Gò Vấp Lột trần bé 06 Hera

Lượt xem: 1,808

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
11
86
46
0 ₿
Cuối tuần đi ăn đám cưới ở Gò Vấp tiện đường ghé thăm ẻm Hera
Đến lấy vé lên phòng xông hơi, phòng hơi nhỏ nhưng sạch sẽ. Xông hơi được 7 phút thì bé vào chào hỏi, tớ dừng xông hơi ra làm quen chuyện trò với bé, cảm nhận bé nói chuyện cũng ổn nên cho êm luôn. Tớ và bé chuyenj trò chọc tới chọc lui chút rồi tắm tiên, vuốt ve khắp body bé lúc tắm tiên nắn hàng ngon. Tắm xong lau khô dìu dắt nhau lên giường.
Massage khỏe; bé vừa massage vừa nói chuyện nhẹ nhàng, đôi bàn tay của bé mềm xoa từ trên xuống dưới, đấm bóp rồi đá nóng đầy đủ tất cả đều ổn.
Massage mệt: sau khi khỏe xong bé đè tớ ra xoa đầu vuốt trụ, body nóng bỏng gợi cảm của bé, nuru khắp và đi lưỡi khắp, tớ ôm chặt body bé xoa mông bóp háng bé sục bình đá trứng cút của tớ. Tớ bồn chồn với cảm giác lạ lạ làm tình của bé. Bé hơi thở bé nhẹ nhẹ mò hôi tuôn ra khi bj và hj thay phiên nhau làm nhiệt tình. Tớ thăng hoa đã lên cao trào ôm bé luồn người bú từ trên xuống làm rung nệm rồi lật người bé ra làm 69 bú liếm một hồi tớ phê và cuộc giao tinh bắt đầu; tinh bắn ra như pháo bông bắn ăn mừng cuộc tình ngắn nhưng sung mãn. Mồ hôi của tớ và của bé cùng tinh hòa lẫn nhau ướt nhem nhem. Ôm bé một lúc rồi chia tay bé.
Cuộc giao tinh êm đềm, đánh giá tất cả đều ổn
V1: Hấp dẫn
V2: To đều
V3: mượt
V4: Rất hấp dẫn, rậm rạp nước nhiều sạch sẽ liếm sướng
Ổn và dâm đấm bóp có lực nha ae có kỹ thuật làm tình và nói chuyện có duyên.
Tic: 350k đã giảm
Tip; 700k
Thiệt hại: 1050k:sprite-58:

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Quá tuyệt vời a zai . E xin thay mặt bé A6 gửi lời cảm ơn chân thành tới a zai . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ ạ!