác lại hụt hẩng. Còn bác nào chấp nhận 4 điều trên thì chuẩn bị súng ống đi là vừa ạ!
Đi vào phần chi tiết nhé anh em!
Em vào nở nụ cười thân thiện chào anh, sau khi chào hỏi mới biết là tuy chưa từng gặp nhưng mà đã biết về nhau nên em vui vẻ áp sát và hôn nhẹ mình để lộ nguyên đôi gò bông tuyệt đẹp kết hợp với chiếc áo ngủ 2 mảnh kia thì ôi đường cong tuyệt vời. Lòng dặn lòng phải kiềm chế vì còn điệp vụ dài phía trước!
Em tắm kỹ, trước sau, rồi lau người cũng sạch sẽ, mà mỗi lần em cuối xuống nhìn em thì lại bức rứt bởi đôi gương mặt sắc nét và đôi gò bông hở hơn 90% kia!
Rồi tới công đoạn massage, em làm đủ bài, nhẹ nhàng không hối thúc kiểu công nghiệp! Vừa mass vừa tâm sự nói chuyện nữa, lâu lâu hài hước quá em cười nằm luôn trên người mình, cảm giác bị núi đè thiệt là thích và cảm thấy thật gần gũi. Mass hơn 30 phút thì em nói mình bắt đầu đi Thái nha! Bắt đầu giai đoạn quan trọng!
Sau khi thoa sữa dưỡng thể mát lạnh, em bắt đầu dùng ngực và núm lướt đi trên lưng mình, rồi đi xuống dưới rồi lại đi lên đến sát cổ kèm theo âm thanh hifi JAV version VN sinh động.
Sau đó em bảo mình quay người lại! Ôi em lấy khăn che ngực lại ngại ngùng thiệt là thảo mai! Em bắt đầu tiếp tục trải sữa và đi thái, em đi từ dưới lên rồi bắt đầu chiêu bánh mì kẹp xúc xích là mình thấy tê càng rồi nha (tại mình cũng hơi yếu), rồi lướt lên tới ngực. Cơ hội đã đến rồi, mình ôm chầm lấy em hôn ríu rít, da mịnh và trắng nữa nên hôn đã gì đâu, đặc biệt mình rất thích hôn vai và bờ vai trần này thì gợi cảm thôi thui! Kèm theo những tiếng rên tăng dần volume của em làm thằng nhỏ cương cứng! Thừa thắng em xông lên, dùng ngực để tấn công mình, mình đáp trả bằng việc bú bình no say. Sau đó, em quay xuống chăm sóc thằng nhỏ. Không vội vàng đánh thẳng đồn địch, em bắt đầu đánh những phần rìa xung quanh cho đối phương tê liệt cộng thêm chiêu dương đông kích tây của em, em chủ động tạo dáng ngực áp mông cong, banh càng nhẹ để mình hợp tác cùng em (lưu ý anh em là bé này mà anh em nằm im không làm gì là bé buồn lắm nha, phải 2 người vui bé mới chịu nha). Mình tranh thủ khám phá vòng 4 của em (chủ yếu khám thôi không phá nhé các bác), và độ rên của em tăng dần khi em khám phá kỹ hơn, đến lúc thấy lực lượng mình quá mạnh thì em bắt đầu đánh thẳng trung tâm, BJ nhiệt tình lút cán. Đến khi em cảm thấy quân địch đã gần đến miệng thì em chủ động dùng tay và không quên dùng ngực để tấn công lại mình! Bị tấn công dồn dập nên đành out trong sung sướng dù rất muốn níu kéo phút giây này nhưng em quá thâm hậu, gồng cách mấy cũng vô ích thôi thì ra trung sung sướng vậy!
Đến lúc này định thần lại mới nhìn thấy rõ hơn body tuyệt đẹp của em! Em làm các thủ tục xong lên massage đầu lại cho mình! Vừa massage vừa nói chuyện, lâu lâu còn bonus thêm tráng miệng bưởi nữa!
Sau đó massge toàn thân và nói chuyện tâm sự hồi lâu nữa cũng gần trọn vẹn 2 tiếng luôn, thấy trễ quá rồi sợ em mệt nên mình về! Kết thúc chuyến điệp vụ số 15, còn có hoàn thành xuất sắc hay không thì các bác cho ý kiến nhé!
Trước khi về 2 đứa còn ôm nhau và trao 1 nụ hôn để nhớ về nhau nữa chứ! Sau đó em tiễn mình xuống quầy và "anh về nha"!
Tick: Mod @Lục A Ka tài trợ ( thanks bác mà hơi giận bác vì hàng ngon thế mà đến giờ bác mới giao cho em)
Tip: 5xx, giữ xe + locker: 40k!
Mình xin kết thúc bài rp tại đây! Xin chào thân ái quý anh em và hẹn quý anh em ở những điệp vụ sau ạ!
Bonus thêm cái tiêu đề: "Không biết hố em chưa được bao nhiêu anh chứ anh thật sự lọt hố của em rồi đó bé 15 à"!